Bóng bàn Đô lƯƠng - nghỆ an

Phuongtruyenhinh

Binh Nhất
Thầy Hiền là người mặc áo trắng đây anh Nguyễn Quốc Công

Phuongtruyenhinh

Binh Nhất
Nhà mình thì gần chợ, chỗ đánh thì nhiều, nhưng bây giờ đánh tốt nhất là CLB ở ảnh phía trên, vì hiện nay sân đã mở rộng thêm rất nhiều, mái che đẹp, kín hơn.

andoluong

Trung Sỹ
Ok. mình ở 989- giải phóng( Trụ sở lilama10 cũ), bạn ở tầng 9 a, có thời gian anh em mình giao lưu, mình thỉnh thoảng sang trụ sơ mới thôi ,bạn ở tầng 9 a công ty nao vậy bạn , hôm nào rảnh sang Duy Hưng đánh nhé , mà bạn quê ở Đô lương à

Không biết ở Đô lương đã thành lập câu lạc bộ bóng bàn Đô lương để tập hợp anh em, trao đổi kinh nghiệm, xây dựng kế hoạch giao lưu trong ngoài tỉnh chưa anh Phương. Nếu chưa thì cố gắng thành lập, xây dựng Slogan bóng bàn đô lương để ta đi giao lưu với các đội bạn và cũng để mọi người biết nhiều hơn nữa về bóng bàn Đô lương.

nhuan-anti

Trung Sỹ
Mình là rể Đô lương nén thứ tu ngày 28/1 về quê giỗ Bố vợ mong được giao lưu với anh em bóng bàn Đô lương. Mình có hai thày trò trình D và C non nhé . Rất mong chiều thứ tu này đi gặp anh em( mình ở xã Văn sơn đã một lần giao lưu vời Giang cắt tóc)

Phuongtruyenhinh

Binh Nhất
Chiều nay đệ tử của anh nhuan-anti đánh rất hay- đúng là cao thủ có khác. Tiếc là bác nhuan-anti bị mệt kg đi đánh được. Chắc chiều mai bác đánh để anh em học hỏi.

nhuan-anti

Trung Sỹ
Cám ơn anh em CLB Đô lương đã đón tiếp giao lưu với cháu Hà cơ quan mình, rất tiếc là hôm đó mình bị cảm lạnh đột xuất ko đc giao lưu với anh em quê nhà thì hay quá. Mong là sẽ có dịp khác hai thầy trò mình lại về

tangdung

Đại Tá
Rằm Tháng Giêng mọi người về quê không biết các Anh em Bóng bàn Đô Lương có tổ chức giao lưu không? Cho xin 1 chân với.

nhuan-anti

Trung Sỹ
Mình thành lập đội hang C mang tên CLB Hóa dầu Petrolimex tham gia giải Hanoipremership 2015, anh em Đô lương nói riêng, Nghệ an nói chung có trình C cứng xin mời tham gia nhé. Xin cám ơn

Bình luận từ Facebook