bán Timobol ZLC còn 99.9999..%

BAC SUP

Đại Tá
Trước kia cháu hay chơi mấy clb ở sài gòn ,các cao xài super anti là cháu xin kiếu,bác chơi anti chứng tỏ là cao thủ,cháu ngại nhất là mặt nhựa đường thứ 2 là super anti

trình độ kém mới chơi anti ,chứ khá thì mình cũng không chơi anti làm gì.:zingme5:

victortran

Binh Nhì
Ai quan tâm thì đến trực tiếp xem bác ạ,em không có thời gian chơi bóng thỉnh thoảng sờ đến vợt nên kiếm này để hoang phí quá,em dùng 2 cây sardius và G@hơn 5 năm rồi,cốt Tmb Zlc em nghĩ là cốt chơi ổn định bậc nhất nếu có thời gian được luyện nhiều.

đồng ý, ko thời gian luyện nó cũng vẫn là bậc nhất ổn định, từ cao thủ đến gà con đều dùng đc, công thu toàn diện vừa nhanh vừa dễ kiểm soát tuy nhiên cái j cũng có 2 măt, đường bóng của TMB zlc hiền và ko hiểm ^^

còn 1 điều nữa, giá của bác cho cây vợt và mặt vợt đều quá cao so với thị trường, cây kia nếu mới chac là 3.2, còn 2 mặt nếu mới cóng chac chi 700 là căng ạ

baoluan

Binh Nhì
đồng ý, ko thời gian luyện nó cũng vẫn là bậc nhất ổn định, từ cao thủ đến gà con đều dùng đc, công thu toàn diện vừa nhanh vừa dễ kiểm soát tuy nhiên cái j cũng có 2 măt, đường bóng của TMB zlc hiền và ko hiểm ^^

còn 1 điều nữa, giá của bác cho cây vợt và mặt vợt đều quá cao so với thị trường, cây kia nếu mới chac là 3.2, còn 2 mặt nếu mới cóng chac chi 700 là căng ạ
Mình nghĩ đường bóng hiểm hay không phải hoàn toàn do cây tmb zlc,mà còn do lối chơi,kỹ thuật và thói quen của từng người,mình thì thiên hướng theo lối chơi ổn định.như vậy khi giao đấu mới ít bị giao động,bạn chơi Tmb chắc bạn hiểu rõ,mình thỉnh thoảng mới chơi bóng có khi cả mấy tháng không động đến vợt nên mình chơi cây Sardius cũ.cây tmb zlc thực sự không đột biến như cây sar nhưng thực sự người chơi sả không bao giờ tin tưởng hoàn toàn vào nó như khi chơi tmb zlc được.

TanDen

Trung Sỹ
Em kết con c ủa bác lắm , nhưng mà nhà bác xa quá em lại có phương tiện đi lại, hôm nào bác có tiện qua Trần đại nghĩa thì bác alo em em ra xúc luôn a

Bình luận từ Facebook