Bản tin Đội Leoviz Hỏa Châu B, C, D

Seu

Trung Sỹ
Topic đội Leoviz Hỏa Châu B, C, D để anh em vào họp báo chém gió, phục vụ những anh em không có FB để biết thông tin tình hình của đội
cụ thể là biết là ai là gà béo nhất trong tuần. Theo tin mới nhận được thì tuần tới a Trung tỉnh đội được làm gà béo nhất. Hiện tại có 3 trận khớp lệnh anh Trung tỉnh đội. Ai muốn thịt gà béo thì đăng ký theo tuần nhéBiaBiaBia

Seu

Trung Sỹ
Ngày đầu ra quân đội Leoviz B, C, D với khí thế là Cổ động viên đông hơn vận động viên nên đã giành chiến thắng thuyết phục. Cám ơn anh em cổ động viên. Hy vọng chúng ta giữ vững khí thế để đi cổ vũ đội trong các vòng đấu tiếp theo

Seu

Trung Sỹ
Chùm ảnh đội Leoviz B, C, D trước ngày ra quân

[url=http://upanh.com/view/?id=arn32s2u1pv][img]http://nx0.upanh.com/b4.s37.d1/0b90d4579c06bb399c9724d2a7e89018_55584960.hoachau.jpg[/url][/IMG]

Trung_tinhdoi

Binh Nhì
Topic đội Leoviz Hỏa Châu B, C, D để anh em vào họp báo chém gió, phục vụ những anh em không có FB để biết thông tin tình hình của đội
cụ thể là biết là ai là gà béo nhất trong tuần. Theo tin mới nhận được thì tuần tới a Trung tỉnh đội được làm gà béo nhất. Hiện tại có 3 trận khớp lệnh anh Trung tỉnh đội. Ai muốn thịt gà béo thì đăng ký theo tuần nhéBiaBiaBia
Tuy anh gầy nhưng tạm gọi làm gà béo và đương nhiên đối thủ của anh sẽ làm gà gầy và kẻ thua sẽ chính thức gọi là gà để trên mâm cho anh em ta đánh nhắm...He He.Bia

vodichthegioi

Thượng Sỹ
Tuy anh gầy nhưng tạm gọi làm gà béo và đương nhiên đối thủ của anh sẽ làm gà gầy và kẻ thua sẽ chính thức gọi là gà để trên mâm cho anh em ta đánh nhắm...He He.Bia

Mặc dù quý a Trung tỉnh đội lắm nhưng không biết làm gì, đành đứng ngoài nhìn ông anh bị đánh hội đồng rồi đi ăn lẩu chùa vậy. he he

Trung_tinhdoi

Binh Nhì
Mà đã là Bản tin thì đề nghị các Đội trưởng cũng nên cập nhật kết quả các trận thi đấu chính thức của đội mình hay các trận chiến nội bộ để còn họp tí chứ.Bia

Seu

Trung Sỹ
Lịch thi đấu cuối tuần ngày 18-19/05 đội Leoviz
Đội B Leoviz gặp Nhà thi đấu BK sân khách(19/05)
Đội C Leoviz gặp Năng khiếu HN sân nhà(19/05)
Đội D Leoviz gặp Hạ Đình sân khách ( 18/05)
Anh em cố gắng tập luyện để có dc kết quả tốt nhé

Minh_B

Trung Sỹ
Mà đã là Bản tin thì đề nghị các Đội trưởng cũng nên cập nhật kết quả các trận thi đấu chính thức của đội mình hay các trận chiến nội bộ để còn họp tí chứ.Bia
Theo thông tin được biết thì anh Trung được mệnh danh có nhiều phép thuật nhất đội nhỉ ??????? Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Seu

Trung Sỹ
Anh Trung mai đi đánh giải mấy giờ thế? Chiều mai có về Đại Long khớp lệnh được không? Mai e định rủ mới pác đi lên Đại Long giao lưu cho vui. Các pác ý suốt ngày chỉ ở Hà Đông không qua vượt qua Cầu Trắng giao lưu mấy. Mai anh em Hỏa Châu tha hồ mà thịt nhé

Seu

Trung Sỹ
Chúc mừng a Trung tỉnh đội- Leoviz C Hỏa Châu đã giành giải nhất Hội nhà báo Hà Nội. Lại một thành viên trong gia đình Hỏa Châu có huy chương, hy vọng năm nay là một năm may mắn của Hỏa Châu. Thần đèn cố lên!!!!!!!!!!

giatdungdung_1508

Trung Sỹ
Chúc mừng a Trung tỉnh đội- Leoviz C Hỏa Châu đã giành giải nhất Hội nhà báo Hà Nội. Lại một thành viên trong gia đình Hỏa Châu có huy chương, hy vọng năm nay là một năm may mắn của Hỏa Châu. Thần đèn cố lên!!!!!!!!!!

kinh kinh anh trung hay quá nhỉ chuc mừng a nhé sắp tới giải quận hà đông cho e đeo hc với nhé hi hi

Seu

Trung Sỹ
Báo mới ...báo mới...đây:
Theo thông tin mới nhận được chiều nay đội Leoviz D đã giành chiến thắng 6-3 trước đội Hạ Đình. 2 đội đã cống hiến một trận đấu hay. Chúc mừng Leoviz D, Hạ Đình cố gắng lên. Hẹn gặp lại các bạn trận lượt về

Seu

Trung Sỹ
Ngày mai đội Leoviz C và B sẽ bước vào vòng 2. Trong khi đội C gặp Năng khiếu Hà Nội trên Sân nhà thì Leoviz B gặp Bách Khoa trên sân khách. Tiếp nối chiến thắng của đội D chúc anh em đội C và B giành chiến thắng. Xô...................xô...............

Bình luận từ Facebook