Anh em bóng bàn khu vực Cầu Diễn vào điểm danh nào

tabletennis

Thượng Tá
A Dũng lập ra cái này rồi không quan tâm thế là sao.Bóng bàn CD đi xuống từng ngày từng giờ thôi :D

Tháng 5 năm 2013 có giải bóng bàn thị trấn Cầu Diễn nằm trong khuôn khổ đại hội TDTT.
Địa điểm thi đấu: Nhà văn hóa thị trấn Cầu Diễn.
Lịch thi đấu: Ngày 24/25/26 tháng 5 năm 2013.
Thành phần: Các tay vợt không chuyên có hộ khẩu tại thị trấn Cầu Diễn.
Nội dung: Đơn nam, đơn nữ, đôi nam nữ các lứa tuổi <45, 45-60, >60.
Mong các cao thủ tham dự để anh em có điều kiện giao lưu học hỏi.
Thủ tục đăng ký: Đăng ký tại các tổ dân phố.
thời hạn đăng ký: Chậm nhất ngày 20/5/2013

dodung

Thượng Sỹ
Trận trung kết: A Nghĩa và Tiến ( nào nhỉ tổ mấy ) Ai vô địch đó A Dũng ơi :D
Tiến tổ 9 nhé. Trận này anh Nghĩa 3-1 Tiến.

A Nghĩa giải nhất xứng đáng thôi. Chỉ tiếc chú Toàn, Lâm không tham gia. Hải thì không kiên trì về thời gian chờ đợi được nên bỏ cuộc

toantrang01088189

Đại Uý

A Nghĩa giải nhất xứng đáng thôi. Chỉ tiếc chú Toàn, Lâm không tham gia. Hải thì không kiên trì về thời gian chờ đợi được nên bỏ cuộc
E và Lâm + Hải vào cũng cho vào Xoong luộc thôi :D
Tiến nào A Dũng ơi Tổ 9 mà E có biết không ! E không biết :D.
E đã gặp chưa nhỉ :D

tabletennis

Thượng Tá

Giải bóng bàn lần này có rất nhiều điều đáng phàn nàn:
Đầu tiên là công tác tổ chức:
- Với lứa tuổi dưới 45 việc thay đổi hình thức thi đấu từ thi đấu vòng tròn trong bảng để lựa chọn ra 2 cầu thủ đứng đầu bảng thành đấu loại trực tiếp trong bảng dẫn đến chưa phản ánh hết được thực lực các đấu thủ.
- Việc thay đổi địa điểm thi đấu không thông báo rộng rãi cũng dẫn đến rất nhiều điều đáng phàn nàn.
- Ban tổ chức không thông báo lịch thi đấu cụ thể mà sắp sếp theo kiểu ai có mặt thì đánh cũng làm cho rất nhiều đấu thủ bức xúc vì đối thủ chưa có mặt để đánh dẫn đến một số đấu thủ bị loại oan vì buổi sáng có mặt thì không có ai đánh buổi chiều bận thì bị loại khỏi giải.
Thứ 2 là tính chuyên nghiệp của các đấu thủ:
Do nguyên nhân chủ quan và khách quan một số đấu thủ không có mặt đầy đủ trong các buổi thi đấu dẫn đến đối thủ rất bức xúc vì phải đợi dẫn đến bị loại oan.
Do một số nguyên nhân trên nên người vô địch chỉ là người thắng trong trận chung kết chứ không phải là nhà vô địch thực sự( Nếu các đấu thủ tham gia đầy đủ theo danh sách đã đăng ký).
Dù sao giải cũng đã kết thúc nhưng tổ chức theo kiểu này thì đến giải sau liệu có ai tham gia?.
Mong mỏi sự đóng góp của anh em khu vực Cầu Diễn để phong trào bóng bàn khu vực Cầu Diễn ngày càng phát triển.

toantrang01088189

Đại Uý
Toàn bộ các lời trên các Bác nói rất chuẩn và chân tình.
Năm nào cũng vậy rồi! Năm ngoái mình đánh được vài trận mà đợi mấy hôm.Thời gian chờ đợi dài và công tác sắp xếp chưa đảm bảo.
Công tác quản lý, sắp xếp BB Cầu Diễn chưa hợp lý .Mỗi năm chẳng có thêm tính chuyên nghiệp nào mà còn đi xuống thêm.
Cả Cầu Diễn được 1 số A E thi đấu vậy mà thay đổi từ đánh vòng tròn sang đánh trực tiếp thật bất ngờ.( Chính điều này làm nhiều VĐV cảm giác không thoải mái và không đánh giá chính xác được trình độ từng người )
Để thay đổi được tổ chức giải với Cầu diễn thì rất lâu và khó.Mình đi mấy CLB ở Cầu diễn rồi.Phong trào BB toàn thấy các cụ thôi, thanh niên ít mà muốn chơi thì thời gian rất ngắn.Các cụ vẫn là chủ chốt chính.
Khi nào thanh niên phải tự đứng lên và học hỏi cách quản lý , phong cách chơi , cách thi đấu ở các giải nghiệp dư của các CLB thì lúc đó có chăng là BB Cầu Diễn đi lên.

dodung

Thượng Sỹ
Giải bóng bàn lần này có rất nhiều điều đáng phàn nàn:
Đầu tiên là công tác tổ chức:
- Với lứa tuổi dưới 45 việc thay đổi hình thức thi đấu từ thi đấu vòng tròn trong bảng để lựa chọn ra 2 cầu thủ đứng đầu bảng thành đấu loại trực tiếp trong bảng dẫn đến chưa phản ánh hết được thực lực các đấu thủ.
- Việc thay đổi địa điểm thi đấu không thông báo rộng rãi cũng dẫn đến rất nhiều điều đáng phàn nàn.
- Ban tổ chức không thông báo lịch thi đấu cụ thể mà sắp sếp theo kiểu ai có mặt thì đánh cũng làm cho rất nhiều đấu thủ bức xúc vì đối thủ chưa có mặt để đánh dẫn đến một số đấu thủ bị loại oan vì buổi sáng có mặt thì không có ai đánh buổi chiều bận thì bị loại khỏi giải.
Thứ 2 là tính chuyên nghiệp của các đấu thủ:
Do nguyên nhân chủ quan và khách quan một số đấu thủ không có mặt đầy đủ trong các buổi thi đấu dẫn đến đối thủ rất bức xúc vì phải đợi dẫn đến bị loại oan.
Do một số nguyên nhân trên nên người vô địch chỉ là người thắng trong trận chung kết chứ không phải là nhà vô địch thực sự( Nếu các đấu thủ tham gia đầy đủ theo danh sách đã đăng ký).
Dù sao giải cũng đã kết thúc nhưng tổ chức theo kiểu này thì đến giải sau liệu có ai tham gia?.
Mong mỏi sự đóng góp của anh em khu vực Cầu Diễn để phong trào bóng bàn khu vực Cầu Diễn ngày càng phát triển.

Thực ra không trách các chú các bác được đâu mọi người ah:

- Thứ nhất: Ban tổ chức toàn các cụ cả, dù có thanh niên tham gia vào thì cũng rất khó.
- Thứ 2: Tính chất giải thì lớn - Giải của thị trấn (18-19 tổ), vận động viên tham gia khá đông, mà chủ yếu là các chú các bác, thanh niên thì cũng còn rất nhiều cao thủ nhưng vì lý do công việc nên không tham gia hết được.
- Tuy nhiên có điều đáng tiếc là việc phổ biến thời gian thi đấu cho các vận động viên không kịp thơi nên dẫn đến có người không nắm được lịch thi đấu vì vậy mà một số cao thủ mặc dù đã đăng ký nhưng bị loại do không có mặt hoặc không theo kịp được thời gian nên phải bỏ cuộc.
- Việc quyết định cho thi đấu knok out dẫn đến chưa phản ánh được thực lực của các cầu thủ trẻ mình cho là điều đáng tiếc, cần thay đổi.

Anh em mình cần có sự góp ý cho ban tổ chức để lần sau tổ chức tốt hơn, nếu cần thiết thì cũng nên tham gia thêm vào khâu tổ chức với các bác các chú nữa thì giải diễn ra mới tốt được.

Ah bác tên là gì nhỉ, cho em xin số điện thoại để anh em lien lạc nhé

dodung

Thượng Sỹ
Nh em mà máu thì tổ chức giải Cầu Diễn champion ship đê. Thành phần tham gia không giới hạn, kể cả các chú như chú Trường, chú Hòa, chú Phúc......Kinh phí thì các thành viên tự đóng góp. Vui chơi giao lưu là chính.
Toàn bộ các lời trên các Bác nói rất chuẩn và chân tình.
Năm nào cũng vậy rồi! Năm ngoái mình đánh được vài trận mà đợi mấy hôm.Thời gian chờ đợi dài và công tác sắp xếp chưa đảm bảo.
Công tác quản lý, sắp xếp BB Cầu Diễn chưa hợp lý .Mỗi năm chẳng có thêm tính chuyên nghiệp nào mà còn đi xuống thêm.
Cả Cầu Diễn được 1 số A E thi đấu vậy mà thay đổi từ đánh vòng tròn sang đánh trực tiếp thật bất ngờ.( Chính điều này làm nhiều VĐV cảm giác không thoải mái và không đánh giá chính xác được trình độ từng người )
Để thay đổi được tổ chức giải với Cầu diễn thì rất lâu và khó.Mình đi mấy CLB ở Cầu diễn rồi.Phong trào BB toàn thấy các cụ thôi, thanh niên ít mà muốn chơi thì thời gian rất ngắn.Các cụ vẫn là chủ chốt chính.
Khi nào thanh niên phải tự đứng lên và học hỏi cách quản lý , phong cách chơi , cách thi đấu ở các giải nghiệp dư của các CLB thì lúc đó có chăng là BB Cầu Diễn đi lên.

tabletennis

Thượng Tá
Ah bác tên là gì nhỉ, cho em xin số điện thoại để anh em lien lạc nhé[/QUOTE]
hôm nào chú cho anh mượn vợt anh thử mặt H3 thì mình biết nhau ngay ấy mà

tabletennis

Thượng Tá
Nh em mà máu thì tổ chức giải Cầu Diễn champion ship đê. Thành phần tham gia không giới hạn, kể cả các chú như chú Trường, chú Hòa, chú Phúc......Kinh phí thì các thành viên tự đóng góp. Vui chơi giao lưu là chính.
Hay đấy! anh em mình tự tổ chức giao lưu rồi u bia nó mới vui.

dodung

Thượng Sỹ
Vâng ok bác. Lúc nào định thử thì cứ báo em nhé. Em đang có mấy loại cơ, toàn hàng hót lấy của Trung say thôi. Bác muốn thử loại nào cũng đc.

H3 NT Blue, H3 NEO Blue, H3 NT Cam, H2 cam
Ah bác tên là gì nhỉ, cho em xin số điện thoại để anh em lien lạc nhé
hôm nào chú cho anh mượn vợt anh thử mặt H3 thì mình biết nhau ngay ấy mà[/QUOTE]

tabletennis

Thượng Tá
Vâng ok bác. Lúc nào định thử thì cứ báo em nhé. Em đang có mấy loại cơ, toàn hàng hót lấy của Trung say thôi. Bác muốn thử loại nào cũng đc.

H3 NT Blue, H3 NEO Blue, H3 NT Cam, H2 cam
hôm nào chú cho anh mượn vợt anh thử mặt H3 thì mình biết nhau ngay ấy mà
[/QUOTE]

Hi một con nghiện tàu đạo."....."......"................

asiandragon255

Trung Sỹ

Lần này quá buồn cho tổ 9 :((, chắc lần sau ko muốn tham gia nữa!!

Bình luận từ Facebook