Bảng D U1700 kịch tính hồi hộp đến vòng đấu cuối cùng....

oceanboy

Trung Uý
Kết quả 5 đội đầu bảng hạng D sau vòng 17 như sau:
1. Hà Nội T&T (vòng 16).....................153
2. Hạ Đình..........................................136
3. CT4B Linh Đàm..............................134
4. Đoàn kết HĐ...................................132
5. Lyon...............................................128

Như vậy, 3 vị trí vào vòng trong cùng Hà Nội T&T vẫn chưa ngã ngũ. Có lẽ phải chờ đến vòng đấu 18 kết thúc thì các vị trí 2,3,4 mới có lời giải đáp, rất nhiều kịch bản có thể sảy ra khi Hạ Đình gặp CT4 Linh Đàm trong khi ĐKHĐ và Lyon gặp các đối thủ yếu hơn , tất cả đang cùng hồi hộp vòng đấu cuối...........
:D:D:D

tipphono8x

Trung Uý
Ý bác nói là gì nhỉ, chắc nhiều người ko hiểu ???????????
Còn vòng cuối này, hy vọng hai đội Arm và Thái Hà sẽ thi đấu sòng phẳng, hết mình, tránh nể nang để tạo sự công bằng cho Hạ Đình và CT4 Linh Đàm.
Cuối tuần này em về quê đánh giải tỉnh Thái Bình nên không tham gia vòng cuối được.
Em góp ý 4 đội Hạ Đình, CT4B, ĐKHĐ, Lyon nên tính lại điểm của 17 vòng xem có sai sót điểm nào không? Ví dụ chỉ cần sai lệch 1 điểm do phần mềm diễn đàn lỗi thì tính toán thắng ở vòng cuối sẽ thành công cốc. Hehe
Còn đội em có sai điểm cũng không sao. :)

vietyoungman

Thượng Sỹ
Ý bác nói là gì nhỉ, chắc nhiều người ko hiểu ???????????
Còn vòng cuối này, hy vọng hai đội Arm và Thái Hà sẽ thi đấu sòng phẳng, hết mình, tránh nể nang để tạo sự công bằng cho Hạ Đình và CT4 Linh Đàm.

Hoàn toàn không có ý đồ tiêu cực ở đây. Chỉ là sự khéo léo hơn trong thi đấu thôi. Mong các đội vẫn thể hiện nhiệt tình niềm đam mê với trái bóng. Thi đấu thật lực.

hadinhclub

Thượng Sỹ
Chẳng đội nào mong để đội khác quyết định vận mệnh cả, cũng như các đội đều phải đặt " màu cờ sắc áo" của mình lên hàng đầu.Thắng thua là chuyện thường trong thi đấu nhưng quan trọng hơn kết thúc ,ký biên bản chúng ta không có j phải "áy náy" về phương diện lương tâm .

oceanboy

Trung Uý
Đúng như giới chuyên môn nhận định ;););), vòng đấu cuối của bàng D U1700 đã có rất nhiều tình huống xảy ra. Lyon đã nhẹ nhàng vượt qua Thái Hà với tỷ số 7-0 :eek::eek::eek:. Đoàn kết HĐ thắng AMS 6-1 :), với kết quả này ĐKHĐ chắc chắn vào vòng trong, riêng Lyon còn phải chờ kết quả giữa Hạ Đình và CT4 Linh Đàm mới có thể biét đc mình có đi tiếp hay không, vì chỉ cần HĐ thua CT4 với tỷ số 3-4 thì Lyon có thắng 7-0 cũng vô nghĩa :D:D:D do bằng điểm nhưng thua về đối đầu ( cả lượt đi và về), chính vì thế trận đấu giữa Hạ Đình và CT4 đã diễn ra vô cùng hấp dẫn và đẹp mắt, cả 2 đội đã cống hiến hết mình vì 1 tinh thần thể thao cao thượng fair-play và với một chút may mắn đội Hạ Đình đã vượt qua CT4 tỷ số 4-3. Như vậy BXH đã thay đổi hoàn toàn với các vị trí như sau : HĐình 2, ĐkHĐ 3, Lyon 4, CT4B Linh Đàm 5................:oops::oops::oops:.

kts_hoangle

Binh Nhất
Thật tiếc cho đội CT4 Linh Đàm, đây là đội có nhiều cao thủ, thi đấu nhiệt tình, và rất có văn hóa... Và cũng chúc mừng Lyon đã lọt qua khe cửa hẹp bằng những tính toán rất chuẩn khi những vòng đấu cuối đặc biệt là hai trận gặp T&T và Thái Hà. Ngẫm cuộc chơi mà ko có tí tiểu xảo thì kết quả vẫn ko được như mong muốn!

oceanboy

Trung Uý
Em cũng thấy tiêc cho đội CT4, phải công nhận đội chơi rất đẹp và văn hóa, từ đầu mùa tới cuối mùa luôn ở vị trí số 2 và 3 nhưng đến vòng cuốii chỉ vì thiếu may mắn nên đã bị loại, chúc đội CT4 Linh Đàm chiến thắng trong các giải sắp tới :):):)

Bình luận từ Facebook