Toàn quốc Bán cốt Butterfly Ai Pro ZLF cán FL 99%

Ttfan2012

Đại Tá
A Sơn cho em xin ít cảm nhận về độ rung, tốc độ và cảm giác nhé. Thanks a.
Cây này giống các cây ZLF khác như TMB ZLF, Inner ZLF là rất xoáy, lưu bóng cao, kiểm soát rất tốt. Tuy nhiên, nó có một ưu điểm nổi chội hơn hẳn các cây tiền nhiệm của nó là nó có thể vỗ bóng (bạt, giật bạt) mà không sợ bị tụt (vì đây là cây vợt sản xuất cho bóng 40+). Cây này kết hợp với mặt trung bình đến trung bình cứng bên FH và mặt trung bình bên BH sẽ là một combo tuyệt vời cho giơ 2 càng. Kính thước mặt vợt tiêu chuẩn (giống các cây ZJK ALC, TMB ZLC, Amultart). Một vài dòng cảm nhận sau một thời gian dùng cây vợt tinh tế này xin share cho anh em tham khảo nhé! :)

Mặt đỏ đấy là 450 bạn nhé. Mặt này đánh trái với những dòng cốt có độ cứng trung bình đến mềm và bóng 40+ rất hợp.
bác dùng đánh trái ạ , e muốn dùng để đánh pải , aeolus theo thông số chắc đánh fh hay hơn pải k bác , bh ngoài ten ra thì k mặt nào dễ chơi như donic blufrie

Ủa sao thấy mấy ổng chơi gai bảo ngược lại??? A cũng chưa thấy ông nào phang gai với Sar cả :eek:
a phúc , đấy là e ví dụ cốt nảy như sadius , chứ đánh gai hay có dòng zhang jike zlc ,hoặc các dòng tương tự , k có các dòng khác chơi sadiius vẫn ngon , sadius hợp gai cực

Bình luận từ Facebook