Anh em dùng Gergely Alpha vào chém gió chia sẻ tý nào

wanghaocangtrai

Trung Sỹ
Dường như cây này phù hợp hơn cho những ai dạy bóng bàn để dìu bóng cho học trò vì độ nảy và điều khiển khá chuẩn có thể chỉnh lại đường banh theo ý mình. Tuy nhiên nó cũng tạo lại đường banh 'chuẩn' cho đối phương dễ dàng tấn công hơn. Khó mà tạo được thế đánh 'độc chiêu' với phông vợt này!! Từ lúc dùng cây này mình thường xuyên gác vợt...
Một vài ý kiến chủ quan ban đầu, mong có ai nói ngược lại để mình cảm thấy lạc quan hơn vì đã lỡ 'lấy' em nó rồi!!:p

takumi170286

Trung Sỹ
cây này dòng tamca , bóng nẩy nhanh , chiên về tốc độ , 1 đập ăn quan chứ ko cò kưa nhẹ nhàng , ra đòn là phải hiểm ác , nhanh mạnh ko thì chết hehe

UcTran

Binh Nhì
Một điểm nữa là cốt này không kén mặt vợt nên có thêm nhiều sự lựa chọn cho chủ nhân.
Mình cũng rất thích cột vợt do rất nhẹ, cầm rất gọn tay trong khi sức tàn phá không nhỏ chút nào.

vanuc

Đại Tá
Chỉ thiếu 1 điểm đó là mặt vợt bé hơn mặt trung bình 1 chút xíu,đánh quen thì điểm này sẽ trở nên vô nghĩa.
Like cây này :X

Mặt cây này không hề bé đâu, nó tương tự như mặt của Inner Force ZLC và to hơn các dòng cốt khác.....................

Bình luận từ Facebook