Bán Almutar..... hàng hay

Thang2501

Thượng Sỹ
Có "con gái lớn" thì cho nó đi lấy chồng. Giữ lại làm gì để sau nó lại trách bố mẹ. Thiên hạ họ lại "ném đá" cho.
Nhưng mà nghĩ đi nghĩ lại, cu em xử lý như thế cũng là đúng.
Bởi nếu người mua lại chấp nhận và hiểu cho thì không sao, còn ai kỹ tính thì lại trách móc dài dài (vì "xiền" bỏ ra hơi nhìu...).
Mà anh vẫn còn "a-kay" chú trận sáng nay đấy!
:zingme19:

trung2409

Trung Uý
Chan .............. ghê ...................! chẳng hiểu tại sao nữa! Buồn cho chú, .... chán cho anh. Thôi đã thế để lạ giá ................ HÀNG THANH LÝ ............. Cho cái giá đẹp chiều a về qua xem, nếu Ok anh lấy tạm trải nghiệm nhe!!!!!!!!!

thôi em cất đi, bán vài hào chả bõ.... nhất lại là người quen.. tính em nó thế... he he

trung2409

Trung Uý
Có "con gái lớn" thì cho nó đi lấy chồng. Giữ lại làm gì để sau nó lại trách bố mẹ. Thiên hạ họ lại "ném đá" cho.
Nhưng mà nghĩ đi nghĩ lại, cu em xử lý như thế cũng là đúng.
Bởi nếu người mua lại chấp nhận và hiểu cho thì không sao, còn ai kỹ tính thì lại trách móc dài dài (vì "xiền" bỏ ra hơi nhìu...).
Mà anh vẫn còn "a-kay" chú trận sáng nay đấy!
:zingme19:

he he, hôm nay thiên thời địa lợi cộng với ăn may thế nào em lại thắng đương kim vô địch nhà máy nhể.... ko biết cầm SZLC có lặp lại quả ăn may nữa ko...

joinmrthinh

Thượng Sỹ
thôi em cất đi, bán vài hào chả bõ.... nhất lại là người quen.. tính em nó thế... he he

OK thì chiến thôi, để đấy cũng phí mà! Chú đã ... show hết rồi có gì đâu mà ngại!!!! Co gì anh tái chế ... để tái sử dụng ... cho đỡ lãng phí ... tài nguyên!

Bibon

Binh Nhất
Em amultar này hình như bác Mèo đã dùng 1 thời gian thì phải? Nếu tại hạ không nhầm thì bảo kiếm này của bác ... thethao ... BAY ... về với bác Mèo sau đó ... đi xe khách về TosiosHD rồi đi ... xe máy ... về Trung2409 ... Và sắp sửa em nó ... đi bộ về với joinMrThinh!!! Đúng là bảo kiếm! Qua tay toàn các "CAO THỦ VÕ LÂM!"

Nếu cốt này nguồn của Bác thethao lúc đầu rất đẹp, được mua với giá > 3T
Mới chơi vài tháng qua mấy đời chủ mà kiếm đã xuống cấp quá?
Tiếc cho bác chủ.

Last edited:

kater

Thượng Sỹ
Bac trung rat that tha. Chan cho cai nguoi ma treo anh make, ban do kem chat luong cho bac. Ngheo ko hen con hon loai giau ma ko sang:)

giatdungdung_1508

Trung Sỹ
View attachment 3449View attachment 3450

Tin cực buồn....!!!!
Sau khi bóc mút và chụp ảnh (vì mai có hàng mới đánh rồi, em bóc luôn cho nó hồi hộp)

Tình hình là cốt bị tước gỗ, và có dấu hiệu lão hóa..., 02 miếng vá cũ đã có dấu hiệu bung ra .

Nhưng không vì thế mà em bán hàng lỗi cho các bác, mong các bác lượng thứ, em giữ lại để ngắm, để kỷ niệm, để cho, để làm củi... còn hơn bán hàng không đúng như quảng cáo cho anh em...

Đảm bảo uy tín của tên em... (dù em chả phải dân kinh doanh ở trên diễn đàn)..

Dài dòng nhưng tính em nó xuề xòa, mua nhìn không kỹ, đến khi hàng về rồi, nhìn mẫu mà lòng hơi buồn, thế nên em quyết tâm không để cho các bác phải buồn giống em... http://bongban.org/forum/showthread.php/14888-TQ-Bán-Amultart?highlight=amultart
ở link trên là link nguyên bản bác mèo bán, em ko nhìn rõ 02 vết vá và cán đã vào keo, bác tosios HD bán cho em cũng chẳng nói gì thêm, em cứ lẳng lặng chuyển khoản và bác ý lặng im chuyển vợt... em cầm về lòng hơi buồn, nhưng an ủi là kiếm đánh tốt.... nó làm tiền đề cho em lao vào dòng đắt tiền SZLC. Rút kinh nghiệm và để anh em không phải buồn, không phải lẩm bẩm tên em... em quyết định nói hết những gì mình có...
1. cán đã vào keo và em đã xài giấy ráp đánh mớ keo đó đi
2. tước gỗ, bị vá 2 cái
3. có dấu hiệu lão hóa..

thôi, các bác thịnh, và một cơ số bác nữa đừng buồn... hàng lởm em chả dám bán... em úp vài ảnh cho các bác thị...
View attachment 3449View attachment 3450
close topic giúp em....! đa tạ...
Bác trung thật ngưỡng mộ hôm nào có cơ hội cho em thỉnh giáo với nhân tiện em cũng muôn thử amutaf nhưng kinh tế hạn hẹp bác giúp đỡ cho e giá tốt vào inbox nhé e ở thanh xuan ha nội

Bibon

Binh Nhất
Chú kg đọc hết làm sao hiểu đc.
Hjhj, e Đọc rồi nhưng vẫn chưa hiểu?
E thấy người ta mua xe máy, oto cũng ưu tiên chính chủ.
Còn cốt , mặt nhiều bác mua về chưa kịp đánh đã cho bay? Các bác mua sau phải tỉnh Văn táo nếu không dẫm mìn như bác chủ.

huucong2703

Binh Nhì
Bác Trung có giao lưu cốt Amu với Acoustic không anh. Cốt của e nhìn cũng tàm tam. viền vẫn ngon lắm. Anh giao lưu thì anh em mình trao đổi, thừa thiếu tính sau. Hì. Mà anh rảnh thì lên thị trấn giao lưu nhé. Em ở Sóc Sơn

trung2409

Trung Uý
Bác Trung có giao lưu cốt Amu với Acoustic không anh. Cốt của e nhìn cũng tàm tam. viền vẫn ngon lắm. Anh giao lưu thì anh em mình trao đổi, thừa thiếu tính sau. Hì. Mà anh rảnh thì lên thị trấn giao lưu nhé. Em ở Sóc Sơn

em mới tập chơi thôi bác ạ....

em ko khoái aucotic lắm.. con đó hợp với mặt tầu hơn....

em cũng hay lên thị trấn bác ạ, em định thuê mặt bằng mở cty trên đó.. lúc nào rảnh em với bác giao lưu để em học hỏi nhé.. đa tạ bác.!

Bình luận từ Facebook