Ai sẽ là người Xô đổ Kỷ Lục này...

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Hôm nay là ngày 8-4-2014.Ngày mà sẽ mãi là Ký Ức trong sự nghiệp bóng bàn của tôi,Sự cố gắng-đam mê-quyết liệt=chiến thắng vĩ đại.tôi đấu bốn trận và thắng cả bốn trận đó nhưng đặc biệt là cả 4 trận đều thắng với tỉ số 3-0.Tôi sung sướng nhưng niềm vui sẽ được trọn vẹn hơn khi được cùng chia sẻ với mọi người.
Hôm nay tôi ra sân thi đấu với một tinh thần hết sức thoải mái khi chủ tịch CLB gọi mình lên tiếp
một tay vợt người Hà Nam đó là
Đ/c Ninh qua CLB giao lưu.Ninh giao bóng rất khó chịu,giật xung thì thôi rồi nhưng vẫn nằm trong tầm kiểm soát của tôi với kết quả 3-0 nhanh gọn.
Tiếp theo là Bác Nhân KB+ 3-4.thế trận lại thuộc về tôi với đòn quen thuộc-Đôi công bắn đẩy=tiễn Bác về nhì.
Trận thứ 3 thực sự là một rào cản lớn nhất với tôi khi phải đối mặt với Toàn tre-một đối thủ mà khi em nó giơ tay lên là với tới mái nhà luôn,một ngọn núi quá cao mà tôi phải vượt qua thế nào đây?tôi nhanh chóng gói gọn trong 3 Roi.
Cuối cùng là tôi tiếp một Ngựa Ô của CLB đó là Zhang ji Phúc +4.người có quả giao bóng xoáy ngược như Zhang JiKe nhưng với quả vẩy trái của tôi thì đòn này cũng không có ý nghĩa.trận đấu nhanh chóng được khép lại với chiến thắng chóng vánh 3-0.kết thúc một ngày thi đấu với một thành quả trên cả mong đợi...Axelo
Với Kỷ Lục này thử hỏi Ai sẽ là người sẽ Xô đổ được đây???...A...XE...LO

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Nếu em thích mai sang đây anh cho em gặp Ninh ở Hà Nam,đang công tác tại HP.anh tin một điều là chú sẽ Nếm mùi thất Bại.còn em mà gặp Toàn Tre thì đó sẽ là dấu chấm hết cho mọi nỗ lực của em mà thôi...Axelo

phungducthang

Đại Tá
Hôm nay là ngày 8-4-2014.Ngày mà sẽ mãi là Ký Ức trong sự nghiệp bóng bàn của tôi,Sự cố gắng-đam mê-quyết liệt=chiến thắng vĩ đại.tôi đấu bốn trận và thắng cả bốn trận đó nhưng đặc biệt là cả 4 trận đều thắng với tỉ số 3-0.Tôi sung sướng nhưng niềm vui sẽ được trọn vẹn hơn khi được cùng chia sẻ với mọi người.
Hôm nay tôi ra sân thi đấu với một tinh thần hết sức thoải mái khi chủ tịch CLB gọi mình lên tiếp
một tay vợt người Hà Nam đó là
Đ/c Ninh qua CLB giao lưu.Ninh giao bóng rất khó chịu,giật xung thì thôi rồi nhưng vẫn nằm trong tầm kiểm soát của tôi với kết quả 3-0 nhanh gọn.
Tiếp theo là Bác Nhân KB+ 3-4.thế trận lại thuộc về tôi với đòn quen thuộc-Đôi công bắn đẩy=tiễn Bác về nhì.
Trận thứ 3 thực sự là một rào cản lớn nhất với tôi khi phải đối mặt với Toàn tre-một đối thủ mà khi em nó giơ tay lên là với tới mái nhà luôn,một ngọn núi quá cao mà tôi phải vượt qua thế nào đây?tôi nhanh chóng gói gọn trong 3 Roi.
Cuối cùng là tôi tiếp một Ngựa Ô của CLB đó là Zhang ji Phúc +4.người có quả giao bóng xoáy ngược như Zhang JiKe nhưng với quả vẩy trái của tôi thì đòn này cũng không có ý nghĩa.trận đấu nhanh chóng được khép lại với chiến thắng chóng vánh 3-0.kết thúc một ngày thi đấu với một thành quả trên cả mong đợi...Axelo
Với Kỷ Lục này thử hỏi Ai sẽ là người sẽ Xô đổ được đây???...A...XE...LO
Kỳ tích... Mọi khi toàn thua.
(Nhưng phải kiểm tra lại xem mấy bác kia có phải là mới đi ăn cưới về không?)

doccothankiem_hp

Thượng Tá
ông em chém kinh vãi...............
Em nói chuẩn không Cần chỉnh luôn là nếu Bác Thắng râu mà chẳng may có đặt chân xuống HP á thì em sẽ sẵn sàng đón Bác về ngay CLB.cho Bác tắm rửa sạch sẽ,ăn uống những gì mình thích rồi á đưa cho Bác gặp đúng 4 đối thủ mà em đã Thịt hôm qua với Kèo như em chấp.khẳng định một điều anh Thắng không Dính Đòn Cộng Sản mới là lạ.em cho anh Nộp một trận Bia ghẹ ở Bộ Xây Dựng-ít nhất cũng phải đi đứt 3 con CỐT sịn -một góc trong BST của anh í luôn...Axelo

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Cái vụ này phải nhớ để sau này con cháu ghi vào... điếu văn.
Em nói thật các Bác không tin thì thôi,các Bác cứ thử xuống HP làm tí,đằng nào cũng sắp tới 30-4, 1-5 rồi đấy.em không biết thế nào chứ nếu mà trình các Bác mà B dđ thì ok rồi,chứ mà lại C mà có tí non á thì thật sự LÀNH ÍT DỮ NHIỀU đó nghe...Axelo

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Chào Mừng tất cả anh em diễn đàn đến với CLB Bb Trang Anh-nhà hát của những giấc mơ.nơi mà bạn sẽ thật sự choáng ngợp bởi hệ thống ánh sáng thi đấu ở đây.Bàn thi đấu và sân bãi cũng là niềm ước mong của biết bao CLB Láng Giềng-nơi mà không bao giờ có chỗ cho những sai lầm,tất cả những sai lầm đều phải trả giá bằng tiền mặt....Axelo

phungducthang

Đại Tá
Chào Mừng tất cả anh em diễn đàn đến với CLB Bb Trang Anh-nhà hát của những giấc mơ.nơi mà bạn sẽ thật sự choáng ngợp bởi hệ thống ánh sáng thi đấu ở đây.Bàn thi đấu và sân bãi cũng là niềm ước mong của biết bao CLB Láng Giềng-nơi mà không bao giờ có chỗ cho những sai lầm,tất cả những sai lầm đều phải trả giá bằng tiền mặt....Axelo
Hôm qua chơ xem Chel - PSG nên đùa bạn tí thôi, bọn tôi chỉ cao thủ... nhặt bóng.
Chúc mừng bạn!

son_canloc

Đại Tá
Chúc mừng bạn ,bạn rất giỏi Kỷ lục này ở quê mình thì muôn vạn kiếp sau sợ kg có ai xô đổ kỷ lục của mình , mình hai tay hai kiếm sẵn sàng chém bị thương những ai dám gây sự , một phần là do mình giỏi giống bạn phần còn lại là do bọn chúng kém quá . Hihi không ai hiểu ta bằng ta , đúng là ta giỏi thật bạn ạ . ÔI TỰ HÀO QUÁ

o3ma

Đại Tá
Chúc mừng bạn ,bạn rất giỏi Kỷ lục này ở quê mình thì muôn vạn kiếp sau sợ kg có ai xô đổ kỷ lục của mình , mình hai tay hai kiếm sẵn sàng chém bị thương những ai dám gây sự , một phần là do mình giỏi giống bạn phần còn lại là do bọn chúng kém quá . Hihi không ai hiểu ta bằng ta , đúng là ta giỏi thật bạn ạ . ÔI TỰ HÀO QUÁ
"Đến thượng đế cũng phải cười". Bộ phim xem mãi không chán.
1 phiếu cho bác.

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Hôm qua chơ xem Chel - PSG nên đùa bạn tí thôi, bọn tôi chỉ cao thủ... nhặt bóng.
Chúc mừng bạn!
Anh đừng giả vờ.nghe tên anh đã lâu trên dđ.cũng mong muốn được cọ sát với anh một trận lắm đấy?nếu anh có qua thành phố Cảng thân yêu này thì cho mình kế hoạch được chăm sóc anh nhé...Axelo

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Chúc mừng bạn ,bạn rất giỏi Kỷ lục này ở quê mình thì muôn vạn kiếp sau sợ kg có ai xô đổ kỷ lục của mình , mình hai tay hai kiếm sẵn sàng chém bị thương
những ai dám gây sự , một phần là do mình giỏi giống bạn phần còn lại là do bọn chúng
kém quá . Hihi không ai hiểu ta bằng ta ,
đúng là ta giỏi thật bạn ạ . ÔI TỰ HÀO
QUÁ
Anh tự hào-tôi cũng tự hào...hi hi.hôm nao mình giao lưu một trận đe anh Sơn ơi?anh ở tỉnh nào thế???

tosiosHD

Đại Tá
Thực sự mình chưa hiểu chủ topic lập topic này là có ý gì??? Nếu bạn trên cơ người ta, bạn thắng người ta là chuyện bình thường mà. Giả sử Zang jike qua clb bạn chơi, anh ấy tặng tất cả anh em ở clb bạn mỗi người 6 bóng và thắng tất cả mọi người. Như vậy lại 1 kỷ lục mới được thiết lập à???

son_canloc

Đại Tá
Thực sự mình chưa hiểu chủ topic lập topic này là có ý gì??? Nếu bạn trên cơ người ta, bạn thắng người ta là chuyện bình thường mà. Giả sử Zang jike qua clb bạn chơi, anh ấy tặng tất cả anh em ở clb bạn mỗi người 6 bóng và thắng tất cả mọi người. Như vậy lại 1 kỷ lục mới được thiết lập à???

Hihi tranh luận tý cho vui thôi , theo tôi chủ thớt trước khi chia sẻ cũng đã đắn đo suy nghỉ nhất là cảm giác lâng lâng sau khi thắng dc 4 vị này , như mình đã nói KHÔNG AI HIỂU TA BẰNG TA tức là nồi nào úp vung đó , trận đánh gay go nhất để lại cảm xúc nhất là trận đấu ngang ngữa , kịch tính theo mình nghỉ là thế , tám lạng so với một phần ba cân thì còn gì để nói nữa ACE nhể .

Bình luận từ Facebook