Bóng bàn Apatit Việt Nam

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay đã diễn ra một số trận đấu như sau
1.Hải Hải - Tâm Sơn: 3-2
2. Yên - Việt: 3-1
3. Yên Khôi - Hải Hải: 3-2
4. Tâm - Long: 3-0
5. Việt - Tâm: 3-0
6. Long - Sơn ( + 2 ): 1-3
7. Yên Đàm - Tâm Lộc: 3-0
8. Khôi - Hải: 3-1
9. Việt - Long: 3-0
10. Yên - Dũng ( + 3 ): 3-0
11. Yên - Sơn ( + 3 ): 3-0
Chiều nay Lộc sau khi đi Thái về đã ra tập và nhận được thông báo chuẩn bị cặp đôi với Trang mía đấu với đôi Hồng Hoa
Trang Mía chiều nay không ra tập
Hiệp gà, Vũ tay chiêu chiều nay không thấy đâu
Giang Hương tập được mấy buổi mấy ngày nay không thấy đi tập
Tâm khùng chiều nay đã thắng được 1 trận đơn ( thắng Long cô đơn ) và vẫn thua 1 trận đôi nam nữ và 1 trận đôi nam, thua xong là về luôn ( chắc a cay )

duong_nguyen

Trung Sỹ
Được gửi bởi duong_nguyen :
chú yên ơi, tàu khựa sang giao lưu toàn người cao tuổi thôi hả chú?

Với tinh thần Hữu nghị và tôn trọng những người cao tuổi của CLB BB Hà Khẩu ,đã sang thăm và giao lưu với các CLB BB TP Lào Cai. Cũng nên dùng ngôn ngữ phổ thông thôi. Nếu ai đó đọc thấy hai từ : Tàu khựa lòng cảm thấy không được vui, vì còn gặp gỡ và giao lưu nhiều lần nữa. rất mong bạn thông cảm và hiểu cho. Chào bạn./.
Cháu quen rồi. Xin lỗi các bác các chú cao tuổi. hì hì. cháu sẽ sửa ngay

congsonsxdlc

Binh Nhì
Chú yên ơi cháu không có kiểu ảnh nào chứ, huhuh< lần sau chú chụp cho cháu kiểu nhé, còn cho lên facebook chứ. Chắc cháu mải đi tiếp khách quá, hehhe

HoaDB

Trung Sỹ
Vừa rồi có chuyến về quê nội giỗ họ, có ghé qua Đô Lương 2 lần mà đều vội, không giao lưu được với các Bác Đô Lương cũng hơi tiếc.

Duongapaco

Đại Tá
Chú yên ơi cháu không có kiểu ảnh nào chứ, huhuh< lần sau chú chụp cho cháu kiểu nhé, còn cho lên facebook chứ. Chắc cháu mải đi tiếp khách quá, hehhe
Cháu có 3 kiểu: 1 kiểu ở trang 51 chụp tập thể trong cháu đẹp trai thế còn gì, 1 kiểu ở trang 52 đang ngồi trên khán đài nhìn chú Trường thi đấu để còn biết đấu pháp chiều ra làm trận kiếm 10 K cho CLB, 1 kiểu ở trang 53 đang ngắm một bác U 70 đang đấu còn gì nữa nhỉ ?

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Trận đấu đôi giữa Vinh Hiệp gặp Vũ Dũng CLB APT

[video=youtube;jlOjP5mPawE]http://www.youtube.com/watch?v=jlOjP5mPawE[/video]

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Hôm nay mình đi công tác mấy ngày nên không có điều kiện cặp nhật kết quả các trận đấu tập của CLB, anh chị em nào theo dõi được thì đưa tin nhé. Thanks

Last edited:

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Chiều nay do có đội bóng chuyền tập và nghỉ muộn. trên sân bóng bàn chiều nay vắng: anh Yên, Hải ngót, Tâm khùng, Hiệp gà,Dũng GV, Trang, ... bàn số 1 anh em chủ yếu là tập không có trận nào tạo ra có sự quyết liệt, vậy không thông tin kết quả các trận đấu chiều nay. ngày mai có trận hay sẽ tải lên ngay diễn đàn.

Chúc chủ nhiệm thượng lộ bình an./.

Duongapaco

Đại Tá
Xin cảm ơn anh Gai Tabor đã thông tin cho mình biết, tuần này mình đi công tác ở nhà có gì anh cứ thông tin lên trang này nhé. Khả năng cuối tuần này nhà thi đấu dành cho giải bóng chuyền Công đoàn tỉnh rồi nên sẽ không có chỗ để chơi bóng bàn đâu, anh em lại lên BBC tập nhé

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Theo thông báo từ ngày 04-7 nhà thi đấu tổ chức giải bóng chuyền . các CLB BB và cầu lông tạm nghỉ đến ngày 7-7. Anh em sẽ tổ chức đi tập ở các CLB khác.
Trên diễn đàn đã thấy chủ nhiệm đi tìm áo cho anh chị em. có gì thông tin ngay nhé./.

mr Bien

Binh Nhì
Theo thông báo từ ngày 04-7 nhà thi đấu tổ chức giải bóng chuyền . các CLB BB và cầu lông tạm nghỉ đến ngày 7-7. Anh em sẽ tổ chức đi tập ở các CLB khác.
Trên diễn đàn đã thấy chủ nhiệm đi tìm áo cho anh chị em. có gì thông tin ngay nhé./.
CLB bóng bàn BBC rất vui mừng được chào đón các thành viên CLB bóng bàn APT lên luyện tập và giao lưu trong những ngày nhà thi đấu của các bạn diễn ra giải bóng chuyền.

Gai Tabor

Thượng Sỹ
CLB bóng bàn BBC rất vui mừng được chào đón các thành viên CLB bóng bàn APT lên luyện tập và giao lưu trong những ngày nhà thi đấu của các bạn diễn ra giải bóng chuyền.

Xin cảm ơn mr Biên đã có lời mời các anh chị em CLB APT lên tham gia cùng luyện tập tại CLB BBC./.

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Trong tháng 7 này tỉnh Lào Cai có đăng cai tổ chức giải bóng bàn thiếu niên nhi đồng toàn quốc, có nhiều HLV, phụ huynh đưa các cháu lên đấu giải nên anh chị em trong CLB chuẩn bị tinh thần tiếp khách nhé

Duongapaco

Đại Tá
Bóng bàn kết duyên đẹp lứa đôi
A Pa Tit, BBC đẹp tuyệt vời
Giao lưu kết nghĩa tình nồng thắm
Như thể bóng vợt và rượu môi

Duongapaco

Đại Tá
Có lẽ phải thứ 7 anh mới lên được, hiện giờ anh đang đi công tác ở Hà Nội mấy hôm nay rồi, chú cứ mài kiếm đi hôm nào anh lên mình chiến đấu nhé, dạo này đôi Y + K dưới này không có đối thủ ?

Bình luận từ Facebook