Anh co co

thequang_bocthep

Trung Sỹ
Năm 2014 CLB Tân Trào Tuyên Quang đã bầu lại ban chủ nhiệm CLB
Chủ nhiệm câu lạc bộ Tân Trào năm 2014 là Sư phụ: Anh Cổ cò (sát thủ những sát thủ).
Mong rằng phong trào BB Tuyên Quang nói chung và CLB Tân Trào nói riêng sẽ phát triển tốt.
Rất mong được đón tiếp anh em từ mọi miền tổ quốc về giao lưu để anh em CLB Tân trào được học hỏi, chia sẻ và nâng cao tình đoàn kết.

binhyb

Moderator
Giải Vô địch bb Lao Cai mở rộng năm 2015 khởi tranh từ 30/4 đến 03/5/2015, có mời các tỉnh thành trên phạm vi toàn quốc tham gia thi đấu, không biết bên TQ nhận được Điều lệ chưa và có đăng ký dự giải không nhỉ? Anh cổ cò? TQ cố gắng thành lập một đoàn thi đấu cho vui chứ?

pri-an

Trung Uý
đó là 1 phần thôi a ạ... sư phụ cổ cò còn có đòn cò mổ và nhữg chiêu thức vô cùng lợi hại :D phải chứg kiếm mới biết đc ạ
Là gì hay có cái khỉ gió gì khoan biết.Chỉ cầu mong bác chủ thớt viết tiếng Việt dùm cho dễ nhai ạ! hahaha

Diem_ND

Đại Uý
Chủ nhiệm câu lạc bộ Tân Trào năm 2014 là Sư phụ: Anh Cổ cò (sát thủ những sát thủ).
Mong rằng phong trào BB Tuyên Quang nói chung và CLB Tân Trào nói riêng sẽ phát triển tốt.
Rất mong được đón tiếp anh em từ mọi miền tổ quốc về giao lưu để anh em CLB Tân trào được học hỏi, chia sẻ và nâng cao tình đoàn kết.
thế này thì phải lấy vk Tuyên quang để hay có dịp được gặp Đại cao thủ Anh cổ cò mí đc

Linh69

Đại Tá
Bác cứ cho ae địa chỉ và số liên lạc của thành viên clb - nhất là bác chủ nhiệm để dễ liên lạc!
Ở dưới HN có hội tụ tập nho nhỏ về bb: "Hội ham vui..." cũng thích đi giao lưu các tỉnh - đánh bb thì chẳng hay nhưng chém gió thì hơi tốt:D:p

Bình luận từ Facebook