Anh em nào dùng Timoboll ZLC chia sẻ kinh nghiệm nhé!

LMC

Trung Tá
Anh em nào dùng Timoboll ZLC chia sẻ kinh nghiệm nhé:
Bác nào dùng TMB ZLC xin tư vấn cho em kết hợp với mút nào để tạo thành một com bo hoàn thiện cả công và thủ?

XeLu3b@nh

Đại Tá
Theo em thì em thấy TMB ZLC đánh với Tenergy 64 FX là hay nhất. Bác cứ mua hai mặt này dán vào là trình lên mấy quả nữa ngay.
Bản Thân em thì em không có điều kiện mua mặt đắt như thế nên em đánh Mặt Stiga như chữ ký. Cũng hay lắm.. Hoặc Calibra LT sound cũng ok. Mấy ý kiến thees^^ thôi bác ạ.

takumi170286

Trung Sỹ
có tiền thì chơi TEN là hợp với ZLC lắm , ko có thì mình đang đánh Hexer HD và Xiom 4 phải và baracuda trái ( mặt trái thì tương đối nhiều mút kết hợp tốt ) đã thử đánh nhiều mặt như Bryce hay hexer duro công phải với ZLC đều hơi xịt , chơi bóng ôm bà thì ok chứ xa bàn thì đuối

ngoctuan0307

Binh Nhì
Bác nào dùng TMB ZLC xin tư vấn cho em kết hợp với mút nào để tạo thành một com bo hoàn thiện cả công và thủ?

Đầu tư 1 cặp TEN đi bạn ! Nếu chơi ôm bàn thì TEN-FX cho cả BH và FH, nếu đánh xa bàn thì BH: TEN Fx & FH dùng TEN 05 hoặc 64 nhé ! :D

boizach_cp

Trung Sỹ

fh: Tông Lào, bh:Tông Lào fx a Cường ui hô hô hô...e thấy nhiều người hay đánh Fh: Te64 or te64fx.....Bh: Te05 fx a ạ!:cool:

nhathnb2

Binh Nhất
muốn dưng cay vượt để phát bóng ghost " mỗi lần tập một minh để giải trí" còn phong cách đánh giật đẩy chặn ACE nào có ý kiến góp ý giúp mình với. Nếu tậu TMB ZLC với đôi mặt Tennergy 64 thì giá tầm 7,5tr cái này dành cho cầu thủ chuyên nghiệp đánh thì giá trị hơn. Mình mới tập chơi nên không biết chọn cốt và mặt thế nào phù hợp với cách đánh. Mong nhận được sự giúp đỡ!

zhang là vis

Đại Uý
mặt tàu mà dán vào ZLC thì em nghĩ không hợp bác à.có chăng dán vào đánh trái chứ đánh phải em nghĩ 90% thiếu lực.10% còn lại là bác cực khẻo =))

zhang là vis

Đại Uý
muốn dưng cay vượt để phát bóng ghost " mỗi lần tập một minh để giải trí" còn phong cách đánh giật đẩy chặn ACE nào có ý kiến góp ý giúp mình với. Nếu tậu TMB ZLC với đôi mặt Tennergy 64 thì giá tầm 7,5tr cái này dành cho cầu thủ chuyên nghiệp đánh thì giá trị hơn. Mình mới tập chơi nên không biết chọn cốt và mặt thế nào phù hợp với cách đánh. Mong nhận được sự giúp đỡ!
em nghĩ nếu giật đẩy chặn bác lấy dòng alc đánh đi ạ.nhưng hơi xịt nhưng chặn đẩy em nghĩ là hay.hehe.không thì các dòng vợt thuần gỗ như acoustic large spear...vài ý kiến chủ quan.mong các bác góp ý

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
mình mới chơi và hiện giờ đang chơi cây Timoboll ZLC và đánh 2 mặt Donic, mình cảm thấy không phù hợp..theo các bác lên dùng mặt gì là hợp lí với cây Timoboll ZLC .. lối đánh của mình là moi quả 1 , đối phương chặn lại thì đẩy đôi công hoặc lùi ra để giật..
nếu đánh mặt Ten 64 hay 05 thì đánh Ten 64 Fx , 05 Fx hay loại bình thường

Ti mô boi chỉ có 05FX phải mà táng thôi bạn ơi! Dán vào oánh ra ngoài bàn khó khơn oánh vào bàn đấy!@

Theo em thì em thấy TMB ZLC đánh với Tenergy 64 FX là hay nhất. Bác cứ mua hai mặt này dán vào là trình lên mấy quả nữa ngay.
Bản Thân em thì em không có điều kiện mua mặt đắt như thế nên em đánh Mặt Stiga như chữ ký. Cũng hay lắm.. Hoặc Calibra LT sound cũng ok. Mấy ý kiến thees^^ thôi bác ạ.

Trước tiên đề nghị bác thay ngay avarta khác. bác để thế này mọi người chỉ nhìn vào avarta mà ko nhìn thấy bác viết gì cả.

docmaorg

Đại Tá
Phát lực tốt nên đánh T64 phải là khủng nhất
Còn bình thường đánh T05 phải đánh t05fx ( t64fx) trái là ngon nhất ( đó là với bản thân mình)
Còn nếu các bác đánh được mặt tầu thì FH làm con H3 hàng tuyển tầu trài đánh 64 hoặc 64 FX.

tieuho_8x

Đại Tá
Phát lực tốt nên đánh T64 phải là khủng nhất
Còn bình thường đánh T05 phải đánh t05fx ( t64fx) trái là ngon nhất ( đó là với bản thân mình)
Còn nếu các bác đánh được mặt tầu thì FH làm con H3 hàng tuyển tầu trài đánh 64 hoặc 64 FX.
Bác Phan tư vấn chuẩn quá ạ,đúng là chuyên gia Ten :D

Bình luận từ Facebook