ANDRO RASANT GRIP & POWERGRIP công nghệ khác biệt

Dũng Cửu

Đại Tá
ANDRO RASANT GRIP GIÁ :950.000 Đ

MADE IN GERMANY

Thông số kỹ thuật
SPEED :9,0
SPIN :9,6
CONTROL :9,3
Độ cứng : MEDIUM (trung bình)
Độ dày :2,1 mm
Mút : công nghệ bọt khí

Đỉnh cao công nghệ về khả năng tạo xoáy và khả năng kiểm soát RASANT GRIP có lẽ là mặt vợt mà ACE chơi bóng bàn đáng để thử nghiệm :)

RASANT POWER GRIP GIÁ :950.000 Đ

MADE IN GERMANY

SPEED :9,5
SPIN :9,3
CONTROL : 8,4

RASANT POWER GRIP được thiết kế công nghệ hợp cốt sợi tổng hợp , thuần gỗ bởi mút rất cứng !
+ Độ bền rất cao , bề mặt không bao giờ bị vỡ , mặt hỏng do hết ma sát trên bề mặt !
+ Kết hợp với các dòng cốt carbon mỏng thì rất hay nhưng các dòng cốt carbon dầy chơi tốc độ quá nhanh khó kiểm soát !
** Chú ý :Các bạn nên mua hàng chính hãng có tem LUCKYSPORT của nhà đại diện hãng ANDRO tại Việt Nam để đảm bảo chất lượng + bảo hành sản phẩm!

Dũng Cửu SHOP 92 Nguyễn Thái Học - Ba Đình - HN
Nhà phân phối độc quyền ANDRO tại miền Bắc!Đại lý chính hãng BUTERFLY,XIOM,STIGA,DONIC,DHS,729,TIBHAR,NITAKU..
WEBSITE :http://dungcuubongban.com/
SDT :0988 48 28 34

TK VIETCOMBANK :0451000256732 Nguyễn Tiến Dũng chi nhánh Cầu Giấy
Bán bàn bóng bàn chính hãng Song ngư(DOUBLEFISH,DHS,729,Thăng Long,Bàn liên doanh Việt Nam MP)

Last edited:

Dũng Cửu

Đại Tá
Last edited:

Dũng Cửu

Đại Tá
Cốt mình là Hao3, Thế cái PowerGrip có khác j kg Dũng ơi?
Hi POWER GRIP có tốc độ cao hơn với những người sử dụng cốt vợt mỏng,trung bình cứng và cảm giác chơi mặt cứng tốt thì POWER GRIP rất hợp!Với HAO3 bạn có thể chơi cả FH và BH với POWERGRIP :)

Dũng Cửu SHOP 92 Nguyễn Thái Học - Ba Đình - HN
Nhà phân phối độc quyền ANDRO tại miền Bắc!Đại lý chính hãng BUTERFLY,XIOM,STIGA,DONIC,DHS,729,TIBHAR,NITAKU..
WEBSITE :http://dungcuubongban.com/
SDT :0988 48 28 34

TK VIETCOMBANK :0451000256732 Nguyễn Tiến Dũng chi nhánh Cầu Giấy
Bán bàn bóng bàn chính hãng Song ngư(DOUBLEFISH,DHS,729,Thăng Long,Bàn liên doanh Việt Nam MP)

Last edited:

hiepga

Đại Tá
Hi POWER GRIP có tốc độ cao hơn với những người sử dụng cốt vợt mỏng,trung bình cứng và cảm giác chơi mặt cứng tốt thì POWER GRIP rất hợp!Với HAO3 bạn có thể chơi cả FH và BH với POWERGRIP :)
Bác ơi tư vấn giúp e những combo hợp với HAO II nhé, e có đọc 1 bài bác tư vấn rồi nhưng k thấy bác nhắc đến combo có mặt tàu @@. E đánh thiên về FH, giật bạt cắm, BH cắt, chặn, đẩy. E đánh với H2 FH Neo Pro hoặc Joola Rhzym thì mặt nào hợp hơn ạ. E thấy mặt Joola Rhzym cấu tạo khá giống mặt H3 , ít người chơi dòng này quá nên k biết ntn bác nhỉ

Last edited:

Dũng Cửu

Đại Tá
Mặt này hợp với timo boll zlc không a D 9?
Mặt Rasant power Grip hợp FH với tmb zlc em này đi với TMB ZLC tốc độ cao , xoáy , khó chịu nhưng mặt cứng nên anh em nào quen chơi được mặt cứng thì rất hay , rasant grip hợp bên BH ^_^ em này thiên về xoáy , tốc độ vừa phải nếu dùng FH hơi thiếu lực nhưng kiểm soát tốt

Khanhqvbn

Binh Nhì
Mặt Rasant power Grip hợp FH với tmb zlc em này đi với TMB ZLC tốc độ cao , xoáy , khó chịu nhưng mặt cứng nên anh em nào quen chơi được mặt cứng thì rất hay , rasant grip hợp bên BH ^_^ em này thiên về xoáy , tốc độ vừa phải nếu dùng FH hơi thiếu lực nhưng kiểm soát tốt
Mặt này chơi cốt sadius tem đồng được không các bác?

Bình luận từ Facebook