bán sardius tem đồng ko số

bán bòng

Binh Nhất
Như tiêu đề, em có nhu cầu gả chồng mới cho em sar. Độ mới - cũ thì mời các bác xem hình. Giá em nó là 2.2 tr. Em là new mem, mong các bác chém nhẹ tay. SĐT: 09.456.286.01

Last edited:

bán bòng

Binh Nhất
thanks các bác ủng hộ! em so với các bác cùng rao thì giá này cũng là hợp lý chứ đâu có đắt, hy vọng em nó sớm tìm được chủ nhân :)

dinhbuixuan

Binh Nhì
Hic giá hơi chat anh ơi. Có thể đối với mấy người thích đồ cổ e này là hợp lý nhưng e thấy Sardius mới mà có 2,3 củ, a để lại con này 2,2 thì e chịu rồi :(

bán bòng

Binh Nhất
Mình cũng tham khảo các bác khác bán sar tem đồng rồi mới rao, bạn xác định mua tem bạc cũng OK thì đúng là em này ko hợp lý rồi.

bán bòng

Binh Nhất
thanks bác Nam_HaiDuong, đợt trước mang so thử cảm giác với 2 em tem bạc thấy cảm giác khác hẳn nên tự nhiên thấy thích lại, ko bán được em để dùng cũng ko sao. Em này bị rơi tem đồng rồi bác nhé nhưng là dòng ko số nên ko thể nhầm với tem bạc được. Phần cán em sẽ chụp kỹ hơn sau nhé, em đang không cầm vợt ở đây.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Bác cho em hỏi sao cán con này lại có vân gỗ khác vậy bác. Viền cốt đã làm lại hết rồi đúng không a?

Last edited:

bán bòng

Binh Nhất
Cán con này bình thường như các con khác bác ạ, nhưng do đã vào keo rồi nên chụp lên ảnh màu nó hơi sẫm thôi. Viền vợt có trám khoảng 1-2mm ở 2 bên như bác thấy, so với nhiều con khác lẹm vào cả phân hay phải đắp gỗ thì phần trám này là rất nhỏ bác ạ.

Bình luận từ Facebook