Bắc Ninh Premiership 2013

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Anh hiệp ah em xin góp y với anh 1 điều la nếu tổ chức giải anh nên phân nhóm hạng rõ ràng va thứ tự từng người trong các clb để mọi người xem được thứ tự danh sách hạng của mình

Đang làm phân hạng mà ! em xem phần bảng xếp hạng đi nhé ! có gì chỉnh sửa đề xuất ngay !

ping80

Trung Uý
Anh hiệp ah em xin góp y với anh 1 điều la nếu tổ chức giải anh nên phân nhóm hạng rõ ràng va thứ tự từng người trong các clb để mọi người xem được thứ tự danh sách hạng của mình

Chú oánh hay thế phải lên hạng B chứ nhỉ ? hehe. Anh Hiệp xếp Hưng xóm đồng vào hạng B2 nhé.

Last edited:

ping80

Trung Uý
Trích dự thảo điều lệ :
"1. Các đội tham dự giải phải đăng ký địa điểm thi đấu làm sân nhà, có ít nhất 2 bàn, trong đó có 01 bàn đủ tiêu chuẩn thi đấu . CLB Đăng ký làm sân nhà phải treo banner giải do BTC quy định suốt thời gian giải diễn ra."

Cái này BTC chỉ cần quy định có 1 bàn và không gian đủ điều kiện thi đấu thì tốt quá. Em nghĩ nhiều chỗ chưa phát triển thành 1 CLB mạnh thì chỉ có 1 bàn, hơn nữa nhiều khi thi đấu ta chỉ cần dùng 1 bàn cho các trận.

chungdubn

Thượng Sỹ
A hiệp ah em xin đóng gáp 1 ý kiến với anh va mong anh xem xét có nên thay đổi hay không

ĐÓ LÀ ANH THƯỞNG HẠNG B1 CỦA BẮC NINH MÀ ANH XẾP ANH ẤY ĐIỂM CHẤP CÁC HẠNG NHƯ VẬY LÀ KHÔNG PHÙ HỢP LẮM VÌ NHƯ EM BÌNH THƯỜNG ANH ẤY ĐÃ CHẤP EM 5 VÁN 4 RỒI THÌ A ẤY CHẤP CÁC HẠNG E 4 QUẢ THÌ KHÔNG HAY CHO LẮM ANH XEM XÉT XEM LÀ THAY ĐỔI VIỆC CHẤP CÁC HẠNG ĐIỂM SỐ NÊN THAY ĐỔI ÍT NHẤT CHẤP HẠNG E PHẢI 5 QUẢ

CÒN ĐIỀU NỮA LÀ ANH TUẤN CON BÁC LÂN ÍT NHẤT PHẢI XẾP HẠNG B2 NGANG ANH ĐỨC CHỨ SAO LẠI ĐƯỢC XẾP HẠNG THẤP HƠN VẬY ANH TRÌNH ĐỘ CỦA ANH TUẤN HƠN ANH THẮNG ÍT PHẢI 2 QUẢ ANH AH

ANH NÊN XEM XÉT 2 VẤN ĐỀ EM ĐƯA RA XEM CÓ THAY ĐỔI KHÔNG ....EM NGHĨ LÀ NÊN THAY ĐỔI GIẢI DIỄN RA MỚI HẤP DẪN VÀ CĂNG THẲNG ANH HIỆP AH

hiepasc

MOD Bắc Ninh
A hiệp ah em xin đóng gáp 1 ý kiến với anh va mong anh xem xét có nên thay đổi hay không

ĐÓ LÀ ANH THƯỞNG HẠNG B1 CỦA BẮC NINH MÀ ANH XẾP ANH ẤY ĐIỂM CHẤP CÁC HẠNG NHƯ VẬY LÀ KHÔNG PHÙ HỢP LẮM VÌ NHƯ EM BÌNH THƯỜNG ANH ẤY ĐÃ CHẤP EM 5 VÁN 4 RỒI THÌ A ẤY CHẤP CÁC HẠNG E 4 QUẢ THÌ KHÔNG HAY CHO LẮM ANH XEM XÉT XEM LÀ THAY ĐỔI VIỆC CHẤP CÁC HẠNG ĐIỂM SỐ NÊN THAY ĐỔI ÍT NHẤT CHẤP HẠNG E PHẢI 5 QUẢ

CÒN ĐIỀU NỮA LÀ ANH TUẤN CON BÁC LÂN ÍT NHẤT PHẢI XẾP HẠNG B2 NGANG ANH ĐỨC CHỨ SAO LẠI ĐƯỢC XẾP HẠNG THẤP HƠN VẬY ANH TRÌNH ĐỘ CỦA ANH TUẤN HƠN ANH THẮNG ÍT PHẢI 2 QUẢ ANH AH

ANH NÊN XEM XÉT 2 VẤN ĐỀ EM ĐƯA RA XEM CÓ THAY ĐỔI KHÔNG ....EM NGHĨ LÀ NÊN THAY ĐỔI GIẢI DIỄN RA MỚI HẤP DẪN VÀ CĂNG THẲNG ANH HIỆP AH

Mong anh em xem kỹ điều lệ giải trước khi hỏi ! Vì bảng phân hạng là tạm thời chúng ta chưa có bảng phân hạng chính thức, nhắc lại 1 điều trong điều lệ giải như sau :

BTC khuyến khích AE chấp bóng theo thực tế để đảm bảo công bằng hơn !

ping80

Trung Uý
Mong anh em xem kỹ điều lệ giải trước khi hỏi ! Vì bảng phân hạng là tạm thời chúng ta chưa có bảng phân hạng chính thức, nhắc lại 1 điều trong điều lệ giải như sau :

BTC khuyến khích AE chấp bóng theo thực tế để đảm bảo công bằng hơn !

Riêng em nếu gặp anh Thưởng hoặc anh Đức em muốn có trận sẽ đánh ngang không cần chấp bóng.
Chiến thắng bản thân mới quan trọng. :)

Nói thật ra là anh Đức cũng chưa ăn em được trận nào và em cũng chưa thua anh Thưởng bao giờ. Đơn giản là chưa gặp nhau bao giờ nên mọi cái vẫn chưa thể đoán được. hehe

Last edited:

Teo hẳn 2 bên củ

Thượng Sỹ
Riêng em nếu gặp anh Thưởng hoặc anh Đức em muốn có trận sẽ đánh ngang không cần chấp bóng.
Chiến thắng bản thân mới quan trọng. :)

Nói thật ra là anh Đức cũng chưa ăn em được trận nào và em cũng chưa thua anh Thưởng bao giờ. Đơn giản là chưa gặp nhau bao giờ nên mọi cái vẫn chưa thể đoán được. hehe
anh Tú hôm nào gặp nhau trận lượt về nhé, hom trước anh nhường em nhiều quá mà e vẫn thua nên muốn đánh lại ;))

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Hehhehhehe ! top 1 thế giới mình cũng không sợ tính gì gì top 1 Bắc Ninh ! cơ bản họ có dám đánh mới mình hay không mà thôi ! :cool:

hiepasc

MOD Bắc Ninh

Hình ảnh CUP nè AE ! sở hữu nó cũng sướng tay đấy nhỉ ! gooooo !!!!!!!!!!!!

ping80

Trung Uý
Để phát động phong trào cho giải em xin ủng hộ 1tr (sẽ chuyển vào TK của BTC ngay trong hôm nay).

Ngoài ra cá nhân em còn có phần thưởng là 1 mặt vợt mới XIOM Sigma II (trị giá 1tr) sẽ trao cho VĐV được giải phong cách (VĐV có tinh thần fairplay, chơi đẹp , gắn kết mọi người).

Giải này mong BTC quyết tâm thực hiện, không bàn lùi với bất cứ lý do gì, thành viên nào bàn lùi cho nghỉ tham gia các anh ạ. :)

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Để phát động phong trào cho giải em xin ủng hộ 1tr (sẽ chuyển vào TK của BTC ngay trong hôm nay).

Ngoài ra cá nhân em còn có phần thưởng là 1 mặt vợt mới XIOM Sigma II (trị giá 1tr) sẽ trao cho VĐV được giải phong cách (VĐV có tinh thần fairplay, chơi đẹp , gắn kết mọi người).

Giải này mong BTC quyết tâm thực hiện, không bàn lùi với bất cứ lý do gì, thành viên nào bàn lùi cho nghỉ tham gia các anh ạ. :)

Sắp đến ngày chốt danh sách rồi, Các nhà hảo tâm, tâm huyết với bóng bàn Bắc Ninh bắt đầu tăng lên trông thấy, số nhà tài trợ không ngừng tăng như vậy là năm nay hứa hẹn vui rồi ! T/M AE Yêu bóng bàn, T/M BTC cám ơn Tú - ping80 nhé !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Đã in xong giấy mời ! Mai bắt đầu đi mời họp chuyên môn ! Chủ nhật ngày 23 - 6 nhé ! ai biết mà không có giấy vẫn có thể đến tham gia họp đóng góp ý kiến !

hiepasc

MOD Bắc Ninh

Giấy mời : Kính mời các Ông, Bà, là Cố vấn, Lãnh đội, Chủ nhiệm các CLB tại Bắc Ninh đến dự cuộc họp chuyên môn chuẩn bị cho ngày khai mạc giải !

Mẫu phông treo ! khổng 5m x 3m

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Hôm nay đã xuất quân gửi giấy mời ! dự kiến khách mời dự buổi họp đầu tiền khoảng 20 - 30 người ! BTC đã chuẩn bị 21 giấy mời với nội dung cụ thể như sau :
Các cố vấn + Các nhà tài trợ + Chủ nhiệm các CLB trong địa bàn + Lãnh đội.

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Cuộc họp hôm nay diễn ra tốt đẹp ! các khách mời và Ban cố vấn làm việc cùng BTC rất chân thành. Bản điều lệ chính thức đã có ! BTC sẽ pót lại chính xác sau. Với nội dung chính như sau :
1 - Đánh đồng đội
2 - Thể thức đánh vòng tròn
3 - Phân hạng VĐV theo trình B,C,D,E
4 - Chọn ngày 6 tháng 7 làm Ngày khai mạc giải !
...

Mời các bạn xem điều lệ chính thức sau nhé !

Last edited:

pham van thuy

Binh Nhì
thủy ngựa hoang....tôi yêu cầu ban tổ chức không chỉnh sửa tên họ của tôi. đừng chách tôi không báo chước. vì tôi thy đấu vì tên tuổi của mình

Bình luận từ Facebook