AE tư vấn giúp pp tập bb cho người bắt đầu cầm vợt .

Sonbb.cl

Trung Uý
Mình đang rất bí ae ạ . Mình có hơn 10 trò , mình có máy , có ḍung cụ hổ trợ dạy , và cố gắng tuân thủ bài dạy cơ bản ... Nhưng đa số các trò , chỉ thích buôn DƯA LÊ , đang tập , khi thây nhìn đi nơi khác , chúng nó cầm vợt phe phẩy nhìn chán phèo .
Trong lúc bí , mình thử cho chúng đánh chui bàn với nhau , kết quả , ồn ào , sôi động như cái cḥợ ... đặc biệt hơn , chúng rất chăm chỉ tập secs vits ... Haiz , nản quá các bác à .
Minh phải dùng đến hạ sách , nhờ bố mẹ chúng nói với chúng , phải bỏ tiền học cao , để chúng xót mà chăm hoc , nhưng không khéo gậy ông đập lưng ô ,vì tiền thu 200k /1 tháng , đánh cả ngày , bao gồm nước nôi ...
Mấy ngày nay , chúng xin tập 1 buổi :D:D:D chả nhẽ chủng tưởng đắt thặt nên tiết kiệm chăng? :):):):)

Sonbb.cl

Trung Uý
E cũng vừa đào tạo dc 3 cháu chưa cầm vợt bao giờ bác a, trước đó em chưa có kinh nghiệm về giảng dạy, ko biết học sinh của a Sơn lớn hay bé hay già ạ
Mình có 2 học trò già , 1 gần 60 tuổi , cách minh gần 30 km , học nâng trình , tuần 6 buổi , từ 4 h sáng đên 5 h 30 , còn lại hơn chục trò từ 8 đến 15 t , cái khó là , các cháu hoc do bố mẹ ép buộc , kg có ý thức tự giác , nên rất khó day , nhiều lúc nghỉ cũng chán , nhưng cũng phải cố , nhằm gây pt sau này .
Mình có may mắn là các trò đã gặt hái đươc một số thành tích đáng kể , nên rât nhiều phụ huynh muốn cho con học .

Mình có 2 học trò già , 1 gần 60 tuổi , cách minh gần 30 km , học nâng trình , tuần 6 buổi , từ 4 h sáng đên 5 h 30 , còn lại hơn chục trò từ 8 đến 15 t , cái khó là , các cháu hoc do bố mẹ ép buộc , kg có ý thức tự giác , nên rất khó day , nhiều lúc nghỉ cũng chán , nhưng cũng phải cố , nhằm gây pt sau này .
Mình có may mắn là các trò đã gặt hái đươc một số thành tích đáng kể , nên rât nhiều phụ huynh muốn cho con học .
Các trò gặt hái dc nhiều thành công vậy là ngon rồi bác, học tụ tập đông quá thì nên chia thành ca học, 2-4-6 3-5-7 chia ra đỡ lộm nhộm mà hiệu quả tiếp thu cũng tốt hơn

Sonbb.cl

Trung Uý
Các trò gặt hái dc nhiều thành công vậy là ngon rồi bác, học tụ tập đông quá thì nên chia thành ca học, 2-4-6 3-5-7 chia ra đỡ lộm nhộm mà hiệu quả tiếp thu cũng tốt hơn
quan trọng ở ý thức bạn ạ , chúng lại muốn tụ tập đông để nghịch thôi , kiểu học đối phó mà ḅ̣ạn , biết là thầy dể mất uy tín về dạy , nhưng không có lưa chọn khác .
Tập thì lười , chỉ đc cái máu gạ thầp chấp , đánh chui bàn .

quan trọng ở ý thức bạn ạ , chúng lại muốn tụ tập đông để nghịch thôi , kiểu học đối phó mà ḅ̣ạn , biết là thầy dể mất uy tín về dạy , nhưng không có lưa chọn khác .
Tập thì lười , chỉ đc cái máu gạ thầp chấp , đánh chui bàn .
Nên chọn lọc cả học trò nữa bác a, còn xác định cày tiền bằng nghề này thì em ko có gì để nói, chỗ em học viên ko có ý thức là e cho chạy 10p , phạt lau bàn và quét dọn các kiểu, học viên sợ lắm, tập răm rắp

Bình luận từ Facebook