6 tháng trải nghiệm với dòng MAXXX 500 , 450 ,400, P

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Mặt Đức dán miếng dính bảo vệ như tầu à :) nếu vậy bề mặt sẽ ăn lớp dịnh của nilon đánh 1 lúc mới hết ^^
Em có thói quen đó mà. Thế có đc ko anh? Cứ đánh xong là em dán hôm sau đánh, kể cả Ten cũng dán. Em nghĩ vậy nó sẽ bám xoáy hơn nhất là mặt cũ đã gai, có lần dán con 05 đánh một lúc thấy rách luôn chỗ tiếp xúc bóng giữa tâm vợt, ko biết có phải do ma sát quá do miếng Film ko a?

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Em có thói quen đó mà. Thế có đc ko anh? Cứ đánh xong là em dán hôm sau đánh, kể cả Ten cũng dán. Em nghĩ vậy nó sẽ bám xoáy hơn nhất là mặt cũ đã gai, có lần dán con 05 đánh một lúc thấy rách luôn chỗ tiếp xúc bóng giữa tâm vợt, ko biết có phải do ma sát quá do miếng Film ko a?
spin cao mặt dễ rộp + rách ^^
dán fim vào đương nhiên xoáy hơn nhưng có vấn đề tốc độ bị chậm đi do chất dính phim cũng tạo ra 1 chút tacky trong 1 khoảng time ngắn , nhưng đánh 1 lúc lại hết luôn ^^

push

Trung Uý
không định comment đâu, ủ mưu làm một bài JOOLA NGU như H3 nhưng không nhịn được khi nghe các bác review

Maxxx 500 em dùng làm BH, vì trước toàn chơi Tàu BH, nếu Đức Nhật thì cũng phải tầm HD Andro

Em chơi thêm tuần nữa, cho nó đủ tháng, review sẽ chi tiết về cái hợp hay không hợp của Maxx, nhưng với anh em đã và đang chơi Maxxx, thì phải nói là nó an toàn như đánh Tàu trái, nhưng không sợ lỏng chuội, lên xoáy theo kiểu Tàu cực hợp, nhưng không dính đâu ạ, lúc mới còn hơi có dầu trơn trơn nữa cơ, phải lau sạch đi mới bám bóng.

Kê chặn với trình trên thì an toàn hơn TEN, lên xoáy tốt, đấm đá cực ổn, tăng xoáy an toàn hơn dòng Tibhar Evolution, cho cảm nhận tốt

Cái dở chính là, chỉ dành cho người đấu với trình trên thôi, chứ đánh với trình dưới, thì chả thấy hay hơn các mặt khác, vì không phát huy được ưu điểm của nó
Nghe bạn Comment vậy là nó hơi ngược với 05, Suy ra e max500 này hiền hơn t05!

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Nghe bạn Comment vậy là nó hơi ngược với 05, Suy ra e max500 này hiền hơn t05!
bác @Trạng .... CÁ dùng oánh trái mà bác lên cảm nhận sẽ khác do với đánh FH
đại đa số phong trào quả BH chủ yếu trái giật moi + đấm
về bản chất em maxxx 500 khi giằng lực + xoáy đòn khó chịu hơn 05 > mình đã tet và 1 số AE hạng A cũng đều ý ký em maxxx 500 cho FH .

Shimizu

Trung Sỹ
Em không biết các bác đánh mặt này hay cỡ nào??? xoáy - tốc độ - điều khiển - ổn định??? Theo cảm nhận của em khi dán Maxx 450 vào cốt Amul như sau:
1. Bóng xoáy
2. Tốc độ bóng bay như rùa
3. Cảm giác như mình là nhân viên mát xa chuyên nghiệp
4. Tiếng kêu to như D9 quảng cáo sản phẩm
5. Đánh đôi công ổn định
Sau một tuần nhẫn nhịn vì bị hành hạ và thất thoát tài chính ( nộp bia nhiều ) em quyết định chia tay em nó.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em không biết các bác đánh mặt này hay cỡ nào??? xoáy - tốc độ - điều khiển - ổn định??? Theo cảm nhận của em khi dán Maxx 450 vào cốt Amul như sau:
1. Bóng xoáy
5. Đánh đôi công ổn định
Sau một tuần nhẫn nhịn vì bị hành hạ và thất thoát tài chính ( nộp bia nhiều ) em quyết định chia tay em nó.
review phũ nhất từ khi em tham gia diễn đàn :p

binhpham

Binh Nhất
1. Bóng xoáy
5. Đánh đôi công ổn định

Đang tính thử thấy bác chém vậy em đành bỏ ý định đó luôn

Bình luận từ Facebook