23/12 : giao lưu CLB Chùa Thánh - CLB Đường Sắt!

MaiXuanViet

Moderator
Chiều mai CLB Chùa Thánh sẽ kéo quân lên Tháp Chàm giao lưu với CLB Đường Sắt. Mong các anh chị chú bác và cả đội cổ động viên ở Ninh Thuận ai đi thì đúng 14h45p có mặt tại sân Chùa Thánh để tập trung đi 1 lượt cho tình cảm và thể hiện khí thế tưng bừng cùng tinh thần đoàn kết của CLB ta nha! Bia

ducphubb

Thượng Sỹ
Chiều mai CLB Chùa Thánh sẽ kéo quân lên Tháp Chàm giao lưu với CLB Đường Sắt. Mong các anh chị chú bác và cả đội cổ động viên ở Ninh Thuận ai đi thì đúng 14h45p có mặt tại sân Chùa Thánh để tập trung đi 1 lượt cho tình cảm và thể hiện khí thế tưng bừng cùng tinh thần đoàn kết của CLB ta nha! Bia

Các anh chị em sẵn dịp này nếu cao hứng thì đăng ký với CLB Đường Sắt vé tàu hỏa tiến về Tuyên Sơn Đà Nẵng hòa mình với khí thế hừng hực Đà Nẵng open 28-30/12/2012
Và cùng rủ rê các VĐV Đường Sắt đi cùng cho có đoàn như Lão tướng Hoa, các VĐV khoa, Sản, Tuấn...

Mr.Hungpolice

Đại Uý

Mai đi wa Công an tỉnh ở Mỹ Đức kêu a tiếng a đi luôn nha!Mà chú có máy hình chưa vậy?

MaiXuanViet

Moderator
Mai đi wa Công an tỉnh ở Mỹ Đức kêu a tiếng a đi luôn nha!Mà chú có máy hình chưa vậy?

em ko biết trụ sở công an tỉnh chỗ nào mới ác.hix. Chắc không có số phạm tội.hihi. Em mang tiếng thợ chụp hình đám cưới mà chưa có máy âu, máy của tiệm thì ko mang đi được. anh có vác máy lên nha! ^^

Drhongson

Đại Tá
em ko biết trụ sở công an tỉnh chỗ nào mới ác.hix. Chắc không có số phạm tội.hihi. Em mang tiếng thợ chụp hình đám cưới mà chưa có máy âu, máy của tiệm thì ko mang đi được. anh có vác máy lên nha! ^^

Hôm nay bác sĩ Minh Đức có đánh giao lưu không Việt ơi ? , dr Đức chụp hình pro mà , lo gì .

Last edited by a moderator:

ducphubb

Thượng Sỹ
Bác sĩ Minh Đức mấy năm nay ẩn cư luyện công cho út trai không bao giờ xuất hiện tại các CLB của tỉnh :D

Hôm nào út trai thi đấu tiểu học thành phố ở CLB nào đó mình sẽ đưa cháu thi đấu và thăm lại CLB

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Em cố kéo lắm rồi mà không được đấy.hihi. ^^

Để kỳ này chú Sơn nhờ ADMIN , Bác Gà kuồng phong , Triều Votgo , Saridao và mấy MOD chiêu dụ hiền tài thử coi sao .
Một người giàu năng lực mà chỉ giỏi cho 1 mình , khép kín quá thì phong trào Ninh Thuận mất nhờ ,
uổng phí vô cùng .

Mr.Hungpolice

Đại Uý

Hic...tieu rui, đi lấy máy hình mà mấy a e đi công tác chua về chú ah! Chiều lên xem chay vậy. tiếc quá!

MaiXuanViet

Moderator
Buổi gặp mặt giao lưu đã thành công vui vẻ, nữ thủ Yến Vi được bình chọn là người có lối đánh đẹp nhất. :)

Em thì bị lên án vì đánh combo 2 mặt đen làm đối thủ cảm thấy phân tâm. Chắc kiếm cái mặt đỏ dán vào quá :(

ducphubb

Thượng Sỹ
Buổi gặp mặt giao lưu đã thành công vui vẻ, nữ thủ Yến Vi được bình chọn là người có lối đánh đẹp nhất. :)

Em thì bị lên án vì đánh combo 2 mặt đen làm đối thủ cảm thấy phân tâm. Chắc kiếm cái mặt đỏ dán vào quá :(

Bạn thêm vào Avatar ảnh Yến Vy cùng với ảnh Diệu Khánh là tuyệt đẹp!
Cho bạn ngắm nhìn 8 mặt đỏ ở chữ ký bên dưới là Rợp trời mặt đỏ
Nhưng hôm qua chắc tưng bừng đỏ mặt chứ?

Yến Vy trong ảnh

Last edited:

MaiXuanViet

Moderator
Yến Vi không có ảnh chụp riêng cận cảnh.hihi. Vì mặt của DHS ít màu đỏ quá nên em chơi 2 mặt đen. Chắc cắt miếng XP 2008 đỏ vào đánh trái vậy. Mấy bác cao tuổi bảo bị phân tâm khi nhìn 2 mặt đen :(

ducphubb

Thượng Sỹ
Yến Vi không có ảnh chụp riêng cận cảnh.hihi. Vì mặt của DHS ít màu đỏ quá nên em chơi 2 mặt đen. Chắc cắt miếng XP 2008 đỏ vào đánh trái vậy. Mấy bác cao tuổi bảo bị phân tâm khi nhìn 2 mặt đen :(

2 mặt đen mà nếu bạn sử dụng 1 anti bạn xoay vợt là mấy bác bị knocttout

Last edited:

Bình luận từ Facebook