6 tháng trải nghiệm với dòng MAXXX 500 , 450 ,400, P

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
EM đánh treiber Q. Em ko quen đánh mềm, thấy đánh 05 trái ổn, con Rhyzm-P cũng trái ngon, kiểm soát tốt và hãm xoáy khá thích ko bị bật như con 05, ko biết dòng joola con này thiên về đánh trái vậy ah?
Con này thiên về oánh BH đó em , đánh FH thì hơn thiếu lực chút ,
Với cốt cứng + dầy em này chơi FH tốt vd như TPE FIGHT , SADIUS , AMU , ....
Nhưng về đánh bh em này quá toàn diện nhất là hãm lực hãm xoáy hơn hơn ten do ten khi gò hay bị phềnh bóng và chặn hay bị bung :)

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Con này thiên về oánh BH đó em , đánh FH thì hơn thiếu lực chút ,
Với cốt cứng + dầy em này chơi FH tốt vd như TPE FIGHT , SADIUS , AMU , ....
Nhưng về đánh bh em này quá toàn diện nhất là hãm lực hãm xoáy hơn hơn ten do ten khi gò hay bị phềnh bóng và chặn hay bị bung :)
Đúng như anh nói. Con này chặn an toàn cao, gò ko bị phềnh. Em đánh bh64 ko kiểm soát đc khi gò, chuyển qua 05 thì khắc phục được gò cao nhưng chặn kém hơn, con joola này đánh phải đúng là tụt hơi thiếu lực. Xem thông số y hệt 05 , ten ổn định hơn thôi. Thank a

o3ma

Đại Tá
Maxxx 500 đánh phải quá hay bền vô đối
maxxx 450 dùng đánh trái ngon
nói chung 2 dòng này bồ kết còn sướng hơn ten , nhất là đánh phải maxxx 500 bóng đi cuộn và khó chịu hơn tenergy
Dòng Maxxx - P chưa thử chưa biết thế nào @Dũng Cửu SHOP ?????
Bọn @gaumeo, @Trạng .... CÁ...cũng khen lắm. Nhịn ăn sáng đợi cô e mình đang phang rách háng thì làm 1 e thử xem sao.:p

bynzyn

Thượng Tá
Hôm nay test thử max500. Thấy mềm mềm ko cứng, cảm giác nảy êm và lưu bóng ko quen, mặt xoáy nhưng khá nặng, cũ vẫn dính dính như tàu
Kg biết cảm giác của bạn thế nào chứ dòng joola nói chung là các mặt đều nhẹ, nhẹ hơn các dòng khác mà tương đương cùng độ cứng, vì các dòng khác đa số độ dày là 2.1 còn mặt joola max cũng chỉ 2.0

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Hôm nay test thử max500. Thấy mềm mềm ko cứng, cảm giác nảy êm và lưu bóng ko quen, mặt xoáy nhưng khá nặng, cũ vẫn dính dính như tàu
Bác tét kiểu j mà maxxx500 dính dính như tầu :D lại còn mềm mềm nữa :D:D:D :D mặt này trung bình cứng để chơi FH maxxx 400 nó mềm thì còn chuẩn hay bác oánh con maxxx 400 roài ^^ vì spin maxxx 400 khá cao ^^

Trạng .... CÁ

Đại Tá
không định comment đâu, ủ mưu làm một bài JOOLA NGU như H3 nhưng không nhịn được khi nghe các bác review

Maxxx 500 em dùng làm BH, vì trước toàn chơi Tàu BH, nếu Đức Nhật thì cũng phải tầm HD Andro

Em chơi thêm tuần nữa, cho nó đủ tháng, review sẽ chi tiết về cái hợp hay không hợp của Maxx, nhưng với anh em đã và đang chơi Maxxx, thì phải nói là nó an toàn như đánh Tàu trái, nhưng không sợ lỏng chuội, lên xoáy theo kiểu Tàu cực hợp, nhưng không dính đâu ạ, lúc mới còn hơi có dầu trơn trơn nữa cơ, phải lau sạch đi mới bám bóng.

Kê chặn với trình trên thì an toàn hơn TEN, lên xoáy tốt, đấm đá cực ổn, tăng xoáy an toàn hơn dòng Tibhar Evolution, cho cảm nhận tốt

Cái dở chính là, chỉ dành cho người đấu với trình trên thôi, chứ đánh với trình dưới, thì chả thấy hay hơn các mặt khác, vì không phát huy được ưu điểm của nó

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Kg biết cảm giác của bạn thế nào chứ dòng joola nói chung là các mặt đều nhẹ, nhẹ hơn các dòng khác mà tương đương cùng độ cứng, vì các dòng khác đa số độ dày là 2.1 còn mặt joola max cũng chỉ 2.0
hi hi, cái này thì em không đồng ý rồi, nó chỉ nhẹ so với H3 thuần thôi, chứ H3-50 thì nó nặng hơn đấy anh ạ

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Bác tét kiểu j mà maxxx500 dính dính như tầu :D lại còn mềm mềm nữa :D:D:D :D mặt này trung bình cứng để chơi FH maxxx 400 nó mềm thì còn chuẩn hay bác oánh con maxxx 400 roài ^^ vì spin maxxx 400 khá cao ^^
Ko max500 nhưng mặt cũ, chắc dính do em dán miếng dán bảo vệ mặt vợt, con này nảy giật moi nhẹ nhàng lên, nhưng cứ êm êm kiểu gì, hay do trời nóng đuối sức nó thế,

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Mấy con max-p, ryzm-p thì nhẹ. Chứ max500 ko nhẹ đâu bác

Bình luận từ Facebook