ADMIN có hứa ...

Drhongson

Đại Tá
Mình nhớ gần 1 tháng trước ADMIN có <<hứa>> chắc như đinh đóng cột rằng
<< sẽ ban nick , xoá bài >> tất cả các topic của bác Longhoangcau (và các nick mới , cũ )
vì các lý do sai lỗi chính tả be bét ( đỉnh cao của lỗi chính tả với các từ <<thằng danh con , tràng trai , bóng nỏng ... >>)
và chuyên cãi nhau làm bẩn diễn đàn (tất cả các topic của bác này đều phát sinh cãi lộn , chửi bậy tưng bừng ...).
Nay nhiều anh chị em tứ xứ phone cho mình , nhờ chuyển lời kính trình bác ADMIN << giữ lời hứa >> .
Rất cám ơn .

Last edited by a moderator:

Ruahoguom

Thiếu Uý
Mình nhớ gần 1 tháng trước ADMIN vó <<hứa>> chắc như đinh đóng cột rằng
<< sẽ ban nick , xoá bài >> tất cả các topic của bác Longhoangcau (và các nick mới , cũ )
vì các lý do sai lỗi chính tả be bét ( đỉnh cao của lỗi chính tả với các từ <<thằng danh con , tràng trai , bóng nỏng ... >>)
và chuyên cãi nhau làm bẩn diễn đàn (tất cả các topic của bác này đều phát sinh cãi lộn , chửi bậy tưng bừng ...).
Nay nhiều anh chị em tứ xứ phone cho mình , nhờ chuyển lời kính trình bác ADMIN << giữ lời hứa >> .
Rất cám ơn .

Bác hỏi khó admin roài!!!!
Bác nhớ thì phải có trích dẫn làm bằng chứng!
Ban nik thì phải dựa trên mức độ vi phạm của nik đó với diễn đàn chứ không thể thích là nhích được ạ!
>>>>>>>>chưa kể 1 số nik mới cũng vào topic của Longhoangcau để cố tình gây hiềm khích!
Theo em là ko đơn giản để có thể xử lý vụ này đâu nhé!!!

Drhongson

Đại Tá
Mình già lão lẩm cẩm có khi lú lẫn , nhưng ADMIN trẻ tuổi sáng suốt chắc là còn nhớ . hì
Cái gì đã là sự thật hiển nhiên , đã có 1 quá trình dài , ai cũng biết hết rồi thì cần gì bằng chứng ,
dẫn chứng gì nữa hả Bác Rùa ,
Dẫn chứng là Tất cả các topic cũ của nick ấy đã bị xoá sạch
và nick ấy (mấy nick tương tự nhau ) cũng bị ban triệt để ...
Cãi nhau , chửi nhau ở chỗ khác còn khó nghe , huống chi là trong topic dạy học , thầy trò ...hic.
Minh chỉ gởi ý kiến cú́a 1 số member nhắc bác ADMIN ,
mong anh em không vô đây tranh luận , kẻo lại rối tung .... hihi

Last edited by a moderator:

thanh_chi_nc

Trung Uý
Anh Long Hoàng Cầu mới gọi điện đe dọa cháu này các bác.(0977520005).Tiếc rằng điện thoại của em ko có chức năng ghi âm. Nào là em là Nguyễn Duy Linh à, anh biết nhà em ở Láng Hạ, em mới cưới vợ, em ăn nói cẩn thận.......

Bình luận từ Facebook