Bán mặt vợt bọt khí GOLD ARC III của DHS 1tr050k,H3NEO MARKET 390k,TG3 NEO MARKET 390

Dũng Cửu

Đại Tá
Mặt vợt GOLD ARC III sản phẩm cao cấp nhất của hãng DHS đã có mặt tại thị trường Việt Nam!
Giá : 950.000 vnd
- Đây là sản phẩm được áp dụng công nghệ cao cấp nhất của hãng DHS giúp người chơi dễ dàng cảm nhận được lực và và nhất là tạo xoáy khi giật bóng,gò bóng và giao bóng ,Là mặt vợt cải tiến của HURRICANE III ,như chúng ta đã biết sản phẩm cuồng phong 2,3 của Trung Quốc là sản phẩm rất đặc thù và kén người chơi đòi hỏi người sử dụng phải có nền tảng cơ bản mới có thể sử dụng thuần thục
- Nếu như ở HURICANE lớp tacky quá bám và lót quá cứng khiến nhiều người sử dụng khó cảm nhận khi chơi và luôn cảm thấy thiếu lực vì độ tacky quá lớn thì dòng GOLD ARC III đã khắc phục điểm yếu này lớp tacky ít đi lớp bọt khí được phát triển đậm đặc hơn giúp người chơi dễ dàng cảm nhận được lực và xoáy khi chơi và còn ưu điểm nữa là người chơi không cần phải dùng nilon để bảo quản như trước
- Đây là sản phẩm cải tiến của dòng HURRICANE III sự tacky ít đi và được thay thế bằng công nghệ lót bọt khí giúp người chơi dễ dàng sử dụng nhưng độ xoáy thì không hề giảm và vẫn mang những đặc điểm của dòng mặt tầu truyền thống đó là độ lồng xoáy và điểm rơi khó lường cho những cú giật bóng!
- Độ xoáy kém hơn dòng HURRICANE III do ganh độ tacky giảm đi nhưng độ ổn định của mút thì hơn hẳn nếu như người sử dụng sản phẩm h3 rất khó để chặn bóng và bạt bóng thì mặt GOLD ARC III đã được cải tiến rất nhiều giúp cú chặn bóng của bạn khó lường hơn điểm rơi phản xoáy khó chịu giúp bạn dễ dàng dành ưu thế trong những tình huống phòng thủ!
- Khả năng khống chế giao bóng của dòng GOLD ARC III thì thật tuyệt với vẫn với công nghệ đặc thù của dòng DHS bóng trả xoáy sang phản xoáy khiến đối phuơng khó chịu và lúng túng.
- GOLD ARC III là mặt vợt cải tiến cao nhất của hãng DHS sản xuất nhằm mục đích đa dạng số lượng người chơi dễ dàng cảm nhận và sử dụng và vẫn mang tính chất đặc thù của dòng mặt tầu truyền thống !
Mặt vợt có nhược điểm hơi nặng như dòng HURRICANE PRO nhưng so sánh với các dòng bọt khí thì lại rất bền vì bọt khí đậm đặc hơn các hãng khác rất nhiều và khi dán cả keo tăng lực và keo sữa đều không bị co mút!
BỀ NGOÀI

LÓT BỌT KHÍ NHÌN RẤT ĐẸP :)

chữ made in japan thể hiện hàng được xuất Nhật nên chất lượng mặt các bạn hoàn toàn yên tâm!

Mặt vợt h3neo market giá 390k đây là sản phẩm d9 bán đợt trước được rất nhiều anh em ủng hộ so với giá 390k thì quả là sự lựa chọn rất hợp lý mặt dùng để tập luyện rất tốt và thi đấu cũng rất OK so với giá thành!mặt h3 neo market hiện nguồn hàng rất ổn định và chất lượng tốt anh em có thể yên tâm chơi và đặt hàng :)
Mặt TG3 neo market rất dễ sử dụng dùng để tập luyện hoặc theo nhiều anh em diễn đàn đánh giá thì đánh trái là lựa chọn rất hay giá 390k!
Bạn nào mua 2 mặt trở lên sẽ bao ship toàn quốc nhé :)

DHS : XU HƯỚNG KỸ THUẬT BÓNG BÀN HIỆN ĐẠI
DHS : THƯƠNG HIỆU CỦA CÁC NHÀ VÔ ĐỊCH

Last edited:

Ttfan2012

Đại Tá
Mặt Gold Arc của DHS không biết là có phải nhằm mục tiêu để thay thế cho việc tuyển TQ cứ phải dùng mặt Ten của Nhật để đánh BH không nhỉ? Đang định lấy một mặt đánh thử nhưng vì sợ trọng lượng của mặt này khá nặng cộng với H3 bên FH nữa thì vợt sẽ nặng, mặt khác vì có quá ít người đánh mặt này nên không có nhiều thông tin review, nên chưa dám dùng thử. :confused:

tuyetvu79

Đại Tá
thế còn thằng này thì ngon k hả bác? so với GOLD ARC III thì tính năng có bằng k?

Sản phẩm được Nittaku đặt hàng DHS sản xuất riêng cho hãng. Wang-Hao đang sử dụng mặt vợt này cho Backhand
[url=http://upanh.com/view/?id=6rndcz7afwh][img]http://nx1.upanh.com/b3.s38.d3/f56a22891b5feefd63ab1ca98b79d7a8_56059411.tinarc.jpg[/url][/IMG]

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Mặt Gold Arc của DHS không biết là có phải nhằm mục tiêu để thay thế cho việc tuyển TQ cứ phải dùng mặt Ten của Nhật để đánh BH không nhỉ? Đang định lấy một mặt đánh thử nhưng vì sợ trọng lượng của mặt này khá nặng cộng với H3 bên FH nữa thì vợt sẽ nặng, mặt khác vì có quá ít người đánh mặt này nên không có nhiều thông tin review, nên chưa dám dùng thử. :confused:

Mình nghĩ em này ko oánh đc BH đâu, ít nhất là với hội phủi VN do cái này quá nặng luôn ấy :D

Ttfan2012

Đại Tá
Mình nghĩ em này ko oánh đc BH đâu, ít nhất là với hội phủi VN do cái này quá nặng luôn ấy :D

Nếu nặng quá mình nghĩ có khi dùng đánh FH cho mấy cây như ZLC với ZLF lại hay đấy vì nó tăng độ xoáy và dị của quả giật (chắc sẽ hơn hẳn đường bóng "sư phạm" của Ten fx). :)

docmaorg

Đại Tá

Mặt này hôm trước đánh được 5' chưa có cảm nhận gì nhiều, chỉ có ngoại quan là nhìn giống Ten, mềm khi ấn cùng 1 lực lên mút để so sánh.

docmaorg

Đại Tá

Mặt này hôm trước đánh được 5' chưa có cảm nhận gì nhiều, chỉ có ngoại quan là nhìn giống Ten, mềm khi ấn cùng 1 lực lên mút để so sánh.

Dũng Cửu

Đại Tá
thế còn thằng này thì ngon k hả bác? so với GOLD ARC III thì tính năng có bằng k?

Sản phẩm được Nittaku đặt hàng DHS sản xuất riêng cho hãng. Wang-Hao đang sử dụng mặt vợt này cho Backhand
[url=http://upanh.com/view/?id=6rndcz7afwh][img]http://nx1.upanh.com/b3.s38.d3/f56a22891b5feefd63ab1ca98b79d7a8_56059411.tinarc.jpg[/url][/IMG]
hi hi thằng này thì ko ngon bằng giá rẻ hơn và theo như ae tphcm đã từng sử dụng qua thì mặt rất hay bị phồng rộp bạn nhé:)

Last edited:

bachikho

Đại Tá

hình như Wang Hao đánh modified sriver chứ nhỉ?

Dũng Cửu

Đại Tá

mặt này nếu đánh Bh thì mặt FH phải nhẹ và nảy còn không đánh FH là lựa chọn hay hơn cả !mặt nặng hơn ten 05 và ten 64 1 chút bạn à!nói chung là dòng mặt đáng thử nghiệm vì có sự đặc thù riêng mình đánh và thấy rất ok bóng đi tốc độ ngang ngửa ten 05 nhưng xoáy hơn chặn bóng rất tụt lực đối phương rất khó dứt điểm và điều đặc biệt nữa đỡ giao bóng phản xoáy đối phương rất khó chịu!
Nói chung với mình thấy gold ARC các bạn nào muốn chuyển qua tầu đạo đánh mặt này rất hợp lý và bỏ tầu đạo chuyển sang dòng mặt này thì quả cũng là lựa chọn rất tối ưu! :D

anhlapro476

Trung Uý

bác Sơn cứ lấy chơi đi , nếu chơi ko dc ới mình 1 tiếng nha

anhlapro476

Trung Uý
mặt này nếu đánh Bh thì mặt FH phải nhẹ và nảy còn không đánh FH là lựa chọn hay hơn cả !mặt nặng hơn ten 05 và ten 64 1 chút bạn à!nói chung là dòng mặt đáng thử nghiệm vì có sự đặc thù riêng mình đánh và thấy rất ok bóng đi tốc độ ngang ngửa ten 05 nhưng xoáy hơn chặn bóng rất tụt lực đối phương rất khó dứt điểm và điều đặc biệt nữa đỡ giao bóng phản xoáy đối phương rất khó chịu!
Nói chung với mình thấy gold ARC các bạn nào muốn chuyển qua tầu đạo đánh mặt này rất hợp lý và bỏ tầu đạo chuyển sang dòng mặt này thì quả cũng là lựa chọn rất tối ưu! :D

theo bạn cốt Stiga_RoseWood NCT V có hợp với mặt này ko , lối đánh của mình là chuyên về bạt và giật bạt nhanh và chặn , ít khi đôi công lại

Dũng Cửu

Đại Tá
theo bạn cốt Stiga_RoseWood NCT V có hợp với mặt này ko , lối đánh của mình là chuyên về bạt và giật bạt nhanh và chặn , ít khi đôi công lại

hợp bạn à!mặt này là dòng bọt khí đánh với stiga rosewood NCT V và lối đánh bạn như vậy thì quả là sự lựa chọn hợp lý:):)

Bình luận từ Facebook