Bác nào có video về VŨ MẠNH CƯỜNG không ạ?

waa

Đại Uý
Thời kỳ V.M. Cường thi đấu máy chụp hình quay phim kỹ thuật số chưa phổ biến và chưa rẻ đến mức nhà nhà người người có thể gặp đâu quay đó như bây giờ , chỉ có nhà đài VTV là quay các trận thi đấu của đội tuyển quốc gia bằng máy quay chuyên nghiệp , nhưng nghe nói sau 1 thời gian là xóa để lấy băng quay các mục khác, vì không thể lưu trữ 1 khối lượng khổng lồ tư liệu được , trừ các mục quan trọng lắm mà thôi (hì hì, bóng bàn không nằm trong mục phim quan trọng cần lưu trữ ).
Em có 1 cuộn băng video thu từ ti vi trực tiếp trận Vũ Mạnh Cường thi đấu chung kết Seagames với đấu thủ người Indo , và Cường thắng quăng vợt nằm lăn ra sân .... mới lục ra thì mốc meo trắng nhách , và cái đầu máy thì bà xã đem bán ve chai lâu lắm rồi !!! chắc các bác có máy quay video dùng băng 8mm có quay vài trận của Cường cũng đố mà tìm ra .
Bây giờ cứ quay vào thẻ nhớ từ máy chụp hình, máy quay mini , điện thoại các kiểu ... thảy vào ổ cứng lưu trữ , tồn tại hàng trăm năm chứ ít sao, lục tìm cũng nhanh nữa ...
Hẹn Vũ Mạnh Cường " con " vậy , ai đánh hay cứ lên YouTube là có ngay .

brucedat

Binh Nhì
Cám ơn bác ''waa'' nhé ! Tiếc wa không dc ''thưởng thức'' cú giật gọi là ''thương hiệu'' của chú V.M.CƯỜNG.

Bình luận từ Facebook