Bảng xếp hạng các cây vợt Hà Nam

kientuong-bat

Trung Tá
Bóng bàn hà nam

Diễn đàn này cả nước đều biết, Hà Nam ta cứ hoành tráng vào, mỗi tháng 1 một giải, giải gà, giải vịt cho lên hết để anh em tỉnh khác thấy phong trào BB tỉnh ta là vô đối. :zingme73:

Để làm được việc ấy! không chỉ dựa vào chủ tịch và liên đoàn bóng bàn hà nam mà tất cả cùng chung tay. Hy vọng là sau giải này có giải của các doanh nghiệp nữa mới vui và hoành tráng.

sau_hdi

Binh Nhất
Giải vừa rồi em là trưởng ban vận động giải (đi xin). Thế mà cũng kiếm được 10t cho anh em đi thi đấu đấy.
- Cử Bầu Kiên làm trưởng ban vận động sẽ lên thành tích tỉnh nhà ngay thôi. :zingme29:

malong_dung

Đại Tá
Giải vừa rồi em là trưởng ban vận động giải (đi xin). Thế mà cũng kiếm được 10t cho anh em đi thi đấu đấy.
- Cử Bầu Kiên làm trưởng ban vận động sẽ lên thành tích tỉnh nhà ngay thôi. :zingme29:

AE mình nhất trí bầu a Sáu làm trưởng ban vận động giải 27.10, a huy động được bao nhiều sẽ làm giải thưởng cho các VĐV đạt giải (xem xét cắt 10% cho a Sáu), hjhj

LE VAN QUYET

Thượng Tá
bong ban

Than gửi cháu Bình Pinpong

Đố Bình pinpong tham gia giải này
Giật được giải cao thế mới hay
làm cho các anh khâm phục nhất
Làm cho anh Nhượng gật đầu hay

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Thân gửi toàn thể anh em hội viên bóng bàn .

Anh em ơi ta cố lên nào .
Bóng bàn quê ta sẽ bay cao .
Sánh vai cùng phong trào tỉnh bạn .
Nức lòng Hội viên thế rồi sao ???

pingpong81

Thượng Sỹ
Than gửi cháu Bình Pinpong

Đố Bình pinpong tham gia giải này
Giật được giải cao thế mới hay
làm cho các anh khâm phục nhất
Làm cho anh Nhượng gật đầu hay

Chú ơi cháu tham gia cho có nếp có tẻ thôi :zingme1: chú nhớ trao cho cháu cái giải dũng cảm nhé!

kientuong-bat

Trung Tá
Tặng Bình pingpong81!

Chú ơi cháu tham gia cho có nếp có tẻ thôi :zingme1: chú nhớ trao cho cháu cái giải dũng cảm nhé!

Giải này có nữ thế mới vui
Anh em quây vào đòi ăn thịt
Có người vớ thịt người vớ sương
Chỉ thương thân em tròn và trắng
Anh đánh xong rồi mới suýt xoa
Em bảo hết mình vào đi nhé
Không là em sẽ tặng 3 roi
Giật , bạt , cưa kéo em đều biết
Anh nào mà yếu em chẳng tha!
Rất vui được biết Bình tham gia giải lần này!

pingpong81

Thượng Sỹ
Giải này có nữ thế mới vui
Anh em quây vào đòi ăn thịt
Có người vớ thịt người vớ sương
Chỉ thương thân em tròn và trắng
Anh đánh xong rồi mới suýt xoa
Em bảo hết mình vào đi nhé
Không là em sẽ tặng 3 roi
Giật , bạt , cưa kéo em đều biết
Anh nào mà yếu em chẳng tha!
Rất vui được biết Bình tham gia giải lần này!

ơ, chơi bóng gặp cái anh kientuong_bat này suốt mà chưa được lĩnh giáo quả bạt, hôm nào gặp phải dành cho e một trận nhé

mask2009

Thiếu Uý
Lâu quá mới thấy Linh Mask Hà Trì xuất hiện , sức khỏe thế nào bạn hiền , anh em Hà Trì ổn chứ ?
Cháu dạo này bận cũng ít chém gió rồi chú Sơn ạ, sau mùa giải tham dự HN Pre lại chột nữa mới đau chứ, ae HTri phong trào vẫn rất ổn, đang tham dự Hà Đông Pre rất sôi nổi.

Bình luận từ Facebook