Toàn quốc Bán hoặc trao đổi giao lưu Zhang Jike ALC mới 100%

ipadngochien

Binh Nhì
Như tiêu đề, ông chú đi du lịch bên Nhật có mua 2 cây vợt Zhang Jike ALC cán FL nhé
Một cây e đang đánh rồi, còn một cây muốn bán hoặc anh em nào có dòng vợt tương đương trao đổi giao lưu đánh trải nghiệm cho khác bọt đi ( em ưu tiên Viscaria FL hoặc zhang jike T5000) nhé

Attachments

1,001.1 KB · Đọc: 0
    1.1 MB · Đọc: 0

ipadngochien

Binh Nhì
Bạn cho xin cái giá và thêm một ít ảnh chi tiết nữa nhé. :)
Bạn vào mạng xem là pít liền nhé. Vợt của mình mới 100% luôn. Nếu mình vẫn ưu tiên giao lưu trao đổi vợt hơn vì mình cũng hok cần tiền lắm. Bạn có cây Vis hoặc zhangjike t5000 nào thì đổi cho mình

xukaka

Đại Tá
Bạn vào mạng xem là pít liền nhé. Vợt của mình mới 100% luôn. Nếu mình vẫn ưu tiên giao lưu trao đổi vợt hơn vì mình cũng hok cần tiền lắm. Bạn có cây Vis hoặc zhangjike t5000 nào thì đổi cho mình
----
Ý là bác cho thêm thông tin trọng lượng, thêm chút hình em nó. Thấy hình hộp không mà chưa thấy dung nhan em nó. Chứ thông tin review thì anh em biết nhiều rồi.

Ttfan2012

Đại Tá
Thank bạn! Mình thì không có cây Vis và ZJK T5000.

Daoky09

Đại Tá
Như tiêu đề, ông chú đi du lịch bên Nhật có mua 2 cây vợt Zhang Jike ALC cán FL nhé
Một cây e đang đánh rồi, còn một cây muốn bán hoặc anh em nào có dòng vợt tương đương trao đổi giao lưu đánh trải nghiệm cho khác bọt đi ( em ưu tiên Viscaria FL hoặc zhang jike T5000) nhé
Gareidia T5000 được không bạn? Cũng hàng xách tay Nhật mới 100% luôn.

Bình luận từ Facebook