3tr5 mua cốt gì ạ

Status
Không mở trả lời sau này.
Trong tầm giá 3 triệu 500k em thấy có rất nhiều lựa chọn, và rất phân vân trong việc lựa trọn. Em muốn hỏi các bác con nào đáng mua nhất trong tầm giá đó ạ. Lối chơi của em tấn công ôm bàn, kiểm soát, 2 càng

LongV

Thượng Tá
Trong tầm giá 3 triệu 500k em thấy có rất nhiều lựa chọn, và rất phân vân trong việc lựa trọn. Em muốn hỏi các bác con nào đáng mua nhất trong tầm giá đó ạ. Lối chơi của em tấn công ôm bàn, kiểm soát, 2 càng
Tấn công ôm bàn, kiểm soát, 2 càng thì chuẩn Viscaria huyền thoại rồi. Bác kiếm cây siêu lướt nội địa Nhật hoặc Tàu là ngon.

traicauvong_bg

Đại Tá
Môt lựa chọn ko tồi, bạn tham khảo thêm

Attachments

2.2 MB · Đọc: 68

Trainee

Đại Tá
Nếu mua mới thì TMB ALC, hoặc không ham thương hiệu Butter thì có cây Hugo SAL ngon hơn;
Nếu mua cũ thì vô khối lựa chọn khác, tuỳ thích tốc độ hay kiểm soát nữa!

lion

Đại Tá
Theo em bác nên cố tí ti mua cây Jun ZLC (Nhật kẹp nách) em đang rao bên mục rao vặt còn rất đẹp ạ. Jun đánh tầm trung, xoáy và cảm giác dễ chơi hơn so với Boll ZLC nhiều.

Trainee

Đại Tá
Theo em bác nên cố tí ti mua cây Jun ZLC (Nhật kẹp nách) em đang rao bên mục rao vặt còn rất đẹp ạ. Jun đánh tầm trung, xoáy và cảm giác dễ chơi hơn so với Boll ZLC nhiều.
Làm cây này thì đảm bảo đánh cho tới khi có cháu nội không cần thay vợt! :D

Radical

Moderator
Victas Liam Pitford một sự lựa chọn hoàn hảo cho lỗi chơi 2 càng, ôm bàn, đờ mi, flick moi xoáy,...
Mình có cây đang sale giá 4.1tr còn 3.5tr chẵn.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook