Dũng Cửu Shop Bất ngờ với Treiber Q

HungGL

Đại Tá
Xin chia sẻ với anh em một cây cốt hay, kết hợp mút Tàu rất tốt ạ!
Hôm rồi, được cao thủ D9 cho mượn 1 cây Treiber Q để đánh thử, nghe cao thủ tự vấn cây này đánh hợp mút Tàu, mình cũng ko tin vì nó là dòng carbon mà mình thì lại yêu các em thuần gỗ cũng như nghĩ là H3 phải kết hợp cốt mềm sẽ hay hơn!
Tuy nhiên sau khi check thử 1 tuần thì cảm thấy suy nghĩ đó chưa đúng!
Cây Treiber Q khá nảy, cảm giác ko cứng như mình tưởng tượng nó chỉ ở mức trung bình, và cho cảm giác rung chứ ko bị khô như những cây khác! Vì vậy khi kết hợp H3 thì vẫn thấy hợp vô cùng!
Chặn đẩy, cắt gò, giật, giật xa bàn đều rất mượt mà lại không hề mất nhiều sức!
Cây này được cái đánh BH thì lợi thế vô cùng vì cán nó khá vừa tay, trọng lượng cốt vợt trung bình, cân đối!
Thiết nghĩ đây quả là cây kiếm đặc biệt, một sự lựa chọn mới cho anh em yêu Tàu đạo! Còn Nhật Đức thì mình ko cần nói nhiều nữa vì quá nhiều anh em đã chơi và có cảm nhận riêng rồi!

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Cây Q này chơi dc mặt tầu thì quá toàn diện :) do yếu tố cây này tốc độ khá nhanh
chắc do cấu tạo gỗ KOTO bề mặt nên độ kiểm soát khá ok nên @HungGL vẫn chiến dc với mặt H3 :)
hôm trước chú cầm cây Q giật nát anh - hôm nào a qua thử sức lại :D
Anh chiến mặt H3 con này hơi nhanh - chắc phải h3 38 độ mới uýnh ok dc

Last edited:

Huy 90

Binh Nhì
Mấy a cho e hỏi cán ST của các loại vợt andro nó có giống nhau không. Vì em rất thích cán ST của con andro kinitic explorer. Mà hỏi shop nào cũng chỉ còn fl. Mong các a chỉ để e chọn dc cây vợt ưng ý chứ loanh quanh mãi các loại vợt mà ko cầm thoải mái dc

Bình luận từ Facebook