2021 WTT Cup Finals (Singapore, 4 ~ 7/12)

conduongs

Đại Tá
Nhìn em Feng Tianwwei của Sing nó đánh thế này thì seagames nữ VN mình sao có cửa nhỉ

Em ấy cứ tham dự là ẵm luôn HCV đơn nữ rồi mà bác. Đỉnh cao nhất của Mai Hoàng Mỹ Trang là thắng được em này 1 séc. thắng ngay game đầu tiên khi MHMT cứ đứng một chỗ Flick cổ tay rồi đò em ấy hai góc. làm em ấy sợ mất mật khi chinh chiến khắp âu á giờ lại bị bại tướng bởi rơ này hay sao. Tiếc là MT để em ấy bừng tỉnh sớm quá 3 séc sau đòn như bứa bổ làm MHMT lại tối tăm mặt mũi

Last edited:

conduongs

Đại Tá
Wang yidi từ đội hình 2 sau 2 năm trở lại đây gọi lên tuyển tiến bộ rõ thật. em này với em Sun yingsha dùng cốt Long V đòn phải uy lực thật

conduongs

Đại Tá
Nhìn chung WCQ trước FZD đòn có khỏe có nhanh nhưng vẫn thiếu chút ma mãnh. Chưa biết tiết chế lúc cần uy lực lúc lại phải khoan thai. Nhiều pha FZD nhường hẳn thế trận cho WCQ về phòng thủ nhưng chỉ cần có cơ hội FZD đảo ngược ngay
WCQ công nhận trái phải đánh hay đẹp. nhưng vẫn giữ lối đánh vô tư quá, . Trước các đối thủ Non china WCQ thắng dựa trên sức trẻ, tốc độ, kỹ thuật. nhưng trươc FZD hay với ML WCQ thiếu độ ma mãnh nên ở hiện tại chưa vượt qua hai ông anh này được

tla

Super Moderators
có lẽ fzd sẽ thống trị thôi, wcq đánh rất hay mà vẫn k ăn dc vì fzd quá lì lợm, tui vẫn nói cnt hiện tại ngoài fzd chỉ có wcq là có hi vọng chứ lhk và lgy thì thôi bỏ qua dc rồi
Fzd vừa thịt hari 4-1, cũng khá vất, sec 2 fan dẫn 8- 4 mà bị bật ngược

729-FX

Trung Uý
sau ML vẫn chưa thấy ai đánh ngang ngửa dc với FZD
thằng wcq em thấy nó cũng nhanh gọn, nhưng uy lực có vẻ vẫn thua ML và Fzd , LJK thì đòn có mạnh, nhưng béo nên thấy hắn ì ạch quá, LGY thì thôi, nhanh nhưng lực thì so với hội kia như đuổi ruồi :D

Bình luận từ Facebook