Áo Tibhar nhập khẩu giá chỉ 449k

tosiosHD

Đại Tá
Ra tuy hoà làm một đôi thiếu gì anh. Cứ thể thao là được có đi thi đấu đâu cần gì áo của hãng
Bạn này cũng là người Hải Dương - cái nôi của bóng bàn VN - mà lại phát biểu thiếu chuyên nghiệp vậy?! Bạn nên nhớ là mỗi 1 môn thể thao đều có nét đặc trưng riêng, 1 nét văn hoá riêng nhé! Nếu gọi là cởi trần chơi thể thao thì môn nào cũng như môn nào; nhưng đã gọi là trang phục thể thao thì cái nào ra cái đấy, ko thể đại khái như vậy được đâu!

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Bạn này cũng là người Hải Dương - cái nôi của bóng bàn VN - mà lại phát biểu thiếu chuyên nghiệp vậy?! Bạn nên nhớ là mỗi 1 môn thể thao đều có nét đặc trưng riêng, 1 nét văn hoá riêng nhé! Nếu gọi là cởi trần chơi thể thao thì môn nào cũng như môn nào; nhưng đã gọi là trang phục thể thao thì cái nào ra cái đấy, ko thể đại khái như vậy được đâu!
He he. Vậy mà em thấy nhiều bác dùng cốt thì sờ ti ga. Viền dán thì bướm. Bao vợt lại nittaku =))

Dạ, anh cao 1m75 thì nên mặc size L ạ, size M có thể sẽ bị ngắn so với anh, lúc nào anh rảnh qua 38 Hoàng Ngọc Phách thử trực tiếp nhé :)
Size L mình sợ bị rộng vai,vì trc mặc 2 cái size L của Châu Âu rồi nên khá to,mình size Châu Á nên cứ phải trừ đi 1 size :3

tibhar_vn

Thượng Tá
Size L mình sợ bị rộng vai,vì trc mặc 2 cái size L của Châu Âu rồi nên khá to,mình size Châu Á nên cứ phải trừ đi 1 size :3
Nếu anh không ở Hà Nội thì ngày mai em sẽ nhờ 1 anh nv mặc thử size áo rồi chụp ảnh cho anh xem nhé (đương nhiên sẽ cung cấp chiều cao, cân nặng của anh nv đó rồi :) )

Nếu anh không ở Hà Nội thì ngày mai em sẽ nhờ 1 anh nv mặc thử size áo rồi chụp ảnh cho anh xem nhé (đương nhiên sẽ cung cấp chiều cao, cân nặng của anh nv đó rồi :) )
Đc vậy thì tốt quá :D :D mình ở ngoại thành cơ,chiếc màu cam nhé,đc thì sẽ ship vs ck thì khỏi phải vào nội thành :)

tosiosHD

Đại Tá
+Uh, em cũng xem giúp anh cao 1.75m; nặng khoảng 76-78kg thì mặc size L sẽ ntn?

tosiosHD

Đại Tá
He he. Vậy mà em thấy nhiều bác dùng cốt thì sờ ti ga. Viền dán thì bướm. Bao vợt lại nittaku =))
+ Những chi tiết nho nhỏ thế lại ko quan trọng lắm, ít người để ý. Nhưng trang phục mặc trên người nó TO ĐÙNG ĐÙNG đấy, nhiều người để ý lắm, mặc quần áo đúng cho môn thể thao của mình thì trông vẫn Pro hơn, mọi người nhìn vẫn "tôn trọng" hơn.
Ý của mình cũng ko quá đề cao vấn đề trang phục bóng bàn, mà ý của mình đề cao tính năng của từng loại quần áo cho từng môn thể thao bạn ạ!

tibhar_vn

Thượng Tá
Dạ, đây là anh nhân viên bên em đang mặc size L, anh ấy cao 1m71 và nặng 73kg ạ

Bình luận từ Facebook