BN-CẦN BÁN 1 CỐT VÀ 1SỐ MẶT

chungdubn

Thượng Sỹ
NHƯ TIÊU ĐỀ MINH CẦN BÁN 1 CỐT ADIDAS CHALLENGE SPEED OFF MỚI MUA DC 10 NGÀY ..VÀ 1 SỐ MĂT GỒM MẶT FOCUS 3 HƠI NHO CON 90% 150K . MẶT 729-5 GIA 150K TRÊN 90%.MẶT BOOT TC 85% 250K . MẶT NITTAKU FARSTAR S1 TRÊN 85% 300K . MẶT YASAKA EXTREME 90% 300K .MĂT RAKZA7 SORF BI NUT 1LI O GIUA MAT 200K. MĂT XIOM SIGMA 80-85% 250K . AI UY TIN TÔI GUI HANG QUA DVU COD . HOĂC AI UY TIN BAO LANH TOI GUI HANG TRC NHAN TIEN SAU . LH 01662837055

Quạt mo

Đại Tá
ah dua gmail day toi gui anh cho muon lay may nao thi bao
Ai co nhu cầu mua lh sms truc tiep vào sdt hay gui gmail vào do
Anh em góp ý nhiều nhưng bạn không chịu tiếp thu, bảo sao hàng không bay được. Người mua không sờ được tận tay thì cũng phải day tận trán. Ít ra bác cũng phải post cái hình lên, thế mới dễ ăn dễ nói.

szlc

Thượng Tá
Hàng bác này không ham... he he, chẳng thấy ảnh ọt gì...

Mà sao BQT không xóa nhỉ, rao vặt thì phải có ảnh chứ nhỉ...??? nick mình bị soi lập một topic bán em Szlc bị xóa ngay và luôn, chán chả buồn bán nữa, chuyển sang sưu tầm cho zui.. he he

hungtv2002

Đại Tá
Vào đọc cứ tức anh ách ấy nhề....sai chính tả, không dấu, lỉnh kỉnh, khó hỉu.....như kiru down down làm sao ấy.....

o3ma

Đại Tá
Vào đọc cứ tức anh ách ấy nhề....sai chính tả, không dấu, lỉnh kỉnh, khó hỉu.....như kiru down down làm sao ấy.....
Hehe, bác khó tính quá. Giả sử trình e nó chỉ có thế thôi thì sao? Bác nhắm mắt làm ngơ xem thế nào.

hungtv2002

Đại Tá
Có ai bảo bác sai đâu. Chỉ muốn động viên bác nhắm mắt làm ngơ cho kẻ muốn quay đầu vào bờ thôi.
Hik....pl việt nam rất muốn những người lầm lỗi cải tà quy chính và sẽ có môi trường tốt để cho người đó làm lại từ đầu....nhưng đó chỉ là đối với những người cải tà thạt sự, còn thì.....bác xem cách tiếp cận của chủ thớt kìa.....mà thôi em đi ra.....

o3ma

Đại Tá
Có thể e nó cũng muốn viết cho tròn vành rõ chữ lắm nhưng khổ nỗi đánh vần được mỗi một nửa chữ thôi còn nửa kia nó phiêu theo đám mây rồi. Thôi kệ, cứ xem hồi sau thế nào đã bác ạ.

chungdubn

Thượng Sỹ
Mấy ông ko mua thi im di .để người ta mua .khi nào co chuyện thi hãy vào hóng nhé .yên tâm năm nay ko co chuyện gi đâu tôi đảm bảo do

szlc

Thượng Tá
Mấy ông ko mua thi im di .để người ta mua .khi nào co chuyện thi hãy vào hóng nhé .yên tâm năm nay ko co chuyện gi đâu tôi đảm bảo do
ôi mừng quá, năm nay là năm Giáp Ngọ..... Ngọ là ngựa phi... mừng quá!

Bình luận từ Facebook