2019 WTTC (21 - 28/4/2019 Budapest, Hungary)

LangThang

Đại Uý
chuẩn cmnl, cứ thần thánh hóa vai trò của hlv quá
Ở thời điểm hiện tại thì ML hay XX có thể thi đấu không cần HLV, nhưng nếu k có HLV giỏi thì chắc gì ML được như ngày hôm nay.

Bóng đá VN đang thăng hoa thì có ai phủ nhận vai trò của HLV đâu, tất nhiên ông HLV đó cũng may vì gặp lứa cầu thủ nhiều năng lực.

backhand-ghost

Đại Tá
Ở thời điểm hiện tại thì ML hay XX có thể thi đấu không cần HLV, nhưng nếu k có HLV giỏi thì chắc gì ML được như ngày hôm nay.

Bóng đá VN đang thăng hoa thì có ai phủ nhận vai trò của HLV đâu, tất nhiên ông HLV đó cũng may vì gặp lứa cầu thủ nhiều năng lực.
Chuẩn đới. Chững chạc hơn rồi. Like.

backhand-ghost

Đại Tá
Kiểu nhớn rồi nên nghĩ ng # toàn bé!
Nếu huấn luyện dc thì thiên hạ đầy dẫy anh tài
Vụ này bác hiểu lầm rồi.
Ko nói gì đến bác, nếu làm bác bận lòng thì có lẽ lỗi là do tôi, sorry.
Đang dở câu chuyện với mấy người khác, lớn có, nhỏ có nhưng tôi đang nói đến cái khác chứ ko phải tuổi tác đâu. Tôi dễ tính nhưng tùy người, mấy chú này thì ko đáng.

nvdu574

Thượng Tá
Vụ này bác hiểu lầm rồi.
Ko nói gì đến bác, nếu làm bác bận lòng thì có lẽ lỗi là do tôi, sorry.
Đang dở câu chuyện với mấy người khác, lớn có, nhỏ có nhưng tôi đang nói đến cái khác chứ ko phải tuổi tác đâu. Tôi dễ tính nhưng tùy người, mấy chú này thì ko đáng.
Oh vay sao ?
Tôi cũng hồ đồ rồi sorry , sorry bác!

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
4 năm trước ML đã khá nổi tiếng nên cụ đặt niềm tin ko nhầm tý nào
Em đặt niềm tin vào ML từ hồi mà nó đối đầu với Zhang Jike, Wang Hao ở big tour mà thua sạch cơ bác ạ. Đâu đó tầm từ 2010-2011 lúc em mới biết chơi và nghiên cứu bộ môn này bác ạ :p:p:p

Longtroc

Trung Uý
Em đặt niềm tin vào ML từ hồi mà nó đối đầu với Zhang Jike, Wang Hao ở big tour mà thua sạch cơ bác ạ. Đâu đó tầm từ 2010-2011 lúc em mới biết chơi và nghiên cứu bộ môn này bác ạ :p:p:p
Wang Hảo về vườn mới đến lượt Long, ZJK ăn trước vì nó khai sáng cú BH hình quả chuối, có điều dị quá nên không bền (ZJK đang ngặp vấn đề về sức khoẻ thì phải em hóng được thế), đợt này Long nghỉ chế độ mới đến lượt Fan zhenDong

Bình luận từ Facebook