04/8/2013 buỔi giao lƯu giỮa clb xuân khanh, sƠn tây và clb tp phỦ lý

Longst

Trung Uý
Sau khi có sự bàn bạc và thống nhất của các chú, các anh giữa hai clb, ngày 04/8/2013 đại diện clb TP Phủ Lý đã đến thăm, tặng quà và giao lưu bóng bàn với các thành viên clb Xuân Khanh, Sơn Tây, Hà Nội.
Mặc dù đang còn ảnh hưởng bởi cơn bão số 5, nhưng niềm đam mê bóng bàn niềm mong mỏng gặp gỡ giao lưu giữa hai clb đã tạo nên một buổi giao lưu ý nghĩa với tinh thần đoàn kết - học hỏi.
Khoảng 7h45 đoàn clb Phủ Lý trên một chiếc Camry đã đến cổng nhà Longst đồng thời là trụ sở của clb bb Xuân Khanh

Last edited:

malong_dung

Đại Tá
Sau khi có sự bàn bạc và thống nhất của các chú, các anh giữa hai clb, ngày 04/8/2013 đại diện clb TP Phủ Lý đã đến thăm, tặng quà và giao lưu bóng bàn với các thành viên clb Xuân Khanh, Sơn Tây, Hà Nội.
Mặc dù đang còn ảnh hưởng bởi cơn bão số 5, nhưng niềm đam mê bóng bàn niềm mong mỏng gặp gỡ giao lưu giữa hai clb đã tạo nên một buổi giao lưu ý nghĩa với tinh thần đoàn kết - học hỏi.
Khoảng 7h45 đoàn clb Phủ Lý trên một chiếc Camry đã đến cổng nhà Longst đồng thời là trụ sở của clb bb Xuân Khanh
+

Tôi và post chủ đề này thì ông post chủ đề khác, nhập lại làm 1 đi Long ơi

Longst

Trung Uý
Sau thời gian nghỉ ngơi hai bên tiến hành họp bàn nước để giới thiệu lý do buổi giao lưu, lý lịch từng thành viên hai clb,

Longst

Trung Uý
+

Tôi và post chủ đề này thì ông post chủ đề khác, nhập lại làm 1 đi Long ơi
ok, Dũng ơi, ai mà biết ông lại nhanh thế, cứ tưởng chưa post bài,
Xin mời cả nhà xem nội dung đầy đủ ở bài: Giao lưu Xuân Khanh - Phủ Lý do chủ thớt Malongdung post, Thank!

kodematem

Trung Sỹ
longst ơi anh gặp em cả bố em rồi ,bố em đánh trái hay đấy .em cung biết anh mà anh đâng ơ sài gòn cũng ít về sơn tây, đợt tới anh ở hn hi vọng xẽ về sơn tây nhiều hơn

kodematem

Trung Sỹ
longst ơi anh gặp em cả bố em rồi ,bố em đánh trái hay đấy .em cũng biết anh mà anh đang ở sài gòn cũng ít về sơn tây, đợt tới anh ở hn hi vọng xẽ về sơn tây nhiều hơn

Longst

Trung Uý
longst ơi anh gặp em cả bố em rồi ,bố em đánh trái hay đấy .em cũng biết anh mà anh đang ở sài gòn cũng ít về sơn tây, đợt tới anh ở hn hi vọng xẽ về sơn tây nhiều hơn
A, hình như là a Thủy phải không ạ,
Hôm a về em lại lên Ba Trại giao lưu, không tiếp a được.
Hôm nào a về Sơn Tây alo em theo chữ ký nhé, e goi mấy ae tiếp bác cho vui.

Bình luận từ Facebook