Bác vanuc không nên..........

MaLin

Thượng Sỹ
Bác không nên post bài kiểu như thế.làm trôi hết bài của anh em.bác post chung các Clip vào 1 bài thôi.

thangRau

Đại Uý
Đ.m, ý kiến của cậu này đúng 1000/% luôn.
A e quen biết nhau thật, nhưng công nhận vanuc là đệ nhất spam năm 2012 thật đấy.

langngoi

Đại Tá
ủng hộ ý kiến của bác, chất hay hơn lượng nên người ta mới nói là chất lượng ko ai nói là lượng chất các bác nhỉ :cool:

KIEMCUN

Binh Nhì
ủng hộ ý kiến của bác, chất hay hơn lượng nên người ta mới nói là chất lượng ko ai nói là lượng chất các bác nhỉ :cool:
Góp ý như này thì nên,góp ý như Thangrau thì không nên,cho dù thế nào cũng không nên dùng lời lẽ khó coi,dù sao người ta cũng không bậy bạ ngược lại họ có ý tốt cả,post giúp mọi người thưởng thức mà...góp ý là đủ rồi,

thangRau

Đại Uý
Góp ý như này thì nên,góp ý như Thangrau thì không nên,cho dù thế nào cũng không nên dùng lời lẽ khó coi,dù sao người ta cũng không bậy bạ ngược lại họ có ý tốt cả,post giúp mọi người thưởng thức mà...góp ý là đủ rồi,

Đ.m, ý kiến của cậu này đúng 1000/% luôn.
A e quen biết nhau thật, nhưng công nhận vanuc là đệ nhất spam năm 2012 thật đấy.

Có câu nào xấu đâu nhỉ ?????????

tuấn số 7

Thiếu Uý
Diễn đàn này giờ vô văn hoá quá, cần 1 cậu lập lại trật tự hoặc bem nick thôi. Bác Thắng Râu chắc bị mượn nick thôi. Giờ diễn đàn đang vỡ nên nhiều nick đểu quá

Các bác này là lạ làm sao ấy!!! Bác ấy đam mê thì để bác ấy thể hiện, các bác không thấy dạo này 4rum nổi lên nhiều "Tài năng" mới à!!
Hề hề ...:cool:

langngoi

Đại Tá
Anh cũng nghĩ gần giống chú Định, lời của bác thangRau đã ko xấu mà lại chỉ thấy đung đúng, hì!
Hi hi, giống chú muatuyet hôm nay nức nở khen mấy video post bên bongbanvietnam.vn có biết đâu video đó org có cả rổ, nhưng chắc phải bới vài chục thậm chí vài trăm page mới mò ra ý của chủ topic này nằm ở chỗ đó :cool:

hoangtdsi

Đại Uý
Hi hi, giống chú muatuyet hôm nay nức nở khen mấy video post bên bongbanvietnam.vn có biết đâu video đó org có cả rổ, nhưng chắc phải bới vài chục thậm chí vài trăm page mới mò ra ý của chủ topic này nằm ở chỗ đó :cool:

Haha. Mưa tuyết mà cũng đến nỗi thế sao hả Langngoi; Mà giờ phút này cũng không thể khẳng định muatuyet có phải là muatuyet thật không, langngoi hay là langgach trá hình. Hichic. Thấy Tuấn số 7 chém rụng rời mà không dám hỏi, vì không biết Tuấn 7 thật không hay bị cướp nick rồi. Nick này hot lắm.

langngoi

Đại Tá
Haha. Mưa tuyết mà cũng đến nỗi thế sao hả Langngoi; Mà giờ phút này cũng không thể khẳng định muatuyet có phải là muatuyet thật không, langngoi hay là langgach trá hình. Hichic. Thấy Tuấn số 7 chém rụng rời mà không dám hỏi, vì không biết Tuấn 7 thật không hay bị cướp nick rồi. Nick này hot lắm.
em đây mà bác, em sợ con số 7 kia lắm rồi ý, hắn bg ko phải là ma mà là Bạch Cốt Tinh rồi, ma còn mờ mờ ảo ảo biết đường mà né chứ, chứ Bạch Cốt Tinh em cá Mai Phương Thúy còn phải ... đến Thiên Bồng Nguyên Soái còn tí vào nồi, em tránh xa thôi bác ợ ...:cool:

vanuc

Đại Tá
langngoi; said:

Có thấy gì đâu mà cả rổ bạn, xem lại thử xem:

http://bongbanvietnam.org/

Last edited:

hoangtdsi

Đại Uý

Úi úi. Mình thấy lạ mà hóa ra đúng thật. Tuấn số 7 (thật, xịn) đang ầm ĩ bên box Bảng vàng thành viên danh dự kìa, có kẻ cướp nick của cậu ấy, giờ cậu ấy phải đăng ký là nick số 10. Chết rồi, kiểu này còn nhiều tình huống dở khóc dở cười.

vanuc

Đại Tá
Úi úi. Mình thấy lạ mà hóa ra đúng thật. Tuấn số 7 (thật, xịn) đang ầm ĩ bên box Bảng vàng thành viên danh dự kìa, có kẻ cướp nick của cậu ấy, giờ cậu ấy phải đăng ký là nick số 10. Chết rồi, kiểu này còn nhiều tình huống dở khóc dở cười.

Sao lại có nhiều người đi ăn cắp nick của người khác như vậy nhỉ?
Trong giai đoạn nhộm nhoạng này, ai có nói gì hay xỏ xiên thì mình cứ phải mũ ni che tai, nếu anh em biết nhau rồi thì có thể điện thoại góp ý chân thành, mình ghét nhất là mượn gió bẻ măng..............

Thời buổi nhộm nhoạm này trộm cắp như ranh bác à nhưng em điều tra ra rồi, hoá ra là thằng em em nó chém. Nhưng em thấy nó chém cũng chuẩn đấy. Em vừa đổi pass rồi, từ mai nếu thấy vui thì chém tiếp nick Tuấn số 7, k vui thì thôi nghỉ OL luôn bác à. Toàn ngu, dốt lại tỏ vẻ nguy hiểm. Tính em thẳng, nói thật luôn...

Bình luận từ Facebook