Bản tin CLB Hữu nghị _ XA LA năm 2012

phthtu25

Trung Sỹ
tiếc nhỉ anh Hiệp nhỉ.thua tỉ số này tiếc quá

Trong những trận chiến .... tưởng như đã chém cho đối thủ nát hàng rùi ... Nhưng mình lại rơi đầu trước !!!!

Không nên tiếc mà hãy nhìn về phía trứoc để giành lại những gì mình chưa có !

ngotrungkienhb

Binh Nhì
hôm nay em thua hết đội anh.em đánh ngu lắm anh ạ
Trong những trận chiến .... tưởng như đã chém cho đối thủ nát hàng rùi ... Nhưng mình lại rơi đầu trước !!!!

Không nên tiếc mà hãy nhìn về phía trứoc để giành lại những gì mình chưa có !

phthtu25

Trung Sỹ
Loa loa loa loa,

Gửi toàn thể anh chị em câu lạc bộ:

Để tổng kết giải thi đấu Hà Nội Premiership 2012, và nhằm làm tăng kinh nghiệm cọ sát đấu trường khu vực, tôi dự kiến tổ chức chương trình thi đâu giao hữu với Câu lạc Bộ D - Pluzzess tại sân nhà Hữu nghị xa la vào cuối tuần tới ngày 23/9/2012. Anh em sắp xếp thời gian và kế hoạch để đăng ký thi đấu nhé.

Dự kiến thể lệ như sau:

1. Thi đấu đồng đội: Hai bên cử 2 đội gồm 5 người thi đấu đồng đội 7 trận. Đội thắng góp 200.000, đội thua góp 500.000 vào quỹ bia.

2. Thi đấu đối kháng giao hữu: Hai đội các cầu thủ tự lựa chọn đối thủ đọ kiếm, tự lưa chọn mệnh giá. Người thua tự nộp vào quỹ bia với mệnh giá đã chọn.

3. Sau chương trình đấu bóng là chương trình đấu bia. Chi phí đấu bia sẽ được lấy từ quỹ bia do anh em đóng góp và các khoản tài trợ từ anh chị em quan tâm.
Chi phí còn lại do Câu lạc bộ Hữu Nghị trích quỹ Câu lạc bộ để mời đội D - Pluzzes.

Anh em nhớ đăng kí sớm với BTC nhé.

BiaBia

LOA LOA LOA
Đội trưởng HIỆP thông báo và khớp lệnh dần dần đi !

hiepxala

Binh Nhất
LOA LOA LOA
Đội trưởng HIỆP thông báo và khớp lệnh dần dần đi !

Loa loa loa

Bố cáo toàn thể anh em.
Do đội D pluzzs bận thi đấu vòng loại trực tiếp Hanoi premiership nen Ke hoach thi dau giao huu cua đội Hữu Nghị với D Pluzzs tạm hoãn một tuần, sang chủ nhật tuần tiếp theo, ngày 30/09.

Chúc D Pluzzs thi đấu đạt kết quả tốt.

BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

hiepxala

Binh Nhất
Nằm trong khu đô thị Xa La, trường THCS Thăng Long thì phải, qua trường mầm non, qua nhà Văn hóa là đến. Bạn cứ tìm nick a Hiepxala đẹp trai- gà tơ xin số điện thoại là rõ nhất mà

Cám ơn chú Sếu đã ủng hộ tiếp thị.
Hôm trước anh bị méo vợt rồi. Chú xem nói chú thắng Fanta đổi anh em khác được không? Xin cám ơn!:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

phthtu25

Trung Sỹ
KKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKK

To : HIỆP Đội trưởng

Tình hình tuần tới Chú xem có bố trí mời CLB LA KHÊ Giao lưu nhé !!!!!!!!!!

phthtu25

Trung Sỹ
Loa loa loa loa,

Gửi toàn thể anh chị em câu lạc bộ:

Để tổng kết giải thi đấu Hà Nội Premiership 2012, và nhằm làm tăng kinh nghiệm cọ sát đấu trường khu vực, tôi dự kiến tổ chức chương trình thi đâu giao hữu với Câu lạc Bộ D - Pluzzess tại sân nhà Hữu nghị xa la vào cuối tuần tới ngày 23/9/2012. Anh em sắp xếp thời gian và kế hoạch để đăng ký thi đấu nhé.

Dự kiến thể lệ như sau:

1. Thi đấu đồng đội: Hai bên cử 2 đội gồm 5 người thi đấu đồng đội 7 trận. Đội thắng góp 200.000, đội thua góp 500.000 vào quỹ bia.

2. Thi đấu đối kháng giao hữu: Hai đội các cầu thủ tự lựa chọn đối thủ đọ kiếm, tự lưa chọn mệnh giá. Người thua tự nộp vào quỹ bia với mệnh giá đã chọn.

3. Sau chương trình đấu bóng là chương trình đấu bia. Chi phí đấu bia sẽ được lấy từ quỹ bia do anh em đóng góp và các khoản tài trợ từ anh chị em quan tâm.
Chi phí còn lại do Câu lạc bộ Hữu Nghị trích quỹ Câu lạc bộ để mời đội D - Pluzzes.

Anh em nhớ đăng kí sớm với BTC nhé.

BiaBia

Chương trình giao lưu BAO GIỜ tổ chức được Đội trưởng ui ??????????????????????????

hiepxala

Binh Nhất
MỜI GIAO LƯU BÓNG BÀN

Thân gửi : ACE CLB BB LA KHÊ

Thay mặt Chủ nhiệm CLB và AE CLB BB Hữu nghị Xa la

Trân trọng mời ACE La khê giao lưu bóng bàn trên tinh thần " BÀN BÓNG - BÀN BIA - HỌP BÁO "

- Thời gian : 16h ngày Chủ nhật ngày 14/10/2012
- Địa điểm : CLB Hữu nghị Xa la _ Khu đô thị mới Xa la ( Trường liên thông Thăng Long )

Để cuộc giao lưu có trọng tâm , rất mong AE La khê bố trí đội hình tham gia với chương trình :

A- BÀN BÓNG :
1/ Trận đồng đội Hạng A
2/ Trận đồng đội hạng B
3/ Các trận đối kháng

B- BÀN BIA :
Uống Bia hết mình , chơi hết sức , họp báo thỏa thích .

Rất hân hạnh đón tiếp AE La khê !!!!!!!!!!!!!!!!

TM CLB Chủ nhiệm Trần Hoàng Hiệp

Seu

Trung Sỹ
MỜI GIAO LƯU BÓNG BÀN

Thân gửi : ACE CLB BB LA KHÊ

Thay mặt Chủ nhiệm CLB và AE CLB BB Hữu nghị Xa la

Trân trọng mời ACE La khê giao lưu bóng bàn trên tinh thần " BÀN BÓNG - BÀN BIA - HỌP BÁO "

- Thời gian : 16h ngày Chủ nhật ngày 14/10/2012
- Địa điểm : CLB Hữu nghị Xa la _ Khu đô thị mới Xa la ( Trường liên thông Thăng Long )

Để cuộc giao lưu có trọng tâm , rất mong AE La khê bố trí đội hình tham gia với chương trình :

A- BÀN BÓNG :
1/ Trận đồng đội Hạng A
2/ Trận đồng đội hạng B
3/ Các trận đối kháng

B- BÀN BIA :
Uống Bia hết mình , chơi hết sức , họp báo thỏa thích .

Rất hân hạnh đón tiếp AE La khê !!!!!!!!!!!!!!!!

TM CLB Chủ nhiệm Trần Hoàng Hiệp
Rau dưa có được đến xem không anh????

phthtu25

Trung Sỹ
* ALO ALO

Tình hình là giao lưu hai CLB XA LA và LA KHÊ sẽ chuyển sang tuần sau .....................

AE tập luyện để đón khách vào tuần sau .

phthtu25

Trung Sỹ
To : Mr HIỆP
Em xem chiều thứ ba tuần tới có rảnh không , bố trí giao lưu với AE La khê nhé.
Nếu OK thì báo toàn bộ anh em và để mời CLB la khê !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chờ tin .....

ngotrungkienhb

Binh Nhì
nếu có buổi giao lưu này cho em tham gia với anh ơi!!!!!!!!!!!!:):):p
To : Mr HIỆP
Em xem chiều thứ ba tuần tới có rảnh không , bố trí giao lưu với AE La khê nhé.
Nếu OK thì báo toàn bộ anh em và để mời CLB la khê !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chờ tin .....

Nghi_Xala

Trung Sỹ
Tình hình là gấp quá thì chuyển sang tuần sau cũng được. Có thời gian chuẩn bị đội hình đầy đủ chất lượng buổi giao lưu sẽ cao hơn.

phthtu25

Trung Sỹ
Tình hình là gấp quá thì chuyển sang tuần sau cũng được. Có thời gian chuẩn bị đội hình đầy đủ chất lượng buổi giao lưu sẽ cao hơn.

Chủ nhật này Bên La khê đánh giải ORG Hà Đông rùi Anh em à.
Thui mai Thứ 7 vào La khê chiến nhé có nhiều trạnhay hay lắm !

Nghi_Xala

Trung Sỹ
Chúc toàn thể anh em câu lạc bộ Hữu Nghị - Xala dồi dào Sức khỏe - Đoàn kết - Vững mạnh

Đường hoa Nguyễn Huệ, TP HCM sáng 29 tết

Bình luận từ Facebook