388D-1 OX , chống lại tuyển thủ Quốc gia . Kịch tính

Anh Còi

Thượng Sỹ
theo dự đoán của "giới thạo tin" nhiều khả năng đây là trận đánh độ không nhỏ, kẻ mạnh gạo, kẻ bạo tiền!hihi

ơ em có thấy ai tên Minh Tuấn trong tuyển quốc gia bao giờ nhể? hạng A nghiệp dư cũng k nghe nói tới, mà nhìn cách chơi em nghĩ cùng lắm là tầm hạng B2 tỉnh em thôi chứ tuyển quốc gia gì! hehe dìm hàng bác xuân diệu tý nhé. Mà xem video ông tên Tuấn chấp bác 4 trái cơ à oạch. Nhưng bác tuy già đánh vẫn hay đó.

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
ơ em có thấy ai tên Minh Tuấn trong tuyển quốc gia bao giờ nhể? hạng A nghiệp dư cũng k nghe nói tới, mà nhìn cách chơi em nghĩ cùng lắm là tầm hạng B2 tỉnh em thôi chứ tuyển quốc gia gì! hehe dìm hàng bác xuân diệu tý nhé. Mà xem video ông tên Tuấn chấp bác 4 trái cơ à oạch. Nhưng bác tuy già đánh vẫn hay đó.
Cùng thời với Hồ Ngọc Thuận , từng đánh SeGem , cùng HNT dành HCV trẻ ĐNA ... Nhiều cao thủ chấp mình bóng , và dẫn lại mình khá sâu nhưng kết quả là mình đều thắng ngược .

Cùng thời với Hồ Ngọc Thuận , từng đánh SeGem , cùng HNT dành HCV trẻ ĐNA ... Nhiều cao thủ chấp mình bóng , và dẫn lại mình khá sâu nhưng kết quả là mình đều thắng ngược .
HNT khá nổi em có biết, em đã xem thi đấu, giờ ngang với tầm B1 Hải dương thôi(chắc tầm A2 nghiệp dư hoặc hơn tý là max), đó là HNT còn siêng cày đó. Còn Minh Tuấn thì hiện giờ không thấy đâu nên xếp hạng B nghiệp dư là hơi cao quá rồi đó bác.

Last edited:

Bình luận từ Facebook