Bên lề

Cảm ơn thể thao đã giúp tôi đến với mọi người!
Cảm ơn những người đã giúp tôi đến với thể thao!
Tất cả những người đến bàn bóng trước đều được tôn vinh là Thầy. Vậy nên đã là học trò, thì xin được nghe tất thảy những lời chỉ dạy! Nếu được rất mong rằng: "Đi một ngày đàng, học một sàng khôn":)

Drhongson

Đại Tá
Cảm ơn thể thao đã giúp tôi đến với mọi người!
Cảm ơn những người đã giúp tôi đến với thể thao!
Tất cả những người đến bàn bóng trước đều được tôn vinh là Thầy. Vậy nên đã là học trò, thì xin được nghe tất thảy những lời chỉ dạy! Nếu được rất mong rằng: "Đi một ngày đàng, học một sàng khôn":)
Bác khiêm tốn quá , bác cứ vào sinh hoạt giao lưu vui vẻ thoải mái , anh em diễn đàn luôn rộng lòng đón chào .
Ở vùng ĐIỆN BIÊN , SAPA , LÀO CAI , YÊN BÁI , TUYÊN QUANG cũng luôn có nhiều thành viên rất thân thiện đấy bác .

HoaDB

Trung Sỹ
Bác khiêm tốn quá , bác cứ vào sinh hoạt giao lưu vui vẻ thoải mái , anh em diễn đàn luôn rộng lòng đón chào .
Ở vùng ĐIỆN BIÊN , SAPA , LÀO CAI , YÊN BÁI , TUYÊN QUANG cũng luôn có nhiều thành viên rất thân thiện đấy bác .

Gửi Drhongson.
Đừng gọi Người Điện Biên là Bác kẻo Người Đẹp Điện Biên buồn đấy :eek:
Bạn chưa được ngắm Người ĐB thôi mượn lời Nhạc sỹ Vương Khon để tả nhé:
.............................................................
Người đẹp ra suối tắm Cá tìm về xem chân
................................................................
Người đẹp bước chân xòe Trai Mường trời nhìn theo....đấy:cool:

Last edited:
Người Đẹp Điện biên chịu khó nhìn clip mà học giao bóng này .!

Gửi lời cảm ơn đầu tiên đến Thươngga! Clip rất hay và dễ theo dõi. Đây gọi là PP trực quan sinh động, hơn thế nữa là có cả phần nhạc điệu để người học đỡ... sợ. Có điều từ quan sát đến việc làm là cả một chặng gian nan, đúng ko thầy?(...):)

Thầy Hoadbien có biết có hai điều kị nhất trong dạy học là: Gọi nhầm hoặc sai tên học trò không? Cả Thầy Hoadbieen và thầy Thươngga đều phạm phải điều tối kị này. Rất mong hai thầy trả lại tên cho học trò càng sớm càng tốt nhé!:)

Gadienbien

Binh Nhì
Gửi lời cảm ơn đầu tiên đến Thươngga! Clip rất hay và dễ theo dõi. Đây gọi là PP trực quan sinh động, hơn thế nữa là có cả phần nhạc điệu để người học đỡ... sợ. Có điều từ quan sát đến việc làm là cả một chặng gian nan, đúng ko thầy?(...):)
Bản nhạc nghe fee quá nhỉ ! khà khà

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Gửi Drhongson.
Đừng gọi Người Điện Biên là Bác kẻo Người Đẹp Điện Biên buồn đấy :eek:
Bạn chưa được ngắm Người ĐB thôi mượn lời Nhạc sỹ Vương Khon để tả nhé:
.............................................................
Người đẹp ra suối tắm Cá tìm về xem chân
................................................................
Người đẹp bước chân xòe Trai Mường trời nhìn theo....đấy:cool:

Là cô giáo phải không bác Hòa? Bác sỹ kimtuan bận việc đột xuất, chưa lên trên đó được!

HoaDB

Trung Sỹ
Hình ảnh của Người điện biên đây (áo xanh)

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Cũng được gần năm rồi.
Dạo này hangruoi khỏe chứ giao lưu và chiến Bia đều không ra tết có lớp nào ở Điện Biên không?

Em dạo này không giao lưu ở đâu. Chờ sk trở lại là lại chiến đấu!

hiepdienbien

Binh Nhì
diễn đàn điện biên mấy hôm rồi nguội lạnh, giống như chiều thứ bẩy mất điện mấy cầu thủ đìu hiu đến đìu hiu đi.gà ko còn cất tiếng gáy, kiếm ru mông ko lóe sáng. clb cuối năm như cuối buổi chợ chiều. niềm đam mê cũng đang chuẩn bị nghỉ tết?

Gadienbien

Binh Nhì
diễn đàn điện biên mấy hôm rồi nguội lạnh, giống như chiều thứ bẩy mất điện mấy cầu thủ đìu hiu đến đìu hiu đi.gà ko còn cất tiếng gáy, kiếm ru mông ko lóe sáng. clb cuối năm như cuối buổi chợ chiều. niềm đam mê cũng đang chuẩn bị nghỉ tết?
Diễn đàn điện biên nguội là đúng. Nó phản ánh thực tế từ các CLB Bóng bàn điện biên mà bác . CLB Bảo việt giờ toàn sang Sư phạm Còn Anh em sư phạm thì toàn sang CLB Chú nguyệt .v . v .v khì khì
Giờ trận chiến thực ra chỉ có Sơn, Thương , Nam nhạc . ngoài ra có Anh hòaDB vs Bác SươngBÊ TÔNG
Anh hiệp sang làm HLV , rồi TRẤN THƯƠNG, V V, V , V
Thanh thì bận văn nghệ nghành cuối năm, anh sơn già thì dạo này hom hem, Phùng thì giờ chỉ " Ve con lon ton" từ bàn trong ra bàn ngoài thôi.

Đầu xuân năm mới

Bước chân vào diễn đàn đầu năm, có cảm giác bóng đã lăn chậm hơn, nhịp bóng đã bớt đi phần nào hối hả, bớt đi tiếng ồn ào đông đúc của tiếng gà, tiếng kiếm Ju mông, của các cao thủ võ lâm trong làng bóng...Có lẽ mọi người còn đang ngâm mình trong dư vị của Tết hay dở dang trong những kế hoạch đầu năm. Thấy hơi buồn, hơi tiếc, hơi chạnh lòng...Hy vọng những ngày sắp tới và trong năm Quý Tỵ sân chơi này sẽ lại được nghe xôn xao tiếng gáy, tiếng đàn, tiếng kiếm, tiếng va bóng lách cách nhộn nhịp của đông đủ tất cả các thành viên. Chúc tất cả mọi người trên diễn đàn một năm Bóng vui, Bóng khỏe, Bóng thành công! VÀ hãy xôn xao hơn nữa để lại có thêm những đam mê mới, niềm tin mới, hy vọng mới! Happyhapy!:):D:eek:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Bước chân vào diễn đàn đầu năm, có cảm giác bóng đã lăn chậm hơn, nhịp bóng đã bớt đi phần nào hối hả, bớt đi tiếng ồn ào đông đúc của tiếng gà, tiếng kiếm Ju mông, của các cao thủ võ lâm trong làng bóng...Có lẽ mọi người còn đang ngâm mình trong dư vị của Tết hay dở dang trong những kế hoạch đầu năm. Thấy hơi buồn, hơi tiếc, hơi chạnh lòng...Hy vọng những ngày sắp tới và trong năm Quý Tỵ sân chơi này sẽ lại được nghe xôn xao tiếng gáy, tiếng đàn, tiếng kiếm, tiếng va bóng lách cách nhộn nhịp của đông đủ tất cả các thành viên. Chúc tất cả mọi người trên diễn đàn một năm Bóng vui, Bóng khỏe, Bóng thành công! VÀ hãy xôn xao hơn nữa để lại có thêm những đam mê mới, niềm tin mới, hy vọng mới! Happyhapy!:):D:eek:

Chúc Người Điện Biên tiếp tục gắn bó với trái bóng tròn nhé, hy vọng gặp mặt giao lưu ở trên đó!!!

dung_linh

Đại Tá
Chúc các anh em bongban Điện Biên ngày đầu năm làm việc & gặp mặt vui vẻ may mắn, sức khỏe tốt công tác tốt, vạn sự như ý, bóng bàn ngày càng lên tay.

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Các bác ở Điện Biên cho em hỏi là em phải làm việc ở TT HIV/AIDS trên đường Đồng Tâm thì có khách sạn hay nhà nghỉ nào ở gần đấy để có thể đi bộ ra chỗ làm việc ạ? Em search trên Google Map mà ko thấy cái đường Đồng Tâm nó ở chỗ nào?

Em ở Điện Biên từ chiều ngày 05/3 đến chiều 8/3, hy vọng được giao lưu với các bác vài trận bóng bàn....

Cám ơn các bác

Bình luận từ Facebook