Bản Tin KIẾN TRÚC MGSU

satthu@

Thượng Sỹ
Do sự cố Diễn đàn bị mất hết dữ liệu nên satthu@ khai quật lại topic để anh em chém gió và họp báo, trao đổi các thông tin!

topic chuyển sang mục clb bóng bàn hà nội cho đúng vị trí nhé! Mời anh em tiếp tục chém gió và bình luận!
Nhờ admin chuyển các bài sang topic kia giúp em ạ! Thanks!

MGSU - WE ARE A FAMILY!​

Last edited:

satthu@

Thượng Sỹ
Tổng hợp các kết quả thi đấu qua từng vòng

Tổng hợp kết quả thi đấu qua từng vòng

Last edited:

nam_ke

Binh Nhì
mới hết trận lượt đi ở vòng 1/16.còn lượt về nên 2 đội phải cố gắng hơn nữa.chúc các a e chủ nhật ăn chơi ngủ nghỉ điều hòa ko khí nhé

DUNGCATHAI

Binh Nhì
Do cv nen nhung tran gan day ko tham gia dc voi a e MGSU.
Trước tiên xin đc chúc mùng chiến thắng đầy vất vả và gay cấn của cả hai đội trong trận lượt đi vòng 1/16.
Tiếp theo xin chúc a e sớm đạt đc vô địch D.
Để đạt đc như thế thì a e cố gắng luyện tập, ăn uống điều độ để dành một suất vào đà nẵng vui chơi nhảy múa nhỉ.hj
Sang tuần đội trưởng Dũng gà gáy sẽ có mặt ở lượt về 1/16 để cổ vũ và bia bọt chém gió với a e.hj

satthu@

Thượng Sỹ
mgsu có thể vô địch D k?
nếu có khả năng cho e xin 1 slot

Cảm ơn bạn! các chiến binh MGSU đang tập luyện hết sức mình để cố gắng thi đấu, cống hiến trong khả năng của mình! Bây giờ bắt đầu vào giai đoạn khốc liệt của mùa giải, phía trước là các đối thủ nặng ký với các hảo thủ nên MGSU sẽ phải cố gắng từng trận một! Hôm qua nhờ có 1 chút may mắn nên mới vượt qua được đội Đông Ngạc với tỷ số 5-4! xém tý nữa thì ra đi vs tỷ số 3-5! Hic.Mục tiêu đặt ra đầu tiên là vượt qua Đông ngạc ở trận lượt về vào ngày 6/10 tới đây!

Thứ 6 tuần sau nữa ngày 5/10 nếu bạn rảnh mời bạn qua giao lưu vs các anh em trong đội!
Thân!

Bình luận từ Facebook