Anh em gò vẤp thanh trỪng nỘi bỘ

Nexysahara

Trung Sỹ
:pTheo lời mr giàu thách đấu với anh em Topgun ( mr đức ) hôm nay sau khi chiến thắng 7-0 ở thánh địa tân thới hòa ! cả đội họp vui vẻ và khớp lệnh với mr giàu cùng đội anh em 175 hai đội sẽ làm một trận theo thể thức hcm premership! nhờ anh lâmtq đại diện cho 175 nhé ! chơi nhẹ 6 thùng ken thôi vì sao cũng anh em trong nhà!:D:p

lamtq

Đại Tá
Ae

:pTheo lời mr giàu thách đấu với anh em Topgun ( mr đức ) hôm nay sau khi chiến thắng 7-0 ở thánh địa tân thới hòa ! cả đội họp vui vẻ và khớp lệnh với mr giàu cùng đội anh em 175 hai đội sẽ làm một trận theo thể thức hcm premership! nhờ anh lâmtq đại diện cho 175 nhé ! chơi nhẹ 6 thùng ken thôi vì sao cũng anh em trong nhà!:D:p
'
Mr.Giau thach dau thi de mr.Giau danh de. Keo nay thom mui nhang khoi. A ko choi dau e.
Hjhj

lamtq

Đại Tá
cứ tập trung cho giải đi nhé.sau giải ae mình tính sau
Trận này nếu c xảy ra nhớ hú e kiếm chân trọng tài lấy cớ nhậu nhé Bia
ok e

Bình luận từ Facebook