BB Việt Nam và phần còn lại ?

Trắng Đen

Thượng Tá
Bác nhầm roài đấy, em chuyên đào tạo quay phim mà, cái video clip hôm bữa em quay toàn cảnh thôi đấy, chứ em mà cầm máy thì bác sẽ thấy @Trắng Đen . Bác ko để ý kỹ cái avatar của em có hình bác nào trên đấy à?
Ồ thế ah, sorry vậy không gọi clip 2 vợ chồng mà phải gọi là phim nhá ;) chịu chưa?

thaythuydn

Đại Tá
Vdv viet nam nghèo lam lay tien dâu mà mua máy quay
Vấn đề không phải nghèo giàu Nếu nghèo thì chơi Sony handycam trên dưới 10 triệu cũng có Mà vấn đề là quay xong về thì ai là người ngồi phân tích lại cho mình hiểu lối đánh của đối thủ và những sai sót của mình để rút kinh nghiệm Ở Đà Nẵng mình chỉ thấy Bảo cầu vồng là có máy quay Còn đa số sau khi đấu xong thay vì ngồi trong một quán trà xem lại clips và phân tích điểm yếu mạnh của mình , thì ngược lại cả thầy trò quay quần quanh bàn bia bên con cá biển nướng , cạnh con heo mọi nướng sate , zô 100 phần trăm , kể cả HLV chuyên nghiệp Wang Chen TQ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Vấn đề không phải nghèo giàu Nếu nghèo thì chơi Sony handycam trên dưới 10 triệu cũng có Mà vấn đề là quay xong về thì ai là người ngồi phân tích lại cho mình hiểu lối đánh của đối thủ và những sai sót của mình để rút kinh nghiệm Ở Đà Nẵng mình chỉ thấy Bảo cầu vồng là có máy quay Còn đa số sau khi đấu xong thay vì ngồi trong một quán trà xem lại clips và phân tích điểm yếu mạnh của mình , thì ngược lại cả thầy trò quay quần quanh bàn bia bên con cá biển nướng , cạnh con heo mọi nướng sate , zô 100 phần trăm , kể cả HLV chuyên nghiệp Wang Chen TQ
Đúng là bậc thầy, đam mê và khoa học, vì công nhận là chỉ cần xem video mình chơi, chịu khó phân tích và mổ xẻ, có người hướng dẫn nữa, động tác rất nhanh chuẩn và lối chơi rất nhanh tiến bộ, thế mà không mấy người làm được, ngay cả em, vì cứ thấy nó kỳ kỳ sao ấy, mình đúng là không nhìn quá cãi mũi của mình :(

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Tôi nghỉ BB VN so với một số nước thì BBVN chỉ thuộc dạng phong trào trung bình non AE thấy thế nào ?
Quá thiếu tính chuyên nghiệp về mọi mặt .

Bình luận từ Facebook