Bản tin Đội Leoviz Hỏa Châu B, C, D

Seu

Trung Sỹ
Chủ nhật tuần này đội Leoviz C thi đấu với Bách Khoa Sờ Pót trên sân nhà Đại Long, anh em giữ gìn sức khỏe để đón tiếp nhé

Seu

Trung Sỹ
Thứ 5 tuần này anh em Hỏa Châu ta tiếp đón các vị khách La Khê tại sới Đại Long, anh em chuẩn bị thời gian để tiếp đón khách đông đủ nhé. Máy chú biển đảo Từ Sơn thu xếp về giao lưu nhé

Seu

Trung Sỹ
Hôm nay thứ 7 đội D leoviz hành quân đến sới Hùng Cường 2 - Khu Nam Trung Yên tiếp đội nhà Ngân Hàng (VCB) đã giành chiến thắng 7-2 trước đội chủ nhà, Chúc mừng đội D, anh em B, C tiếp bước nhé

Seu

Trung Sỹ
Đội C Leoviz đã giành chiến thắng 6-3 trước đội khách Bách Khoa
Đội B Leoviz thất thủ 0-7 trên sân nhà trước đối thủ rất mạnh Nhà Quàn. Chia buồn cùng anh em B, hãy cố gắng các vòng sau

MaLong_nd

Trung Uý
Đội C Leoviz đã giành chiến thắng 6-3 trước đội khách Bách Khoa
Đội B Leoviz thất thủ 0-7 trên sân nhà trước đối thủ rất mạnh Nhà Quàn. Chia buồn cùng anh em B, hãy cố gắng các vòng sau

khiếp đội nhà quàn b mạnh thế, anh hưng up biên bản lên cho em xem ai đánh với ai??? anh có lám được trận nào không thế

Seu

Trung Sỹ
Anh hôm nay được đội trưởng cho đi chủ lực gặp Bình và Tân Đen. May mắn giành được 2d, đốt trận đôi ku à

haidangvt

Thượng Sỹ
khiếp đội nhà quàn b mạnh thế, anh hưng up biên bản lên cho em xem ai đánh với ai??? anh có lám được trận nào không thế

dũng ba hả...đội tôi có quân hoàng vs tôi thôi...may ý mà :) cảm ơn sự đón tiếp của đội leoviz

Seu

Trung Sỹ
Tuần này đội Leoviz C được nghỉ 1 vòng, anh em được xả láng nhé. Chúc đội B và D thi đấu thành công

Seu

Trung Sỹ
Tình hình là topic này mình viết cho mình đọc sao ý nhỉ? Mấy con chim ku gáy Hỏa châu chắc chưa được học môn Tin học cơ bản nên không biết gõ bàn phím thì phải.
Trận chiến giữa 2 cu gáy Nấm và Minh Dc bao giờ tiến hành thế nhỉ???

xosothudo

Thượng Sỹ
Tình hình là topic này mình viết cho mình đọc sao ý nhỉ? Mấy con chim ku gáy Hỏa châu chắc chưa được học môn Tin học cơ bản nên không biết gõ bàn phím thì phải.

kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

Thao_Từ Sơn

Thượng Sỹ

fish đi a ơi ! vụ này hot đấy?Bia BiaBia

Thao_Từ Sơn

Thượng Sỹ
Hồi này thấy mất tích đấy chú Thao . Chú theo anh mấy CHAI RƯỢU nào ... ? thèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

dạ ! anh ơi em ốm tháng nay rồi ..........
giờ a bảo theo mấy chai pepsi chứ !
Rượu thì giờ e chịu rồi !.............. hihihi

Seu

Trung Sỹ
Tuần này đội C Leoviz gặp Bạch Mai BV anh em chuẩn bị tinh thần tiếp khách nhé. Đội Leoviz B gặp Vitas chúc cho a em giành chiến thắng

Bình luận từ Facebook