Đội D Bể bơi Chúc Sơn tham gia Hanoi Premiership 2013

vanuc

Đại Tá
Trận đôi thứ 3 Hà Phương của Chúc Sơn đã thắng 3-0 trước đôi Thắng Quang của Thái Hà. Tỷ số chiến thắng Chúc Sơn 5-4 Thái Hà

vanuc

Đại Tá
Trận đôi thứ 6 đôi Hà Hoàng của Chúc Sơn gặp đôi Quân Tấn của Thái Hà

Last edited:

vanuc

Đại Tá
Kết quả chung cuộc Bể Bơi Chúc Sơn đã thắng Bể Bơi Thái Hà với tỷ số sát nút 5-4, chúc mừng cả hai đội đã có những pha bóng cống hiến cho khán giả. Giờ này chắc anh em hai đội đang ngồi giao lưu bia bọt vui vẻ, mình có việc phải về trược nên không ở lại giao lưu với đội Thái Hà được, hy vọng anh em Thái Hà thông cảm.............

thanhcon_chucson

Binh Nhất
Tuần nay đội Chúc Sơn đón tiếp các cháu năng khiếu Hà Nội 1 tại sân nhà. Vậy đề nghị ae trong đội đúng 16h00 có mặt tại Chúc Sơn khởi động và đón tiếp đội bạn.

vanuc

Đại Tá
Kết quả bảng D lục chiều hôm nay: Bể bơi Chúc Sơn đã có một chiến thắng vất vả 7-2 trước đội khách là các chiến binh nhí của Đội Năng khiếu Hà Nội 1 tại sân nhà Bể bơi Chúc Sơn

vanuc

Đại Tá
Thể thức thi đấu đã được ghi rõ trong Điều lệ HN Pre 13 và được phát cho các đội trong buổi họp kỹ thuật đầu mùa giải. Nay xin được post lại để các đội tiện theo dõi.

Thể thức thi đấu

Hạng B

Hạng B chỉ có 7 đội đăng kí sẽ thi đấu vòng tròn 2 lượt sân nhà + sân khách để xếp hạng chung cuộc. Hạng B chỉ có 1 giai đoạn, không có vòng thi đấu loại trực tiếp.

Hạng C

Giai đoạn 1: Có 14 đội đăng kí, được bốc thăm chia làm 2 bảng Đỏ và Xanh. Các đội cùng bảng thi đấu vòng tròn (2 lượt sân nhà + sân khách) xếp thứ tự. Mỗi bảng lấy 4 đội vào giai đoạn 2.
Giai đoạn 2: Thi đấu loại trực tiếp 2 lượt sân nhà + sân khách:

Tứ kết 1: Nhất bảng Đỏ gặp Tư bảng Xanh.
Tứ kết 2: Nhì bảng Đỏ gặp Ba bảng Xanh.
Tứ kết 3: Ba bảng Đỏ gặp Nhì bảng Xanh.
Tứ kết 4: Tư bảng Đỏ gặp Nhất bảng Xanh.
...........................................................

Bán kết 1: thắng trận 1 gặp thắng trận 3.
Bán kết 2: thắng trận 2 gặp thắng trận 4.
BKN1: Cuối bảng Đỏ gặp Áp chót bảng Xanh.
BKN2: Cuối bảng Xanh gặp Áp chót bảng Đỏ.
............................................................

Thắng Bán kết 1 gặp thắng Bán kết 2 -> tranh Vô địch.
Thua Bán kết 1 gặp thua Bán kết 2 -> tranh Hạng ba.
Thua BKN1 va Thua BKN2 sẽ là hai đội đứng cuối hạng.

Hạng D

Giai đoạn 1: Có 44 đội đăng kí, được bốc thăm chia làm 6 bảng: Xanh, Đỏ, Trắng, Vàng, Lục, Lam. Hai bảng Xanh và Đỏ có 8 đội, các bảng còn lại có 7 đội. Các đội cùng bảng thi đấu vòng tròn (2 lượt sân nhà + sân khách) xếp thứ tự.
Hai bảng Xanh và Đỏ lấy mỗi bảng 3 đội đứng đầu vào giai đoạn 2.
Các đội Nhất, Nhì của bảng Trắng, Vàng, Lục, Lam được vào giai đoạn 2.
4 đội Ba của 4 bảng Trắng, Vàng, Lục, Lam thi đấu chéo để chọn 2 đội vào giai đoạn 2:
+Đội Ba bảng Trắng gặp đội Ba bảng Vàng
+Đội Ba bảng Lục gặp đội Ba bảng Lam

Giai đoạn 2: Thi đấu loại trực tiếp (2 lượt sân nhà + sân khách):

Trận 1: Nhất Đỏ vs Ba Trắng/Vàng.
Trận 2: Nhất Xanh vs Ba Lục/Lam.
Trận 3: Nhất Trắng vs Nhì Lục.
Trận 4: Nhất Vàng vs Nhì Lam.
Trận 5: Nhất Lục vs Ba Đỏ.
Trận 6: Nhất Lam vs Ba Xanh.
Trận 7: Nhì Đỏ vs Nhì Trắng.
Trận 8: Nhì Xanh vs Nhì Vàng

Tứ kết 1: Thắng trận 1 vs Thắng trận 2.
Tứ kết 2: Thắng trận 3 vs Thắng trận 4.
Tứ kết 3: Thắng trận 5 vs Thắng trận 6.
Tứ kết 4: Thắng trận 7 vs Thắng trận 8.

Bán kết 1: Thắng Tứ kết 1 vs Thắng tứ kết 2.
Bán kết 2: Thắng Tứ kết 3 vs Thắng tứ kết 4.

Thắng Bán kết 1 gặp Thắng Bán kết 2 -> tranh Vô địch.
Thua Bán kết 1 gặp Thua Bán kết 2 -> tranh Hạng Ba.
...............................................................................

Các trận tranh giải Ba và Chung kết của các hạng tổ chức thi đấu một lượt, cùng một ngày, tại một nhà thi đấu, nằm trong chưong trình Lễ Tổng Kết của Giải.

BTC đã post lịch vòng sau lên rồi..............

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Dear Thành & anh em đội Chúc Sơn!

Như đã trao đổi với Thành sáng nay, hai bên đã thống nhất như sau:

Địa điểm thi đấu:
CLB bóng bàn Dũng Cửu-Đoàn Kết - Hai Bà Trưng 174 phố Hồng Mai, Hà Nội

Thời gian:
- 16h bắt đầu khởi động
- 16h30 bóng lăn
- 19h kết thúc chuyện trên bàn bóng
- 19h15 anh em Vitas D mời đội khách Chúc Sơn có mặt tại Quán Nhậu Dũng Phô và nhậu đến lúc nào .......nghỉ.
Chúc hai đội có những pha cống hiến như trận lượt đi :zingme69::zingme69::zingme69::zingme69:

duong_nguyen

Trung Sỹ
Em là nguyễn ở bảo yên lào cai. Xin chào các bác ở đội D chúc sơn. Bác nào còn thức cho em xin số đt của Đặng Tất Thành với ạ. Em cảm ơn.

thanhcon_chucson

Binh Nhất
Cảm ơn bác Hiếu Văn ạ mai em sẽ alo cho Thành. Sau 8 năm mới có dịp nói chuyện với Thành.
Em đây lúc nào xuống dưới này alo cho em nhé, 8 năm công tác trên Bảo Yên có biết bao kỉ niệm với con người Bảo Yên, 5,6 năm xa Bảo Yên thấy nhớ quá a à. Nhớ lúc mới ra trường lên trên đấy công tác, trên đấy vẫn còn tục lệ trèo cột, bây giờ trên đấy còn tục lệ này ko a? về dưới này tiếng Tày em quên gần hết rồi. Bây giờ nhớ mỗi câu: " cần keo au cần Tày, Cần Tày mí Au cần keo, cần keo cứ au cần Tày"

thanhcon_chucson

Binh Nhất
Hôm qua đội Bể Bơi đã hết sức cố gắng thi đấu vòng cuối cùng với đội ViTas ts đội Vitas thắng Chúc Sơn 5-4. Dù thua trận này nhưng đội Chúc Sơn vẫn đứng đầu bảng Lục. Chúc toàn thể ae mạnh khỏe và cố gắng hết sức đạt kết quả cao mùa giải 2013.

xosothudo

Thượng Sỹ
Em đây lúc nào xuống dưới này alo cho em nhé, 8 năm công tác trên Bảo Yên có biết bao kỉ niệm với con người Bảo Yên, 5,6 năm xa Bảo Yên thấy nhớ quá a à. Nhớ lúc mới ra trường lên trên đấy công tác, trên đấy vẫn còn tục lệ trèo cột, bây giờ trên đấy còn tục lệ này ko a? về dưới này tiếng Tày em quên gần hết rồi. Bây giờ nhớ mỗi câu: " cần keo au cần Tày, Cần Tày mí Au cần keo, cần keo cứ au cần Tày"

Chym non bi ba bi bô thế!!!!!!!!!!!!!!!!!

vanuc

Đại Tá
Vòng 1/16 Bể bơi Chúc Sơn đã thắng Huy Hoàng D : 5-1 trên sân nhà. Chúc mừng anh em Chúc Sơn, hẹn gặp lại đội bạn trên sân khách tuần tới...

Đạt.tb

Trung Sỹ
Mặc dù thua trận nhưng anh chị em 2 đội đã có cuộc giao lưu thực sự thoải mái và vui vẻ. Thay mặt toàn bộ anh em bên đội Huy Hoàng D, em chân thành cảm ơn bác Trung, bác Thành và các anh chị em bên đội Chúc Sơn đã có buổi tiếp đón chu đáo và nhiệt tình. Trận lượt về thì kết quả cũng không quan trọng nữa, sự căng thẳng sẽ chỉ diễn ra trên bàn nhậu. Kính mong lượt về anh chị em Chúc Sơn đi đầy đủ để anh em bên Huy Hoàng đáp lễ lại tấm thịnh tình của anh em Chúc Sơn. Và em xin chúc anh em Chúc Sơn vững bước đi sâu vào vòng trong của giải. :D

Bình luận từ Facebook