ANH EM đề phòng không rao dịch mút ở topic này nhé.

CoDBL

Trung Sỹ
http://bongban.org/forum/showthread.php/9027-thanh-li-1-mat-ten-con-95-440k

Qua đây cho tôi hỏi ai là MOD quản lý khu vực mua bán này. đề nghị MOD quan tâm và hoàn thành tốt nhiệm vụ cũng như khu vực mình được giao quản lý. Từ ngày có các MOD mới tôi chưa thấy MOD khu vực nóng bỏng này đâu cả.

Vote cho meoluoitmb lên Mod đặc khu Rao vặt đi, các bác tay to ơi.

Btw: meoluoitmb chuyển hàng qua dv tư nhân hay vnpt, đang mong 05FX đen đây, hi hi, mình là 091...341

lmtuan

Binh Nhì
Vote cho meoluoitmb lên Mod đặc khu Rao vặt đi, các bác tay to ơi.

Btw: meoluoitmb chuyển hàng qua dv tư nhân hay vnpt, đang mong 05FX đen đây, hi hi, mình là 091...341

Chờ đợi đi bác ơi, em cũng đang dài cổ chờ mặt của bác Mèo đây :)

meoluoitmb

Đại Tá
Chờ đợi đi bác ơi, em cũng đang dài cổ chờ mặt của bác Mèo đây :)

===========
Tất cả đều được gửi bằng vnexpress, chắc chiều nay các Bác sẽ nhận được hết thôi
Tin vui là có 5 bác mình gửi cốt + mút thì chưa Bác nào nhận được cả. hi hi

lethanhtrung

Trung Sỹ
Các bác yên tâm em sắp gặp mặt bác mèo rồi hôm nào gặp em dán lên diễn đàn cho cả nhà chiêm ngưỡng thèm Bia
Bạn Leoviz_Ruby cứ chịu khó up hoặc spam vào nhé, để cho anh em nào khoái cái món avatar của bạn thưởng thức.Khi nào chụp hình bác meoluoi nên có góc chụp nghệ thuật vào nhé, hi.

chichkidao

Moderator

tranvietanh

Trung Tá
http://bongban.org/forum/showthread.php/9027-thanh-li-1-mat-ten-con-95-440k

Qua đây cho tôi hỏi ai là MOD quản lý khu vực mua bán này. đề nghị MOD quan tâm và hoàn thành tốt nhiệm vụ cũng như khu vực mình được giao quản lý. Từ ngày có các MOD mới tôi chưa thấy MOD khu vực nóng bỏng này đâu cả.
Dù sao thì AE cũng nên tự đề phòng là chính, nếu cảm thấy nghi ngờ thì cảnh báo cho nhau biết chứ MOD cũng như mình, cũng phải làm việc và đến với bongban.org bằng niềm đam mê thôi, làm sao lúc nào cũng có thể ngồi mà theo dõi tất cả những topic được Anh ^^

meoluoitmb

Đại Tá
Dù sao thì AE cũng nên tự đề phòng là chính, nếu cảm thấy nghi ngờ thì cảnh báo cho nhau biết chứ MOD cũng như mình, cũng phải làm việc và đến với bongban.org bằng niềm đam mê thôi, làm sao lúc nào cũng có thể ngồi mà theo dõi tất cả những topic được Anh ^^

==================
Vậy thì tự ứng cứ làm MOD làm gì, không làm thì thôi, đã nhận làm thì phải có trách nhiệm. anh không đồng ý quan điểm của em đâu.
Có thể không quán xuyến được hết, đâu có ai dám trách, nhưng chí ít cũng phải ngó qua nơi mình được giao chứ. Em đi làm e ko hoàn thành nhiệm vụ lãnh đạo em giao thì em có vui vẻ được không.
Kể cả là bóng bàn, bóng đá hay bất cứ bóng gì.......có đam mê đến đâu đi chăng nữa mà ko có trách nhiệm thì ko gọi là đam mê đâu.

Bình luận từ Facebook