Áo Tibhar nhập khẩu giá chỉ 449k

tibhar_vn

Thượng Tá
Áo THUNDER Black: giá 490k
- Chất liệu mềm mại, nhẹ, thoáng khí.

Áo THUNDER Green: Giá 449k

Áo BREAK Black/Red: giá 449k

Áo BREAK Black/ Orange: giá 449k

tosiosHD

Đại Tá
Aó quá đẹp. Cho anh hỏi áo Áo BREAK Black/Red có cỡ L không? Mà cỡ L này có giống các cỡ L của Nike, Addidass không?

o3ma

Đại Tá
Áo THUNDER Black: giá 490k
- Chất liệu mềm mại, nhẹ, thoáng khí.

Áo THUNDER Green: Giá 449k

Áo BREAK Black/Red: giá 449k

Áo BREAK Black/ Orange: giá 449k

Quả là giá ngon so với các hãng khác. Cho thêm các cỡ đi @tibhar_vn. Có quần ko e?

Last edited:

o3ma

Đại Tá
+ Dụng cụ Tibhar thì chỉ sản xuất duy nhất ở 1 quốc gia, đó là: Cộng hòa liên bang Đức! Phải ko nhỉ em T?! Haha.
Sai rồi em ơi, vẫn có hàng xuất xứ từ đại công trường của thế giới đấy. made in china đầy.

o3ma

Đại Tá
+ Em đang nói hãng Tibhar mà? Chẳng nhẽ hãng này cũng có đồ sx tại TQ sao?
Thì anh có nói hãng khác đâu. Vẫn đang nói về Tibhar mà. Cái này khó tránh khỏi lắm vì nhân công và 1 số thứ khác ở TQ rẻ mà.

tibhar_vn

Thượng Tá
Aó quá đẹp. Cho anh hỏi áo Áo BREAK Black/Red có cỡ L không? Mà cỡ L này có giống các cỡ L của Nike, Addidass không?
Dạ, áo này là size châu Âu nên khá rộng anh à, nếu bình thường anh mặc L thì có thể áo này anh chỉ cần mặc M là ok.
Bên em có cả size M và L ạ

tibhar_vn

Thượng Tá
Quả là giá ngon so với các hãng khác. Cho thêm các cỡ đi @tibhar_vn. Có quần ko e?
Có mỗi 1 cái quần nhập từ Đức size S nhưng nó phải bằng size L mất a à. Chắc là anh mặc vừa đấy, đường may và chất liệu cực đẹp. Cái quần này hàng độc em đặt size S cho em, thế là giờ phải đặt lại size XXS :D

tibhar_vn

Thượng Tá
+ Dụng cụ Tibhar thì chỉ sản xuất duy nhất ở 1 quốc gia, đó là: Cộng hòa liên bang Đức, hay còn gọi là Made in Germany! Phải ko nhỉ em T?! Haha.
Mặt vợt của Tibhar trừ Volcano giá 409k thì tất cả các mặt khác bên em đang bán là sản xuất tại Đức.
Cốt vợt sản xuất tại Slovenia
Quần áo: sản xuất tại Hy Lạp và Trung Quốc, tùy mẫu ạ.

tosiosHD

Đại Tá
Dạ, áo này là size châu Âu nên khá rộng anh à, nếu bình thường anh mặc L thì có thể áo này anh chỉ cần mặc M là ok.
Bên em có cả size M và L ạ
+ Kiểu này có khi phải đến tận nơi, nhìn tận mắt, sờ tận tay, mặc vào người thì mới biết size nào vừa em nhỉ? Haha.
Anh vẫn mặc size L của Nike, của Addidass...vậy size L đó là của châu Á à???

hungtv2002

Đại Tá
Có mỗi 1 cái quần nhập từ Đức size S nhưng nó phải bằng size L mất a à. Chắc là anh mặc vừa đấy, đường may và chất liệu cực đẹp. Cái quần này hàng độc em đặt size S cho em, thế là giờ phải đặt lại size XXS :D
Haha bác @o3ma mặc lun cái quần của thơm đi kìa,,,,, đẹp đóa...

Nam_HaiDuong

Đại Tá
+ Kiểu này có khi phải đến tận nơi, nhìn tận mắt, sờ tận tay, mặc vào người thì mới biết size nào vừa em nhỉ? Haha.
Anh vẫn mặc size L của Nike, của Addidass...vậy size L đó là của châu Á à???
Ra tuy hoà làm một đôi thiếu gì anh. Cứ thể thao là được có đi thi đấu đâu cần gì áo của hãng

Bình luận từ Facebook