Báo tuổi trẻ hôm nay đưa tin về diễn đàn Chúng ta

docmaorg

Đại Tá
anh này nói rất có tình có lý hiii, dù là bê bối nhưng lại tạo được sự chú ý từ dư luận. ah. e hiểu rùi, phải chăng đây cũng là 1 chiêu tạo xăng đan để đánh bóng tên tuổi của liên đoàn bb nước nhà chăng??? hiiii, vậy thì diễn viên Hoàng và Đạt diễn đạt lắm, mềnh bắt đầu thích 2 anh này rồi đó nha....

Ôi sao lại nói cái kiểu như bình luận viên bóng đá bình luận viên đội nhà đá trên ti vi thế. Thắng thì hết lời ca ngợi thua thì lí do thế này thế nọ thế lọ thế chai. Ai có công ai có tội thì nó rõ ràng ra đó. Đừng nên sập xí sập ngầu xấu thành tốt tốt thành xấu. Bài báo đưa tin chính xác đúng lúc đồng ý là phải PR nhưng PR đúng lúc và chân thực thì.
Nhiều khi là mà không nói ra thì nhiều thằng nó lại làm " lý thông cướp công thanh sanh đấy " mong là các bác tạo ra diễn đàn này đừng để lý thông nó cướp mất thôi.

NTBB

Super Moderators
Chắc chắn ai đã là thành viên của diễn đàn bongban.org khi đọc bài báo của nhà báo Khương xuân cũng sẽ cảm thấy tự hào. Thế nên, ngoài công lao của những người đã "khai sinh" ra diễn đàn và quản lý diễn đàn hơn 5 năm nay như bác Hoàn, anh Thuận, anh Dũng..., thì các thành viên khác - người trước kẻ sau - thời gian qua cũng đã góp sức làm cho ngôi nhà chung của chúng ta thêm ấm cúng và vui vẻ sôi động, được cộng đồng xã hội đánh giá tốt, thì nay càng cần đoàn kết và đồng tâm, hãy bỏ qua những chuyện "lặt vặt" mà hướng đến "chuyện lớn". Tất cả vì tiêu chí Kết nối đam mê, Mở rộng tình bạn !

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Nhìn rõ a Cường; Kiệt tay trái -"Cần thơ" còn e có mỗi cái lưng ko hiểu sao lại bị phủ trắng

Vụ cái lưng thì Sơn phải hỏi PVCT Songlam nhé,còn Cari ngồi đối diện với Sơn sao Sơn o thấy nhỉ?Người đẹp đang thi đấu hình như tên Oanh thì phải

binhnguyen

Binh Nhì
Theo mình biết đây mới là bài viết mở đầu của loạt bài của Tuổi trẻ về D Đ org ,ACE tiếp tục Theo dõi nhé.Chúc mừng D Đ của Chúng ta
Đúng vậy, gần như chắc chắn sẽ có những bài tiếp theo! Hy vọng loạt bài viết này sẽ tạo nên sự quan tâm nhiều hơn đối với bộ môn bóng bàn của các nhà chức trách, còn việc tạo thêm hưng phấn cho anh em chơi bóng bàn thì có vẻ rõ rồi :)

Longst

Trung Uý
Là người ra nhập bongban.org hơi muộn nhưng qua bài báo của nb Khương Xuân mình đã phần nào cởi bỏ được những câu hỏi: bongban.org do ai sáng lập, sáng lập ntn, cách thức tổ chức và hoạt động ra sao ( không phải tò mò mà vì đã là thành viên thì phải hiểu diễn đàn của mình chứ đúng không các bạn - khả năng bác Dũng adminh nên tổ chức một cuộc thi offline thi tìm hiểu về diendan.org để nâng cao khả năng hiểu biết của ace member ). Mình cũng rất vui vì Báo quan tâm đến nơi mà hằng ngày mình online từ 2h đên 3h để đọc tin, chia sẽ, bình luận, thu thập kiến thức.
Xin cảm ơn các thành viên sáng lập bongban.org. Chúc các bác luôn luôn mạnh khỏe và thành công trong cuộc sống, Chúc dd ngày càng phát triển để luôn là cầu nối cho những người có đam mê bóng bàn gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ. Thân!

lephuocyen

Moderator
Đây là niềm vui chung ,của tất cả ace thành viên và ban quản trị, là niềm khích lệ cho những đóng góp công sức và vật chất không mệt mỏi của BQT,cũng như đóng góp bài viết hữu ích thông tin cho diễn đàn của các thành viên. Để mỗi ngày ta lại càng gắn bó hơn với diễn đàn bongban.org.

hoanganhauto

Thượng Sỹ
Tối qua gặp Chú giacuong và được biết Diễn đàn nhà mình được lên báo. sáng nay mới đọc được (nhà bị cúp điện). Hy vọng phong trào bóng bàn sẽ được phát triển ngày càng rộng không chỉ ở những thành phố lớn mà còn phát triển ở tất cả những nơi trên mảnh đất VIệt Nam thân yêu của chúng ta.

Vui quá đi....đọc xong mới biết thêm nhiều thông tin (vì mới tham gia diễn đàn nên chưa biết nhiều) và thầm gửi lời cảm ơn những hy sinh, đóng góp không biết mệt mỏi của anh em trong BQT, anh em kỹ thuật, các cô, chú, anh chị em....đã tích cực xây dựng diễn đàn chúng ta. Điều khích lệ tinh thần rất đáng được trân trọng.

Vui và tự hào vì là member của diễn đàn...hihihi.

Trăm Năm Bia Đá Cũng Mòn
Nghìn Năm Bia Miệng Vẫn Còn Trơ Trơ
Chúc mừng diễn đàn chúc mùng ACE nghiệp dư chúng ta ngày càng có nói hơn trong làng BB Việt Nam Xin Trân Trọng Những đóng không nghĩ của Ban QT diễn đàn đã tạo ra một nơi kết nối của những yêu và say mê Bóng Bàn

sondien

Thượng Sỹ
Vụ cái lưng thì Sơn phải hỏi PVCT Songlam nhé,còn Cari ngồi đối diện với Sơn sao Sơn o thấy nhỉ?Người đẹp đang thi đấu hình như tên Oanh thì phải
---
Đọc bài báo tuổi trẻ mà như được mở tấm lòng, nhớ ra còn một số hình ảnh Gà 6 chưa cập nhật hết nên hăng tiết vịt đăng luôn một thể cho máu các bác à.
E cũng được Nhà báo KX gọi điện để phỏng vấn, tuy nhiên chiều thứ 6 ốm đến nỗi thở ko ra hơi nên chuyển điện thoại ngay cho A Ban Chủ nhiệm CLB.

sondien

Thượng Sỹ
Đúng vậy, gần như chắc chắn sẽ có những bài tiếp theo! Hy vọng loạt bài viết này sẽ tạo nên sự quan tâm nhiều hơn đối với bộ môn bóng bàn của các nhà chức trách, còn việc tạo thêm hưng phấn cho anh em chơi bóng bàn thì có vẻ rõ rồi :)
-----
Mình thấy LĐBB có mỗi anh Hunghanoi có rất nhiều bài viết bổ ích cho diễn đàn, còn lại các bác khác trong liên đoàn ko rõ vì lý do gì và chắc là cũng ko tham gia diễn đàn mặc dù bongban.org đã được coi là thành viên của LĐBB VN. Các bác ấy còn bận nhiều việc khác lắm .... Hu Hu ......:confused:

SM2

Super Moderators
Em chụp lại hình đề phòng bị lỗi, là kỷ niệm đáng nhớ vào thời kỳ diễn đàn còn đang phát triển:

Bình luận từ Facebook