Bóng 40+ thì nên dùng sardius hay amultart tốt hơn ạ

Em vừa lấy cây PG-7 của anh @lamtq
Cây này gỗ già đét, đánh thử tý hôm qua thấy ngon phết! :D
cốt gỗ thì hồi xưa mình có anh bạn đanhs tầm tuyển Việt Nam! mình,anh chỉ đánh con andro 7 lớp hay ntn đấy,cán vàng vàng,7 lớp thì phải,mình thuwr đánh thẫy cảm giác bóng khi tiếp xúc cực tốt luôn.Dân Đức nó đanhs chủ yếu là xoáy xoáy,điểm rơi,khi nào đối phương mất thế nó mới ép chết

Trainee

Đại Tá
cốt gỗ thì hồi xưa mình có anh bạn đanhs tầm tuyển Việt Nam! mình,anh chỉ đánh con andro 7 lớp hay ntn đấy,cán vàng vàng,7 lớp thì phải,mình thuwr đánh thẫy cảm giác bóng khi tiếp xúc cực tốt luôn.Dân Đức nó đanhs chủ yếu là xoáy xoáy,điểm rơi,khi nào đối phương mất thế nó mới ép chết
Phần vì là,
Bọn tay to :D
Nó xách thùng nước 20l như mình xách vài chai lavie :)

vudai

Thượng Sỹ
Mình có cây 729 đời cổ - nặng 96g có 1 lớp chỉ đỏ ở giữa - do 1 truyền nhân để lại dán 2 mặt R7+R7soft đánh bóng 40+ muốn đánh điểm nào được đấy - dị và lạ luôn:D
Nên câu hỏi chính là ở tay đánh của chủ thớt:)
Cây Amu hay Sar đem lại nhiều bia hơn thì cây đó tốt hơn:p
Cây này 729 đời nào vậy bác?

Bình An

Trung Sỹ
Chắc ai cũng hiểu thế nào là 40+ mà ko phải là 41mm,nên nó ko đáng là bao các bạn à,đó chỉ là cảm giác và chém gió,tôi đã thử nhiều cao thủ rằng đánh bóng ko dc xem bóng gì,kết quả là ko biết là 40 hay 40+.
Ví dụ vật nặng có đà rơi tư do hoặc rơi theo chiều nghiêng xuống có lực đẩy thì vật càng nặng đi càng nhanh các bạn nhé,mà bóng bàn ko phải là vật quá nặng,và ko phải là đi theo chiều lên cao.
Nên những pha bóng 40+ mà có chiều rơi nghiêng xuống là tốc độ nhanh hơn 40mm đấy các bạn ạ.
Còn cốt vợt và người đánh nó liên quan đến rất nhiều,nó giống như chạy xe 60km/h chẳng chậm hơn 61 km/h là mấy.
Vận tốc của bóng 40+ có đến 99,9 % người hiểu ngược mà ko có chứng minh khoa học,cứ ví dụ vận tốc nhanh hơn nhau 10km /h đi thì đánh bóng trong phạm vi 3m {Chứ đâu phải đánh cách nhau 60km}thì thử hỏi chia ra nhanh hơn bao nhiêu % của 1 giây

Bình luận từ Facebook